Waliobadilisha Maisha yangu....

Na hili ndilo neno la Mungu.

Kakague kule nimekugongea ka-LIKE ka heshima.

BTW hi ninekubadilishia maisha yako kwa wema au kwa mabaya?

Kama kwa wema, Karibu tena. Kama kwa ubaya, nitajirekebisha naomba unipe nafasi tena.
 
Wee! wee! wee! Mwita Maranya usinitafutie kesi nisiyoweza kuijibu! Wakeze babu Asprin watazuka hapa patakuwa hapatoshi! Babu alikuwa hanibughudhi maana mie ni mjukuu wake mpendwa!
Tena ushakua sasa mjukuu mpendwa.....

Ukuje pande hii ukaguliwe sasa.
 
Nimeamua kujibu kwa njia ya posta!

Haya ni maamuzi sahihi sana toka kwa mwanamke mwenye sifa ya kuwa na busara.
Nimezidi kukupenda bure kwa uamuzi wa kutumia posta ili kuepusha msongamano ingawa sina uhakika na delivery itachukua muda gani.
 

Mwita Maranya nashukuru kwa kutambua mchango wangu kwako.
Naahidi kuendelea kukufurahisha daima.
Tuko pamoja mkuu.
 
Last edited by a moderator:
ha ha ha..basi dady nitamuacha kisirisiri...lkn naomba uache kudai mahari za serengeti ili asilete vurugu....aniache nisepe zangu

Weeeee hapo kwenye mahari ndo usiguse kabisaaaa.
Tena nilivyokusomesha hadi ukamaliza vidato vyote na ulivyokuwa ''cheupe dawa'' mwambie kabisa huyo mharibifu aandae ng'ombe hamsini. No less no more!
 

Hahaha acha kabisa mkuu habari ya LMM ni kitu ingine kabisa. Ndo imetufikisha hapa tulipo leo. Umenikumbusha ''Gaidi'' Kajwaura na suti zake......!!!tehetehetehe
Filipo ameshikwa siku hizi na mnyange mmoja mkali sana anaitwa marejesho, hasikii wala haoni ya watu wengine.
 
Last edited by a moderator:
Nikikumbuka hiyo mutu, nakumbuka mutu inautwa Kajumba, Zee la Mecco na Rombian.

Dah... tumetoka mbali muzeya!!
 

Mwita Maranya asante hata kwa kutaja jina asante. Jf ni zaidi ya familia moja hata kama itikadi ziwe tofauti lakini upendo upo.
 
Last edited by a moderator:
Thanx ErickB52 for your concern!

 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…