Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Niliwahi kukutana na mmoja huyo miaka mitatu iliyopita. Kwa kweli aliingia choo cha Wahuni.

Unajua kuna wanawake wanatabia ya kukukadiria kutokana na muonekano wako. Akikuona Handsome Boy na Smart anadhani wewe ni legelege. Sasa ndilo kosa alilofanya Nasra.

Eti huwezi nifanya kitu. Then akanikusanya kwa kunishika tai. Nilimpiga vichwa nikamtoa jino. Akaanguka sakafuni nikatoa mbolo nikamkojolea usoni. Hakuamini nilichomfanyia

Alinipeleka Kituo polisi lakini hakujua JokaJeusi Hawezi kukaa Mahabusu. Nilitoa pesa nikatoka. Nilimuacha siku ile ile.

Alijaribu kuniomba msamaha na kusema nimemharibu mdomo na kumfanya awe mapengo. Alitaka turudiane nikamwambia siwezi rudiana na wewe Kwani naogopa kufungwa. Nitakuua.

Binafsi Baba yangu aliwahi nambia ukiona mwanamke anakukunjia ngumi. Usimkadirie chini ya kiwango. Huyo ameshakupima na ameona anakumudu. Hivyo mpe mapigo makubwa kuliko hata upiganavyo na mwanaume. Yaan kama mwanaume unampiga kwa uwezo wa 10 basi Mwanamke huyo mpige mara mia. Piga kama umedhamiria kuua.

Piga haswa. Siku nyingine hata leta mazoea.

Ukimkadiria chini ya kiwango ndio hayo matokeo ya kupigwa na vianamke mshenzi. Mpaka mwanamke anapata wazo la kuchukua stuli au chupa akurushie ni wazi kuwa hujampiga.

Mpige mapigo ambayo fahamu inapotea. Piga vichwa vikali maeneo ya uso. Piga Mitama kiufundi na mateke ya uso mpaka awe mwendawazimu. Ndani ya dakika moja utasikia akisema Mume Wangu unaniua.

Be like a man.
 
Dah me ninalo hilo janga aise sijapata kuona msichana mgomvi kama huyu niliye nae, wiki kama mbili hivi zimepita alikuja kunianzishia bonge latimbwili mwanamke aamuliki kosa langu nikumpiga kibao2 ndio ikawa nimechokoza aise yaan nikaamua nimuache afanye kile anachotaka alinikaba shingo maumivu niliyohisi aise nilijikuta nimepiga kelele maana nilihisi kufa nilipotoka hapo kwahasira nilimuuma shavu ila ndio akasara hatar watu wanaamua ila wap mpaka akaja mama yake mtu ataki kuacha ugomvi kanikwida kama vile mwizi mpaka akaja mama yangu mtu bado2 kakaza ikabidi wamuamue kwangu watu wanne ndio walifanikiwa kumtoa ndani naalipotolewa ndan nikaambiwa nijifungie mlango ndani, akawa kazinda mlangoni anatukana hatar anafoka mpaka akazimia hapo hapo mlangoni yaan mpaka sasa anaumwa maana alilazwa kabisa baada yakumpeleka hospital
Kama uyo harudi tena kuniona maisha yake yote
 
Haa haaa nimecheka kwa sauti jamani [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Unajuaga dem flani tall ana shape flani si mnene sana.Hata akitembea unajua huyu yuko strong sema mwanamke ni mwanamke.Mzee nilijichanganya nikataka kuoa.Tukaanza kuwekeza.Ngoja nikupe kisa ilivyokuwa.
Tulikua tunaenda sehem kwenye mashamba ya mpunga kwa ajili ya kukodi.Sasa unajua kuna kuaga na daladala zinachukua abiria afu hazimalizi safar zinafaulisha kwa magari mengine mpaka eneo husika.Kabla gari halijaondoka tukauliza bana konda kama hamfiki bora mseme hatutaki kufaulishwa.Konda akakomaa linafika mpaka mwisho.Bwana safari imeanza jamaa akutufaulisha kama kawaida aisee yule mwanamke si akagoma ashuki lakin abiria wote hadi na mimi nimekubali yaishe kumpisha ibilisi.Nikamsihi sana akakubali kosa la konda na dereva walikua wanatukana sana.Kosa kubwa alilofanya konda si akamvuta akamtanulia tishert.Hapo ndipo nilimwona mwanamke nuksi.Na bahati mbaya alimsukuma akadumbukia kwenye mtaro alipopanda KONDA ALISUKUMWA CHINI mana alikua mdhaifu sijui kama alikua amekuta.ki ukweli alipigwa vibaya sana ananyanyuliwa anabwagwa chini kwenye tope kama mara tatu.Dereva akaleta mdomo alikula roba akuna dunian na vichwa vya kutosha.Wigi la mwanamke kule vinywele timtim aibu tupu.Mwanamke kapandisha masimba amsikilizi mtu.Si ndio nijipendekeze na mimi nimtulize beib."Beib acha bhana inatosha"Na mimi nikala roba ya hela yote.Nikasema nadhalilika.watu wamejaa bahati nzuri askari walikua karibu wakamshika.Nilipopata upenyo sikulaza damu.Nikatokomea kusiko julikana.Na safar ya mashamban ikaishia pale mwana mwanamke balaa yule anapiga vibaya.Mahusiano yaliishia palepale mara ya mwisho kukutana nae mwezi wa kwanza amebeba mtoto sijui ni wake ama laa!alivoniona alitabasam na alivo na sura ya upole.niliona tu kama ananikebehi.nikajikataa mbele
 
Kuna mchepuko aliwahi kuniambia usiniletee ujinga.Tokea siku hiyo hajawahi kusikia sauti yangu wala kuona sura yangu. Mke wangu hatukuwai kutoleana tusi ata moja alafu mchepuko anitikane. Ilikua mara yangu ya mwisho kuchepuka japo ni miaka kama 10 imepita
Angekutoa ngeu sijui ungemwambia nini mkeo , michepuko inawaendesha mpaka mnapata stress mnashindwa hata kuwa hudumia wake zenu
 
Niliwahi kukutana na mmoja huyo miaka mitatu iliyopita. Kwa kweli aliingia choo cha Wahuni.

Unajua kuna wanawake wanatabia ya kukukadiria kutokana na muonekano wako. Akikuona Handsome Boy na Smart anadhani wewe ni legelege. Sasa ndilo kosa alilofanya Nasra.

Eti huwezi nifanya kitu. Then akanikusanya kwa kunishika tai. Nilimpiga vichwa nikamtoa jino. Akaanguka sakafuni nikatoa mbolo nikamkojolea usoni. Hakuamini nilichomfanyia

Alinipeleka Kituo polisi lakini hakujua JokaJeusi Hawezi kukaa Mahabusu. Nilitoa pesa nikatoka. Nilimuacha siku ile ile.

Alijaribu kuniomba msamaha na kusema nimemharibu mdomo na kumfanya awe mapengo. Alitaka turudiane nikamwambia siwezi rudiana na wewe Kwani naogopa kufungwa. Nitakuua.

Binafsi Baba yangu aliwahi nambia ukiona mwanamke anakukunjia ngumi. Usimkadirie chini ya kiwango. Huyo ameshakupima na ameona anakumudu. Hivyo mpe mapigo makubwa kuliko hata upiganavyo na mwanaume. Yaan kama mwanaume unampiga kwa uwezo wa 10 basi Mwanamke huyo mpige mara mia. Piga kama umedhamiria kuua.

Piga haswa. Siku nyingine hata leta mazoea.

Ukimkadiria chini ya kiwango ndio hayo matokeo ya kupigwa na vianamke mshenzi. Mpaka mwanamke anapata wazo la kuchukua stuli au chupa akurushie ni wazi kuwa hujampiga.

Mpige mapigo ambayo fahamu inapotea. Piga vichwa vikali maeneo ya uso. Piga Mitama kiufundi na mateke ya uso mpaka awe mwendawazimu. Ndani ya dakika moja utasikia akisema Mume Wangu unaniua.

Be like a man.
Mkuu mzee wako katili sana ha ha ha a a ha ha
 
Mkuu mzee wako katili sana ha ha ha a a ha ha


Wala sio katili ila ukiingia kwenye angle zake. Lazima serikali ijue kwani polisi utaenda tuu na mtaa Mzima utajua umepigwa.

Hiyo kanuni ninaitumia na inanisaidia. Ukijifanya mjeuri nakuwashia moto hujawahi ona.

ili nisibitishe nimekupiga lazima nikukojolee usoni au kukulisha mchanga wa mdomo.

Sio kila mwanaume ni wakuchezea
 
Wala sio katili ila ukiingia kwenye angle zake. Lazima serikali ijue kwani polisi utaenda tuu na mtaa Mzima utajua umepigwa.

Hiyo kanuni ninaitumia na inanisaidia. Ukijifanya mjeuri nakuwashia moto hujawahi ona.

ili nisibitishe nimekupiga lazima nikukojolee usoni au kukulisha mchanga wa mdomo.

Sio kila mwanaume ni wakuchezea
Da iyo ya kukojolea usoni kali sana ha ha ha ha haha
 
Wala sio katili ila ukiingia kwenye angle zake. Lazima serikali ijue kwani polisi utaenda tuu na mtaa Mzima utajua umepigwa.
Hiyo kanuni ninaitumia na inanisaidia. Ukijifanya mjeuri nakuwashia moto hujawahi ona.
ili nisibitishe nimekupiga lazima nikukojolee usoni au kukulisha mchanga wa mdomo.
Sio kila mwanaume ni wakuchezea
Nimeamini maji hufuata mkondo, kuna vitu hata sio vya kujisifia.
 
Back
Top Bottom