Nikiitwa jina langu halisi nachukia😁

Nikiitwa jina langu halisi nachukia😁

Doji MD

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2019
Posts
2,577
Reaction score
5,585
Habari za muda huu wakuu.

Kuna jambo limekuwa likinitokea hivi karibuni na ningependa kupata maoni yenu.

Nimegundua kuwa kwa sasa sipendi kabisa mtu kuniita jina langu halisi. Nimezoea sana kuitwa kwa majina ya utani (nicknames) kiasi kwamba mtu akiniita jina langu halisi, najikuta nikichukia au kujisikia vibaya bila sababu ninayoielewa vizuri.

Cha kushangaza ni kwamba zamani sikuwa na hali hii, lakini kwa sasa imekuwa tofauti.

Je, kuna watu ambao wamewahi kupitia hali kama hii? Inaweza kuwa ni mazoea tu, mabadiliko ya hisia, au kuna sababu nyingine inayoweza kuelezea hali hii?

Naomba tushirikishane uzoefu na mawazo yetu kwa heshima.

Je, wewe unapendelea kuitwa jina lako halisi au jina la utani? Na kwa nini?
 
Ndio naisikia kwako mkuu, hebu tupe uzoefu hiyo nikinemu ndio inayokuweka mjini? Jina lako ni la kilugha?
MAybe itakua shida sipend kila mtu alifahamu,
Wengi unipa jina linaloendana nakazi au muonekana
 
Back
Top Bottom