Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Usicheke na mwanamke hata siku moja , ishi naye kama kijeshi tu .Ni amri na utekelezaji kwenda mbele , acheni ufala nyie midume suruali , ndo maana wanawatungia nyimbo .

Hawa viumbe hata vitabu vimeandika sio wa kuishi nao kiboya , sasa leteni ujinga wenu wa kuishi nao kizungu , mtavuna mlichopanda .

Narudia tena jianaume linaloendeshwa na mwanamke ni dhaifu na puuzi .
 
Ivi inakuwaje mpaka watu wanapigana[emoji2]mi sijawahi experience

Me pia sijawahi ila nishawai kupanga na couple moja hivi usiku wanapigana mchana mahaba barabarani mpk waliokuwa wanawagombelezea wakaacha
 
Kabisa yani nna hasira ila nikishapanic sijui Roho mtakatifu ananishukiaga ananiambia acha hakuna faida kugombana.
Yani hapo hata kama umenikosea ww nakuomba msamaha
Mm naamini katika mazungumzo kila kitu naamini watu wakizungumza katika ukweli na uwazi kila kitu kinakaa sawa
Unaonekana sio mkorofi.. karibu!!
 
Kabisa yani nna hasira ila nikishapanic sijui Roho mtakatifu ananishukiaga ananiambia acha hakuna faida kugombana.
Yani hapo hata kama umenikosea ww nakuomba msamaha
Mm naamini katika mazungumzo kila kitu naamini watu wakizungumza katika ukweli na uwazi kila kitu kinakaa sawa
Upo vizuri sana, hebu tufanye utaratibu tufahamiane zaidi mama
 
Me pia sijawahi ila nishawai kupanga na couple moja hivi usiku wanapigana mchana mahaba barabarani mpk waliokuwa wanawagombelezea wakaacha
Tumewahi kupangisha watu wanadundana mtoto ana week1 mchangaaa watu wanashikiana visu
Ni kupigana hasa jamii za wafugaji, hawatakiwi kuoana maana muda wote wanaamsha dude hawataki kukaa wakazungumza.
Mm nawashangaaga sana nna wazazi wakorofi usipishane nao kiswahili unadundwa haijalishi wewe ni nani lakini nashindwaga kuelewa Moyo baridi nimeutoa wapi. Hata wazazi wananishangaaga sana
 
Usicheke na mwanamke hata siku moja , ishi naye kama kijeshi tu .Ni amri na utekelezaji kwenda mbele , acheni ufala nyie midume suruali , ndo maana wanawatungia nyimbo .
Hawa viumbe hata vitabu vimeandika sio wa kuishi nao kiboya , sasa leteni ujinga wenu wa kuishi nao kizungu , mtavuna mlichopanda .
Narudia tena jianaume linaloendeshwa na mwanamke ni dhaifu na puuzi .
uko sahihi mkuu! mwanamke hupashwi kujenga nae mazoea hasa kucheka cheka nae isipokuwa chumbani tu ndiyo unapashwa kumwonesha mazoea.
 
Hivi inakuaje mwanaume Mwenye ndevu unapigwa na mwanamke mpaka unakimbia...

Unajua vitu vingine aibu unaona msomaji
 
Funguka Mkuu kama utaweza. Mie sina hiyo bahati mbaya wote walikuwa wapole, wastaarabu na waungwana. Sikuwahi kupandishiwa sauti wala kupewa msonyo.
Mmmh, thubutuuuu, kalagabaho
 
Nna mchepuko wangu hapa mkorofi balaa, ngumi mkononi, gubu kama lote, siku kataka kuzipanga na mimi kilichompata mpaka leo heshima.
yaani sio matirio kabisa kwenye maisha ya nje ya bed, ila yuko so romance sanaa, anashawishi kuliwa mda wote, shughuli yake kitandani ndio imenifanya nishindwe kumkwepa.
Malaya katika ubora wako
 
nishawahi kuwa na mwanamke mgomvi.Kasheshe ilikuwa kutoa huduma ya ndoa,ilibidi kila siku niwe nambaka nikifanikiwa tu kuchomeka kitu ndio anatulia na kuanza kutoa ushirikiano akikojoa kama mimi bado anaanza ukorofi tene kutaka kuchomoa muhogo
Hahahahahahaha
 
Back
Top Bottom