Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Mimi nilimuacha demu wangu kwa sababu alikuwa hajiamini. Yeye kila muda alikuwa ananihisi ninachepuka, mara utamuona usiku usiku anakuja nyumbani na kusachi kila sehemu kuona kama nina demu nimemficha. Atanitukana na kunipiga makonzi pamoja na kuniita majina ya kijinga na kwenda kwao. Akiwa njiani ananipigia simu na kunitukana Zaidi huku akinionya kuwa akinikamata na demu atakata dushelele langu na kulila mbele za watu. Cha kushangaza, sikuwahi kuwa na mchepuko kipindi niko na yeye na hata sasa.
[emoji3]pamoja na matusi yote bado upo nae,basi kazi unayo
 
Uzi umenifanya nicheke alfajiri hii[emoji3][emoji3]
Poleni wanaume wenye wake vigego,mm nisivyopenda ugomvi makelele sijui maneno maneno sipendi ht kdg tena nikiwa na rafiki wadizaini hii najitahd kumuepuka
Siwezagi yani
Usicheke..wanaume wanateseka sana..na hao wanawake wagomvi..na hawana pa kusemea..
 
Uzi umenifanya nicheke alfajiri hii[emoji3][emoji3]
Poleni wanaume wenye wake vigego,mm nisivyopenda ugomvi makelele sijui maneno maneno sipendi ht kdg tena nikiwa na rafiki wadizaini hii najitahd kumuepuka
Siwezagi yani
Bahati mbaya wanaume wastaarabu tusiopenda ugomvi na makelele mara nyingi tunakutanana watu wa shari,hata sielewi kwa nini.
 
Kuna Jirani Alikua Na Mwanamke Mgomvi. Bas Akawa Anamvumilia Na Kukaa Kimya Demu Mara Amfungie Nje Akichelewa Kuangalia Mpira,Kupasua Vitu,Mara Amtukane Mbele Za Watu. Sasa Dada Akasahau Kua Hajaolewa. Baada Ya Muda Jamaa Kaenda Kazini Mda Wa Kurudi Umefika Hajarudi. Demu Akasema We Lala Huko Huko Usirudi Jamaa Hajarudi Kweli. Kesho Hajarudi Kupiga Simu Jamaa Anapokea Vizuri Demu Anazidi HasiraJamaa Wiki Hajaja Anamtukana Tu Keenye Simu. Kumbe Jamaa Alipanga Kwengine Katafuta Vyombo Na Vitu Vya Ndani Kimya Kimya. Alijua Akimuambia Tuachane Anaweza Akamdhuru. Bas Bwana Jamaa Anakuja Kurudi Anamuambia Aendelee Na Maisha Na Kodi Imebaki Miez Mi5 Vitu Vyote Vyake. Mwanamke Kalia Kama Mtoto Jamaa Kamuambia Kila La Kheri Mama! Jamaa Alikua Anahamisha Vitu Vyake Muhimu Kimya Kimya Baada Ya Kuamua Kusepa. Dada Alilia Yule Mikamas Kama Mtoto. Alafu Na Watu Mtaani Walikua Wanafurah Anavyolia Koz Wanajua Na Walikua Wanamsikia Anavyomtukana Na Kumletea Jamaa Ubabe. Dada Hakumaliza Mwezi Akahama!!
Huyo ndio KIDUME anastahiki Bonge la ZAWADI Mizinguo ikizidi ni KUSEPA tu halafu demu aanze kujihesabu sasa alidhani kila anachukulia poa .
 
Bahati mbaya wanaume wastaarabu tusiopenda ugomvi na makelele mara nyingi tunakutanana watu wa shari,hata sielewi kwa nini.
Nilishatafuta sababu lakini bila mafanikio sijui hua awaoni kama mwanaume huyu mpole mstaarabu ndio ni stick nae ndio kwanza ISSUES kibao .
 
Usicheke..wanaume wanateseka sana..na hao wanawake wagomvi..na hawana pa kusemea..

Mambo mengine mkuu unajikuta umecheka tu,unajua kuna point inafika hakuna sababu ya kutumia watoto km kigezo cha kung'ang'ania ndoa sugu ebu kaa pembeni wkt unapambana kuwatafutia ridhiko hao watoto
Tunaishi mara moja tu sasa kwann ukose amani kwa kiwango hicho?Mungu tu awasaidie
 
Bahati mbaya wanaume wastaarabu tusiopenda ugomvi na makelele mara nyingi tunakutanana watu wa shari,hata sielewi kwa nini.

Very true mkuu ila mwanamke/mwanaume mwenye makelele aisee ni changamoto sana
Unarud kwenye mihangaiko kichwa kimepata moto ukifika nyumbani napo moto tabu tupu
 
Loh

Poleni
Nliwah kuwa na dada mmoja kutoka kanda ya nyanda za juu magharibi mmmmh....aiseee, alikuwa ananionea sana!

Wapo na tumekuwa nao!!
Wapo wengine wagomvi sana lakini nguvu hawana na
Wengine ni wagomvi na nguvu km Tyson
Majumbani humu midume tunalizwa na hawa majike dume
Huyu wako hafai hata kwa kulumnangia

Usiombe!...
Hapa ninapoandika hii text nimehamia chumba kingine na kutandika godora chini.....(Nalala huko).Ni HATARI..Huyu wangu ni hatari...Yeye akishachukia...hubomoa Milango,kuvunja TV,kuchana masofa....
YAANI...Bora wasio oa...hii ndoa yangu ni ngumu mno....
Na ukitaka kukusanya mtaa mzima uwe unajibizana naye....So me nimechagua kuto kujibizana naye na kuhamia room nyingine....
Kabla ya kuoa msio oa....
Waangalieni Vizuri wadada
Mweh poleni
Usiombe kukutana nahao watu nambaya zaidi ukawa hujalelewa mazingira yamakelele namaugomvi... Unakonda sana wengine yametukuta.

Kuna kademu flani nilikutana nako kwenye mafunzo ya karate kanapenda sana varangati...sasa kila tukitaka kupiga mechi lazima kaanzishe ugomvi tupigane kakisalimu amri utasikia beby vua boxer fasta mnapiga mechi anakuwa mtulivu..ikafika wakati nikasema hizi papuchi za mpaka mpige karate siziwezi kabisa nikasepa zangu..

Nlimpata sitamsahau
 
Back
Top Bottom