The Messenger
JF-Expert Member
- Jul 2, 2014
- 1,523
- 813
Nataka offer
Anything you want I will do for you [emoji39]
Nataka offer
Thanks Honey [emoji1] [emoji1] [emoji1] yaani ukisikia hivyo ujue umenikosha kumoyoAnything you want I will do for you [emoji39]
Thanks Honey [emoji1] [emoji1] [emoji1] yaani ukisikia hivyo ujue umenikosha kumoyo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] kwa kuniita honey nakuachia credit card ulipie bill mwenyewee
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Naomba mualiko wa kuja hukohahahaha......kuja usukumani huku Honey Faith utakimbia offer
Huu mchanganyiko sasa yupi ndio honey halisi au wote washika pembe?[emoji36] [emoji36] sawa Baby
Jamani baby, hujui uongo wapenzi ndiyo utamu wake?
Thanks Honey [emoji1] [emoji1] [emoji1] yaani ukisikia hivyo ujue umenikosha kumoyo
Najua unanitafutia Bomu, si kwa kukusanya huku taarifa Looh!Huu mchanganyiko sasa yupi ndio honey halisi au wote washika pembe?
Mweeeeeehhhh[emoji15] [emoji15]Najua unanitafutia Bomu, si kwa kukusanya huku taarifa Looh!
ila mwanamke ukipewa offer jaribu kuwa mlaini yaani lainika usigangamale kama msumari wa shaba [emoji23] [emoji23]
Ndo hivyoMweeeeeehhhh[emoji15] [emoji15]
Huu mchanganyiko sasa yupi ndio honey halisi au wote washika pembe?
Hivi jje's haujapata kale kacute kaarusha tu bado? Mchukue wifi yako simtakiNajua unanitafutia Bomu, si kwa kukusanya huku taarifa Looh!
ila mwanamke ukipewa offer jaribu kuwa mlaini yaani lainika usigangamale kama msumari wa shaba [emoji23] [emoji23]
[emoji134] [emoji134] [emoji134] mayooo weee ! Wewe ndo Baby Wangu, mpenzi, mahabuba, uwaridi wangu,My Love My Corazone Na zaidi ya yote ur My scorpion umenitoboa moyo mpaka machoHivi jje's haujapata kale kacute kaarusha tu bado? Mchukue wifi yako simtaki
amekufanyeje tena? wewe tutaongea chemba bhana mambo ya hapa kuna spai kapewa kazi na mie sitaki kuharibu ndoa yangu loooh. Leo kaja na mpya eti kila shemeji yangu aje na vitambulisho nitawezaje haya masharti sasa? uwe unanifata kule bhana mm sitaki humu.Hivi jje's haujapata kale kacute kaarusha tu bado? Mchukue wifi yako simtaki
Chemba ongeeni ila cha Arusha niachieni [emoji1]amekufanyeje tena? wewe tutaongea chemba bhana mambo ya hapa kuna spai kapewa kazi na mie sitaki kuharibu ndoa yangu loooh. Leo kaja na mpya eti kila shemeji yangu aje na vitambulisho nitawezaje haya masharti sasa? uwe unanifata kule bhana mm sitaki humu.
Ujue tumetoka mbali wewe![emoji134] [emoji134] [emoji134] mayooo weee ! Wewe ndo Baby Wangu, mpenzi, mahabuba, uwaridi wangu,My Love My Corazone Na zaidi ya yote ur My scorpion umenitoboa moyo mpaka macho
Hao honey ni asali tu ambao automatically tunaachia nyuki
Kabisaa, ndo maana sitaki kukuudhiUjue tumetoka mbali wewe!
Na wifi yako LadyAJ kaanz ule mchezo wake wa zamani. Tusimwage mchele shem yawe mambo ya chemba kweli.amekufanyeje tena? wewe tutaongea chemba bhana mambo ya hapa kuna spai kapewa kazi na mie sitaki kuharibu ndoa yangu loooh. Leo kaja na mpya eti kila shemeji yangu aje na vitambulisho nitawezaje haya masharti sasa? uwe unanifata kule bhana mm sitaki humu.
Macho nimekuscopion haitoshi. Sijui niku trump kabisaaaKabisaa, ndo maana sitaki kukuudhi