Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,950
- 183,536
Na avatar zenu zinafanana pia.Yap ni double hazard
Na avatar zenu zinafanana pia.Yap ni double hazard
Chelsea moja hiyoNa avatar zenu zinafanana pia.
Wanawake wa siku hizi wajuaji sana. Ndo maana hata akikosea hawezi jua kakosea kwan tayari anaamini anajua na anaweza.No wanawake wengi wanapigwa maana wanashindwa kujua kam sio wanaume wote wanapenda kupigiwa kelele kitu kidogo kwao kinakuwa shida kelele masaa mawili
Moja jumlisha moja =11 au 2
Mwanaume anapigwa na mwanamke mpaka anazimia??? Huyo mwanamke au shoga??
Hata kama, mwanamke mwanamke tuuuMzee huwezi jua profession ya mwanamke, labda kapata training ya kupiga watu (Kaunda suti et al )
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] akileta ujinga garagaza tu , mpaka akili imsogee unajua wengi hawajitambui niHahaha ila kuna wanawake manunda jamani. Kidume unagaragazwa hadi unaomba kimoyomoyo watokee watu wakusaidie teh
Hata kama kosa lako? Mie sikusogelei ila kitakachokuwa karibu nakurushia [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mimi unikunjie ngumi umejiloga. Nitakutwanga mpaka ushike akili.
Ingawa mimi ni mcheshi, real gentlemen. Waulize wanaonijua humu.
Hata kama kosa lako? Mie sikusogelei ila kitakachokuwa karibu nakurushia [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hakuna kitu kama hicho unikosee halafu unitandike hapana hiyo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wewe Rusha tuu ila siku utakayojaribu kufanya hivyo kama Mungu aishivyo itakuwa siku ya Hasara kwako.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hakuna kitu kama hicho unikosee halafu unitandike hapana hiyo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tatizo sasa siwezi kuolewa kwa majaribio , halafu kumbuka ndege wafananao huruka pamojaNjoo nikuoe ndio utajua nikisemacho. Kwa nini tuongelee mate
Hahahahahaha na kweli ukomeKuna mchepuko aliwahi kuniambia usiniletee ujinga.Tokea siku hiyo hajawahi kusikia sauti yangu wala kuona sura yangu. Mke wangu hatukuwai kutoleana tusi ata moja alafu mchepuko anitikane. Ilikua mara yangu ya mwisho kuchepuka japo ni miaka kama 10 imepita
Apo mlikua mnajionea sinema zetu buuuure bila kulipiaDuuuh, umenikumbusha jimama fulani la Kijaluo jirani yangu zamani kidogo. Jimama hilo korofi, nene, jeusi kisha limepanda hewani na mme wake vilele, miraba minne mithili ya umbo la Idi Amin. Basi ngumi zikianza baina yao, ni full burudani mtaa mzima maana watu wazima hao ilikuwa kawaida kukimbizana mtaani na kupeana kipondo. Aliyepewa kipondo kizuri atatulia kwa muda na kujisahaulisha lkn ipo siku ata revenge hata kama mwenzake yuko usingizini! Ulikuwa mchezo wa kuviziana daima na kulianzisha.
AiseeeeMwanamke mgomvi dawa yake unamtia mimba akijifungua unamtia mimba tena unahakikisha unamzalisha mpaka anazeeka baada ya hapo kwisha habar yake ugomvi automatic utaamia kwa watoto wake
Ndoa Zina Mambo iziiiKuna shoga angu huyo kaolewa Kuna muda namuonaga na Makovu lakini sijawahi kumuuliza ukimuona mmewe ni zaidi ya yy wanatwangana hao wanatowana makovu ila mumewe yanazidi
yule Mwanamke unamtumia pesa kwa kiburi hajambo...pesa unamtumia hata Mara mia hasemi asante wala kua amepokea pesa..kiburi kimemjaa sanaHahahahahaha na kweli ukome
itakua ulivyoachana naye nikakutana naye mimi huyo demu...Nishawahi kuwa na mwnamke mgomvi,nilijuta,alafu bahati mbaya alikuwa mzuri dizain za kina masogange hivyo kumuacha unafikilia mara mbili utampata wapi kama yule.
Unaweza ukafanya mazuri kibao,usipomfanyia moja tu,yaani anasahau yote na analianzisha! Hapo sahau sex,kuongea hata chakula ndani siku hiyo akipikwi bahati mi mwenyewe si mbaya jikon.
Wanawake wakorofì wanapenda wivu wa kijinga,hawapendi kusikiliza,na ni kama watoto anapenda sana kuridhishwa wakati wao hawajitahid hata kidogo kwenye mapenzi,M/Mungu aniepushe kukutana na aina hii tena.