Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Dah me ninalo hilo janga aise sijapata kuona msichana mgomvi kama huyu niliye nae, wiki kama mbili hivi zimepita alikuja kunianzishia bonge latimbwili mwanamke aamuliki kosa langu nikumpiga kibao2 ndio ikawa nimechokoza aise yaan nikaamua nimuache afanye kile anachotaka alinikaba shingo maumivu niliyohisi aise nilijikuta nimepiga kelele maana nilihisi kufa nilipotoka hapo kwahasira nilimuuma shavu ila ndio akasara hatar watu wanaamua ila wap mpaka akaja mama yake mtu ataki kuacha ugomvi kanikwida kama vile mwizi mpaka akaja mama yangu mtu bado2 kakaza ikabidi wamuamue kwangu watu wanne ndio walifanikiwa kumtoa ndani naalipotolewa ndan nikaambiwa nijifungie mlango ndani, akawa kazinda mlangoni anatukana hatar anafoka mpaka akazimia hapo hapo mlangoni yaan mpaka sasa anaumwa maana alilazwa kabisa baada yakumpeleka hospital
Duh! Hizo hasira si za nchi hii.
 
Nakumbuka visa Vingi lakini hizi Ndio vilikuwa too much.
1.jirani zetu,
Wote wanyakyusa lakini mwanaume alikuwa anapigwa mpaka anatoka nje kuomba pooh na msaada. Yaani anatoka nje baada ya kujaribu kuzichapa ndani,akiona amezidiwa na anavuja damu kabisa anatoka nje kuomba msaada,wanazichapa mpaka mwanaume anatoka nje yuko uchi kabisa wa mnyama. Tuliamulia mpaka tukachoka wakawa wanaokoa polisi jamii,mpaka mwenye nyumba akawapa notice na mtaani wakatimuliwa Maana mjumbe alisha wachoka na kesi zao kila siku.

2.Shangazi yangu
Ni mkorofi typically,Yaani yeye bila ugomvi kwa siku hajalala vizuri aisee. Anazichapaga na mume wake mpaka mwanaume anazimia. Kuna siku wakawekwa kikao na ndugu wa mume,sasa vile walivyokuwa wanamsema na mume wake akachangia maeno machafu sana,aisee alinyanyuka akaanza kutembeza kichapo kwa mumewe,akakimbilia ndani akamfuata huko huko alipiga mpaka mwanaume akawa anavuta pumzi kama anakufa hivi lakini bado anaendelea kupiga. Baba Ndio alikuwa ana wasili eneo la tukio,alikata nyaya akamgusisha nazo alipigwa na shoti Ndio akaacha.

3. Rafiki yangu,
Alikuwa mtata jamani sijawahi kuona wala Ku image,mzuri na ana msambwanda kama basi la Kilimanjaro. Ilikuwa akianza kuzichapa na bwana ake,mpaka wanakatana nyembe na kushikiana visu,full ngeu kila siku. Siku moja akatuita Mimi na Marafiki zetu wengine wa4,tumsindikize ubungo. Alawasha gari yake tukaingia sisi haoooo to ubungo. Alivyofika akapark,akaenda kugonga nyumbani Fulani wakati Huo na sisi tunashuka. Yule msichana aliyefungua,alivutwa kama mwizi. akaanza kumpa kipondo,alipiga,mwanamke anapigana kama john cena. Akaja kaka wa yule binti,akaingilia ugomvi. Rafiki etu akarudi kwenye gari,kwenye buto alitoa nondo na nyundo,ule ugomvi uliamuliwa na wanajeshi. Maana ilikuwa anapiga watu wawili na anawachakaza.
Nilivunja urafiki nae days ahead,nikawa simpokelei simu wala sijibu Sms zake.

4. Cousin wangu,
Ameolewa toka mwaka 2014. Around 2016 mume wake akawa anachepuka,lakini she is decent and hakuwa anamfuatilia. Na Hata alipo ambiwa mumeo huko Hapo somewhere na mchepuko hakuwahi kumfatiliza.
There is a day yule bwana akajichanganya,akamwambia cousin "Yaani wewe malaya umenichosha,bora ningeoa mama ako" ile siku ni alimpiga sitaki Kukumbuka ni alipiga kwa kiasi gani,akapiga tu simu nyumbani akasema jamani nimeua huku. Tulivyoenda jamaa hajitambui,alikaa ICU mwezi mmoja. Cousin nae akawekwa ndani na ndugu wa mume wake,sababu wakwe walivyofika Wifi mmoja akaleta jeuri aKampa kipigo akachanika mdomo na jicho wakaenda polisi. Mume wake alivyoamka akasema namtaka mke wangu,good thing mpaka Leo wapo pamoja,mwanaume alijua makosa yake,yakaisha. Wakafuta kesi polisi.
Heh! Kuna watu humu duniani si wamchezo mchezo.
 
hahaaaa.
Nilishakuwa nae mmoja tulipendana sana, lakini hakuwa anataka ninywe pombe mbali na nyumbani. Siku moja nipo mtaa wa mbali kidogo na marafiki zangu tunakunywa na kupiga stori za hapa na pale mara huyu hapa kaibuka bwana. Demu bila hata kusalimia washkaji niliokuwa nao moja kwa moja kanivaa, anauliza huku unatafuta nini? Nilijibu kwa kujiamini.. NIMEKUJA KUNYWA. Demu alininasa kibao hadi nikaona pombe chungu. Washkaji walinyamaza kimya kama hawajaona chochote kile. demu kaniambia twende nyumbani nikagoma katakata. ikabidi aondoke mwenyewe kanuna. Washkaji walinionea huruma sana, wananiambia achana nae yule si demu wa kuishi nae.
Tuliendelea na maisha lakini siku moja nikaamua nimlipizie kisasi. Siku moja nikaenda baa moja kuna mhudumu nafahamiana nae, nikampa mchongo wote. nikachukua simu yangu nikamtumia ma sms kibao ya kumtongoza halafu namwambia hela ipo, nitampa laki tano. baadae nikarudi nyumbani, usiku. nilipofika nikampigia yule mhudumu simu mbele ya demu wangu, nikamwambia cheki sms unijibu ombi langu kabla sijalala. Baada ya hapo nikaacha simu mezani nikaenda kuoga. Kumbe demu kachukua simu kaanza kusoma sms (nilifanya makusudi sababu namjua tabia yake). Nilipomaliza kuoga lile zogo lake siwezi elezea. akawa anasema... YAANI BADALA YA KUFANYA MAMBO YA MAENDELEO UNAHONGA MALAYA HADI LAKI TANO.. NI AKILI GANI HIYO. Majirani walisikia lakini mimi nilinyamaza kimya tu huku miyoni ninafurahia. Alivyokuwa anazidi kuchonga nikazuga natoka nje kumbe ndio nduki.. hadi night club nikakesha wala sikulala nyumbani. Kesho yake akadai anarudi kwao akazani nitambembeleza, nikasema nenda hata mini siwezi kuishi na mtu kama wewe. Huo ukawa mwisho wa mahusiano yetu.

Ebwana eeee! Mungu si athumani nikapata demu mwingine nikajua huyu ndo wa maisha. Hajui kuchuna wala nini, hata buku hajawahi kuniomba. Tatizo la huyu mda wote ukawa ni kulalamika tu. Mtapiga stori za kawaida mkimaliza malalamiko, mara sipendi unavyovyaa, mara marafiki zako wamekuzidi kimaendeleo. Mara sipendi unywe pombe, mara sijui nini. yaani inafikia kipindi siku nzima strori zetu ni kulalamikiana tu. Nikawa isiwe taabu... Nikakata mawasiliano, akituma sms sijibu, akipiga sipokei. Akiibuka gheto nazuga niko mbali nina dharura. ikitokea bahati kanikuta gheto nasingizia naumwa nataka kupimzika. akajishtukia nae kakata mawasiliano
Huwezi kumpata Mwanamke asiye na kasoro...labda kama si Mwanadamu ni Malaika.
 
namba 1...2...3 bado wapo na hao wanaume wanaowadunda..
Ndio,isipokuwa huyo rafiki yangu tu. Wali kuwa wapenzi wale wa Ku honjombora tu,washaachanaga kitambo kwa kesi Kubwa polisi walitaka kuchomana visu
 
Back
Top Bottom