nishawahi kuwa na mwanamke mgomvi.Kasheshe ilikuwa kutoa huduma ya ndoa,ilibidi kila siku niwe nambaka nikifanikiwa tu kuchomeka kitu ndio anatulia na kuanza kutoa ushirikiano akikojoa kama mimi bado anaanza ukorofi tene kutaka kuchomoa muhogo
uko sahihi mkuu! mwanamke hupashwi kujenga nae mazoea hasa kucheka cheka nae isipokuwa chumbani tu ndiyo unapashwa kumwonesha mazoea.
Hivi inakuaje mwanaume Mwenye ndevu unapigwa na mwanamke mpaka unakimbia...
Unajua vitu vingine aibu unaona msomaji
Usiombe!...
Hapa ninapoandika hii text nimehamia chumba kingine na kutandika godora chini.....(Nalala huko).Ni HATARI..Huyu wangu ni hatari...Yeye akishachukia...hubomoa Milango,kuvunja TV,kuchana masofa....
YAANI...Bora wasio oa...hii ndoa yangu ni ngumu mno....
Na ukitaka kukusanya mtaa mzima uwe unajibizana naye....So me nimechagua kuto kujibizana naye na kuhamia room nyingine....
Kabla ya kuoa msio oa....
Waangalieni Vizuri wadada
Mpaka ukamkojolea mkuu.????[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]Niliwahi kukutana na mmoja huyo miaka mitatu iliyopita. Kwa kweli aliingia choo cha Wahuni.
Unajua kuna wanawake wanatabia ya kukukadiria kutokana na muonekano wako. Akikuona Handsome Boy na Smart anadhani wewe ni legelege. Sasa ndilo kosa alilofanya Nasra.
Eti huwezi nifanya kitu. Then akanikusanya kwa kunishika tai. Nilimpiga vichwa nikamtoa jino. Akaanguka sakafuni nikatoa mbolo nikamkojolea usoni. Hakuamini nilichomfanyia
Alinipeleka Kituo polisi lakini hakujua JokaJeusi Hawezi kukaa Mahabusu. Nilitoa pesa nikatoka. Nilimuacha siku ile ile.
Alijaribu kuniomba msamaha na kusema nimemharibu mdomo na kumfanya awe mapengo. Alitaka turudiane nikamwambia siwezi rudiana na wewe Kwani naogopa kufungwa. Nitakuua.
Binafsi Baba yangu aliwahi nambia ukiona mwanamke anakukunjia ngumi. Usimkadirie chini ya kiwango. Huyo ameshakupima na ameona anakumudu. Hivyo mpe mapigo makubwa kuliko hata upiganavyo na mwanaume. Yaan kama mwanaume unampiga kwa uwezo wa 10 basi Mwanamke huyo mpige mara mia. Piga kama umedhamiria kuua.
Piga haswa. Siku nyingine hata leta mazoea.
Ukimkadiria chini ya kiwango ndio hayo matokeo ya kupigwa na vianamke mshenzi. Mpaka mwanamke anapata wazo la kuchukua stuli au chupa akurushie ni wazi kuwa hujampiga.
Mpige mapigo ambayo fahamu inapotea. Piga vichwa vikali maeneo ya uso. Piga Mitama kiufundi na mateke ya uso mpaka awe mwendawazimu. Ndani ya dakika moja utasikia akisema Mume Wangu unaniua.
Be like a man.
Hahahadah io kama naiona vile kwa x wife alinitegea nmekaa kanipiga na stuli nlivonyanyuka apo nlipiga bichwa moja wakapeleka hospital wiki 2 hajitambui
Nimeamini maji hufuata mkondo, kuna vitu hata sio vya kujisifia.
Mpaka ukamkojolea mkuu.????[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
Kimoko gani?? Kwamba ukamlaa au??? yani mpaka anakutoboa mkono khaa..Mi wangu kuna siku nlimvuruga akavunja TV akaona haitoshi akachukua bisibisi kidogo antoe utumbo akatoboa kiganja cha mkono nikamtaimu nikampa kimoko hasira zikaisha
[emoji23][emoji23][emoji23]Eti rafiki zako wamekuzidi kimaendeleooo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119]hahaaaa.
Nilishakuwa nae mmoja tulipendana sana, lakini hakuwa anataka ninywe pombe mbali na nyumbani. Siku moja nipo mtaa wa mbali kidogo na marafiki zangu tunakunywa na kupiga stori za hapa na pale mara huyu hapa kaibuka bwana. Demu bila hata kusalimia washkaji niliokuwa nao moja kwa moja kanivaa, anauliza huku unatafuta nini? Nilijibu kwa kujiamini.. NIMEKUJA KUNYWA. Demu alininasa kibao hadi nikaona pombe chungu. Washkaji walinyamaza kimya kama hawajaona chochote kile. demu kaniambia twende nyumbani nikagoma katakata. ikabidi aondoke mwenyewe kanuna. Washkaji walinionea huruma sana, wananiambia achana nae yule si demu wa kuishi nae.
Tuliendelea na maisha lakini siku moja nikaamua nimlipizie kisasi. Siku moja nikaenda baa moja kuna mhudumu nafahamiana nae, nikampa mchongo wote. nikachukua simu yangu nikamtumia ma sms kibao ya kumtongoza halafu namwambia hela ipo, nitampa laki tano. baadae nikarudi nyumbani, usiku. nilipofika nikampigia yule mhudumu simu mbele ya demu wangu, nikamwambia cheki sms unijibu ombi langu kabla sijalala. Baada ya hapo nikaacha simu mezani nikaenda kuoga. Kumbe demu kachukua simu kaanza kusoma sms (nilifanya makusudi sababu namjua tabia yake). Nilipomaliza kuoga lile zogo lake siwezi elezea. akawa anasema... YAANI BADALA YA KUFANYA MAMBO YA MAENDELEO UNAHONGA MALAYA HADI LAKI TANO.. NI AKILI GANI HIYO. Majirani walisikia lakini mimi nilinyamaza kimya tu huku miyoni ninafurahia. Alivyokuwa anazidi kuchonga nikazuga natoka nje kumbe ndio nduki.. hadi night club nikakesha wala sikulala nyumbani. Kesho yake akadai anarudi kwao akazani nitambembeleza, nikasema nenda hata mini siwezi kuishi na mtu kama wewe. Huo ukawa mwisho wa mahusiano yetu.
Ebwana eeee! Mungu si athumani nikapata demu mwingine nikajua huyu ndo wa maisha. Hajui kuchuna wala nini, hata buku hajawahi kuniomba. Tatizo la huyu mda wote ukawa ni kulalamika tu. Mtapiga stori za kawaida mkimaliza malalamiko, mara sipendi unavyovyaa, mara marafiki zako wamekuzidi kimaendeleo. Mara sipendi unywe pombe, mara sijui nini. yaani inafikia kipindi siku nzima strori zetu ni kulalamikiana tu. Nikawa isiwe taabu... Nikakata mawasiliano, akituma sms sijibu, akipiga sipokei. Akiibuka gheto nazuga niko mbali nina dharura. ikitokea bahati kanikuta gheto nasingizia naumwa nataka kupimzika. akajishtukia nae kakata mawasiliano
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15]Mkuu utani huuuuMimi nilikuwa Na mchaga mmoja akaniomba hela ya sikukuu katikati ya mgegedo halafu kibo naiona hii hapa nikamwambia sina akaning'ata dah nikashuka chini kabisa
Sitasahau pigo hili
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]Mamaee khaaaaa... Hii kali kuliko zoteUnajuaga dem flani tall ana shape flani si mnene sana.Hata akitembea unajua huyu yuko strong sema mwanamke ni mwanamke.Mzee nilijichanganya nikataka kuoa.Tukaanza kuwekeza.Ngoja nikupe kisa ilivyokuwa.
Tulikua tunaenda sehem kwenye mashamba ya mpunga kwa ajili ya kukodi.Sasa unajua kuna kuaga na daladala zinachukua abiria afu hazimalizi safar zinafaulisha kwa magari mengine mpaka eneo husika.Kabla gari halijaondoka tukauliza bana konda kama hamfiki bora mseme hatutaki kufaulishwa.Konda akakomaa linafika mpaka mwisho.Bwana safari imeanza jamaa akutufaulisha kama kawaida aisee yule mwanamke si akagoma ashuki lakin abiria wote hadi na mimi nimekubali yaishe kumpisha ibilisi.Nikamsihi sana akakubali kosa la konda na dereva walikua wanatukana sana.Kosa kubwa alilofanya konda si akamvuta akamtanulia tishert.Hapo ndipo nilimwona mwanamke nuksi.Na bahati mbaya alimsukuma akadumbukia kwenye mtaro alipopanda KONDA ALISUKUMWA CHINI mana alikua mdhaifu sijui kama alikua amekuta.ki ukweli alipigwa vibaya sana ananyanyuliwa anabwagwa chini kwenye tope kama mara tatu.Dereva akaleta mdomo alikula roba akuna dunian na vichwa vya kutosha.Wigi la mwanamke kule vinywele timtim aibu tupu.Mwanamke kapandisha masimba amsikilizi mtu.Si ndio nijipendekeze na mimi nimtulize beib."Beib acha bhana inatosha"Na mimi nikala roba ya hela yote.Nikasema nadhalilika.watu wamejaa bahati nzuri askari walikua karibu wakamshika.Nilipopata upenyo sikulaza damu.Nikatokomea kusiko julikana.Na safar ya mashamban ikaishia pale mwana mwanamke balaa yule anapiga vibaya.Mahusiano yaliishia palepale mara ya mwisho kukutana nae mwezi wa kwanza amebeba mtoto sijui ni wake ama laa!alivoniona alitabasam na alivo na sura ya upole.niliona tu kama ananikebehi.nikajikataa mbele
Aisee hatari sana mkuuIko hivyo mkuu. Sema nimepiga mademu wawili tuu na sina mpango wa kufanya hivyo tena maishani. Hawa wenyewe walinilazimisha tuu.
Khaaa...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]Ulihisi kufa kufaaaAisee nmewahi kuwa na mwanamke mgomvi, nakumbuka aliwahi kunikuta bar akamwaga bia 4 akanambia tuondoke hapa ukibisha nakupasua chupa, i was terrified that day sitosahau
hahahahahaha, pole sana mkuu.Unajuaga dem flani tall ana shape flani si mnene sana.Hata akitembea unajua huyu yuko strong sema mwanamke ni mwanamke.Mzee nilijichanganya nikataka kuoa.Tukaanza kuwekeza.Ngoja nikupe kisa ilivyokuwa.
Tulikua tunaenda sehem kwenye mashamba ya mpunga kwa ajili ya kukodi.Sasa unajua kuna kuaga na daladala zinachukua abiria afu hazimalizi safar zinafaulisha kwa magari mengine mpaka eneo husika.Kabla gari halijaondoka tukauliza bana konda kama hamfiki bora mseme hatutaki kufaulishwa.Konda akakomaa linafika mpaka mwisho.Bwana safari imeanza jamaa akutufaulisha kama kawaida aisee yule mwanamke si akagoma ashuki lakin abiria wote hadi na mimi nimekubali yaishe kumpisha ibilisi.Nikamsihi sana akakubali kosa la konda na dereva walikua wanatukana sana.Kosa kubwa alilofanya konda si akamvuta akamtanulia tishert.Hapo ndipo nilimwona mwanamke nuksi.Na bahati mbaya alimsukuma akadumbukia kwenye mtaro alipopanda KONDA ALISUKUMWA CHINI mana alikua mdhaifu sijui kama alikua amekuta.ki ukweli alipigwa vibaya sana ananyanyuliwa anabwagwa chini kwenye tope kama mara tatu.Dereva akaleta mdomo alikula roba akuna dunian na vichwa vya kutosha.Wigi la mwanamke kule vinywele timtim aibu tupu.Mwanamke kapandisha masimba amsikilizi mtu.Si ndio nijipendekeze na mimi nimtulize beib."Beib acha bhana inatosha"Na mimi nikala roba ya hela yote.Nikasema nadhalilika.watu wamejaa bahati nzuri askari walikua karibu wakamshika.Nilipopata upenyo sikulaza damu.Nikatokomea kusiko julikana.Na safar ya mashamban ikaishia pale mwana mwanamke balaa yule anapiga vibaya.Mahusiano yaliishia palepale mara ya mwisho kukutana nae mwezi wa kwanza amebeba mtoto sijui ni wake ama laa!alivoniona alitabasam na alivo na sura ya upole.niliona tu kama ananikebehi.nikajikataa mbele
hahahahahahahnishawahi kuwa na mwanamke mgomvi.Kasheshe ilikuwa kutoa huduma ya ndoa,ilibidi kila siku niwe nambaka nikifanikiwa tu kuchomeka kitu ndio anatulia na kuanza kutoa ushirikiano akikojoa kama mimi bado anaanza ukorofi tene kutaka kuchomoa muhogo
Nliwah kuwa na dada mmoja kutoka kanda ya nyanda za juu magharibi mmmmh....aiseee, alikuwa ananionea sana!
No wanawake wengi wanapigwa maana wanashindwa kujua kam sio wanaume wote wanapenda kupigiwa kelele kitu kidogo kwao kinakuwa shida kelele masaa mawiliHivi inakuakuaje mwanamke anakupiga?
Yap ni double hazardHivi kuna hazard don na hazard cfc?