Wanaume mnasababisha tuwe wanene, Mungu anawaona!

Wanaume mnasababisha tuwe wanene, Mungu anawaona!

unaamka asubuhi na plan yako nzuri ya kukata weight! unakunywa maji moto ya limao tena nusu lita
saa mbili anakuja mwanaume huko na kimfuko chake anakuwekea kwa dawati ,miss karibu breakfast ukichungulia ndani kuna sambusa 3,kababu 2 na soseji mbili.inabidi tu ule maana hakuna jinsi.

saa nne miss twende bna tukanywe supu huyu ni mwingine tena sijui alilala na bia zake .inabidi uende tu maana hakuna jinsi na supu unywe.

mchana boss andaa sehemu tukale lunch na wageni muhimu .unaenda na wageni inabidi tena ule utakataeje kula na wageni si utaonekana unaloga? napo hakuna jinsi wala namna

jioni unajitahidi kupiga zoezi njiani tena unakutana na mtu njoo tule hapa bna wewe nakujua bachelor unakula tena chips mayai za fasta maana hakuna jinsi.

sijui nifanyeje tena
Hahahahahaha umeniacha hoi
 
Miss Natafuta Ukitaka kupungua inabidi uwe na discipline ya hali ya juu kwasababu kupunguza mwilini kunakuja na maumivu either ya kushinda na njaa au kufanya mazoezi. Kama umeamua kuwa mtu wa mazoezi, unakimbia dakika 60 kila siku una uhuru wa kula kila unachokipenda. Kama ni mvivu wa mazoezi inabidi ujifunze kusema no thank you, unaweza kuwaambia umefunga, ninavyojua mimi, ukimpa mtu kitu siku ya kwanza na yapili amekataa siku ya tatu hurudii.

Ubongo unahitaji chakula masaa 24 na mwili ukikosa chakula kwa masaa 12, unaanza kuyeyusha mafuta mwilini ili ubongo upate chakula. Kama huwezi mazoezi kula mara moja kwa siku, mchana kazini unashindia herbal teas bila sukari.
 
Ukianza kutupa lawama katika jambo lililo ndani ya uwezo wako kwa mustakabali wa Afya na Uhai wako kamwe hautafanikiwa.Hizi ni excuse na blame game.Play your part,kuwa na discipline na maamuzi yako,usiyumbishwe kama gari bovu.Hakika utafanikiwa lengo.


You are the best...very well said. Umemshauri vizuri sana. Hope bidada Miss Natafuta atauzingatia ushauri wako. Actually, sikupanga kuchangia chochote hapa but i could not help it niliposoma comment yako. Mkuu kama wewe ni mwanamke nimekupenda bure aisee...nakupa salutes...hongera sana Tyta !!
 
Nafikiri hata yure mkurugenzi wa kire kituo cha kuwekeza wekeza huenda arikuwa anapitiwa pitiwa na viofa vya namna hii ndio maana arikuwa hachukui mushahara. Sasa kwann nirimtumbua??!!!!
Msema kweri ni mupenzi wa mungu.
 
Tumebadilika siku hizi tunaenda kula kimya kimya
We endelea na diet hakuna atakae destruct
 
unaamka asubuhi na plan yako nzuri ya kukata weight! unakunywa maji moto ya limao tena nusu lita
saa mbili anakuja mwanaume huko na kimfuko chake anakuwekea kwa dawati ,miss karibu breakfast ukichungulia ndani kuna sambusa 3,kababu 2 na soseji mbili.inabidi tu ule maana hakuna jinsi.

saa nne miss twende bna tukanywe supu huyu ni mwingine tena sijui alilala na bia zake .inabidi uende tu maana hakuna jinsi na supu unywe.

mchana boss andaa sehemu tukale lunch na wageni muhimu .unaenda na wageni inabidi tena ule utakataeje kula na wageni si utaonekana unaloga? napo hakuna jinsi wala namna

jioni unajitahidi kupiga zoezi njiani tena unakutana na mtu njoo tule hapa bna wewe nakujua bachelor unakula tena chips mayai za fasta maana hakuna jinsi.

sijui nifanyeje tena
Unatabia ya ulafi unasingizia wanaume
Hata kuchepuka nako wanaume
Hata umaskini ni wanaume
Msongamano wa mawazo wanaume
Uaingenitongoza ningeahaolewa ulaya wewe limwanaume
Huu mzigo tuliopewa wanaume bado na haki sawa
 
Utalipia hiyo misosi yote wewe unadhani ni bure. Pamoja na kupata kitambi uta end up kupata; kitambi cha uheshimiwa teh teh!
 
[emoji23] Unapenda dezo sana, wacha uwe kitimoto sasa
unaamka asubuhi na plan yako nzuri ya kukata weight! unakunywa maji moto ya limao tena nusu lita
saa mbili anakuja mwanaume huko na kimfuko chake anakuwekea kwa dawati ,miss karibu breakfast ukichungulia ndani kuna sambusa 3,kababu 2 na soseji mbili.inabidi tu ule maana hakuna jinsi.

saa nne miss twende bna tukanywe supu huyu ni mwingine tena sijui alilala na bia zake .inabidi uende tu maana hakuna jinsi na supu unywe.

mchana boss andaa sehemu tukale lunch na wageni muhimu .unaenda na wageni inabidi tena ule utakataeje kula na wageni si utaonekana unaloga? napo hakuna jinsi wala namna

jioni unajitahidi kupiga zoezi njiani tena unakutana na mtu njoo tule hapa bna wewe nakujua bachelor unakula tena chips mayai za fasta maana hakuna jinsi.

sijui nifanyeje tena
 
JPM kauzi kamelegeaa... embu kazia kdg bado wako wale wanaotoa vi-ofaa [emoji28][emoji28][emoji28]
 
Kwani huwezi kukataa kama uko hivyo basi vitu vingi tu wewe kwako jibu ni ndio maji maji mara moja
 
Vya bure vinaponza!! Yani hapo pote naona hujatumia hata senti..shauri yako..!
 
Miss Natafuta Ukitaka kupungua inabidi uwe na discipline ya hali ya juu kwasababu kupunguza mwilini kunakuja na maumivu either ya kushinda na njaa au kufanya mazoezi. Kama umeamua kuwa mtu wa mazoezi, unakimbia dakika 60 kila siku una uhuru wa kula kila unachokipenda. Kama ni mvivu wa mazoezi inabidi ujifunze kusema no thank you, unaweza kuwaambia umefunga, ninavyojua mimi, ukimpa mtu kitu siku ya kwanza na yapili amekataa siku ya tatu hurudii.

Ubongo unahitaji chakula masaa 24 na mwili ukikosa chakula kwa masaa 12, unaanza kuyeyusha mafuta mwilini ili ubongo upate chakula. Kama huwezi mazoezi kula mara moja kwa siku, mchana kazini unashindia herbal teas bila sukari.
Asante sana doctor nakubaliana na ushauri wako
 
Back
Top Bottom