Wanaume mnasababisha tuwe wanene, Mungu anawaona!

Wanaume mnasababisha tuwe wanene, Mungu anawaona!

Naomba kuanzia sasa usiwe unaniletea piza piza, maana hilo jina naliogopa
Kwa hiyo hizi hamburger nimpatie tu miss natafuta.?

kila siku nakufanyisha mazoezi you can't be chibongeee.
 
unaamka asubuhi na plan yako nzuri ya kukata weight! unakunywa maji moto ya limao tena nusu lita
saa mbili anakuja mwanaume huko na kimfuko chake anakuwekea kwa dawati ,miss karibu breakfast ukichungulia ndani kuna sambusa 3,kababu 2 na soseji mbili.inabidi tu ule maana hakuna jinsi.

saa nne miss twende bna tukanywe supu huyu ni mwingine tena sijui alilala na bia zake .inabidi uende tu maana hakuna jinsi na supu unywe.

mchana boss andaa sehemu tukale lunch na wageni muhimu .unaenda na wageni inabidi tena ule utakataeje kula na wageni si utaonekana unaloga? napo hakuna jinsi wala namna

jioni unajitahidi kupiga zoezi njiani tena unakutana na mtu njoo tule hapa bna wewe nakujua bachelor unakula tena chips mayai za fasta maana hakuna jinsi.

sijui nifanyeje tena
Hou ni uroho wako acha kuwatuhumu wanaume.Halafu hilo tumbo lako limetoboka au? Yaan unajaza tuu na bado halijai,wewe una kula tuu bila kununua chochote,hao wanaokupa unawalipa nini? Tukisema unauza kama wale wa kona bar sema kwa njia tofauti.
 
Kwa hiyo hizi hamburger nimpatie tu miss natafuta.?

kila siku nakufanyisha mazoezi you can't be chibongeee.
Mmh! Mpe tu maana ma hamburger unanipa kikombe kizima wakati mazoezi unanipimia kwenye kijiko cha chai [emoji1] [emoji1]
 
Mmh! Mpe tu maana ma hamburger unanipa kikombe kizima wakati mazoezi unanipimia kwenye kijiko cha chai [emoji1] [emoji1]
Basi tutaanza mazoezi baby...hadi ya kuruka mitaro..karate..taikundo... na kama yale ya askari magereza [emoji23][emoji23]
 
Kutoa offer ni tabia ya mtu haina uhusiano kabisaa na JPM na uzi wake!

[emoji28][emoji28][emoji28] unajua saiv vile vipisho hamna maana watu walikua wanaviti special kwny BAR na offer zilikua nje nje saiv hali ngumu mamaa kamshahara hakajai hata mkonon[emoji23]
 
[emoji28][emoji28][emoji28] unajua saiv vile vipisho hamna maana watu walikua wanaviti special kwny BAR na offer zilikua nje nje saiv hali ngumu mamaa kamshahara hakajai hata mkonon[emoji23]
Hivyo hivyo vidogo tunakula Mkuu! We kama mchoyo mchoyo tu yaani hata upewe fuko la pesa bado hutotoa offer kwa wenzio
 
unaamka asubuhi na plan yako nzuri ya kukata weight! unakunywa maji moto ya limao tena nusu lita
saa mbili anakuja mwanaume huko na kimfuko chake anakuwekea kwa dawati ,miss karibu breakfast ukichungulia ndani kuna sambusa 3,kababu 2 na soseji mbili.inabidi tu ule maana hakuna jinsi.

saa nne miss twende bna tukanywe supu huyu ni mwingine tena sijui alilala na bia zake .inabidi uende tu maana hakuna jinsi na supu unywe.

mchana boss andaa sehemu tukale lunch na wageni muhimu .unaenda na wageni inabidi tena ule utakataeje kula na wageni si utaonekana unaloga? napo hakuna jinsi wala namna

jioni unajitahidi kupiga zoezi njiani tena unakutana na mtu njoo tule hapa bna wewe nakujua bachelor unakula tena chips mayai za fasta maana hakuna jinsi.

sijui nifanyeje tena
madem tunawanenepesha kwa genye tu
 
Back
Top Bottom