Waliobadilisha Maisha yangu....

Mwita Maranya mkuu wangu pia umekuwa wa maana sana kwangu hasa mara zote linapokuja suala la siasa ndugu yako Nyambala yupo wapi asee na yeye kabadili ID kama MTM sijui??
Pamoja sana mkuu jouneGwalu tunajaribu ku-engage kwenye siasa ili tuweze kutumia taaluma zetu na maono yetu kujaribu kuisaidia jamii yetu na nchi yetu kwa ujumla.

Sina uhakika alipo huyo mkulu Nyambala kwa sasa hata mimi sijakutana nae jamvini muda mrefu kidogo. You never know bana hii JF ina mambo mengi labda yumo humu kwa jina la ubatizo. lol

Ila mwita hilo jina linakuathiri sana nadhani mambo ya nyumbani na mizizi, kuna siku ulinichenjia asee ila kwasasa ni raha tu kukumbuka....
Mkuu nilifundishwa ati mwacha mila ni mtumwa. Mimi ni mkurya orijinale, baba mkurya mama mkurya sasa unategemea nijivunge? nadhani pia hiyo inanisaidia pia kwa upande mwingine watu kunielewa kirahisi!!

Brother PakaJimmy na dadangu WiseLady wanaweza kukusimulia siku ya kwanza tunakutana nao ilikuwaje.:smile::smile::smile: Mweeeeee
 
Last edited by a moderator:
Nipo kuandaa mawakili nipeleke malalamiko yangu kamati ya mahusiano kule chitchat..mwaka huu laza kieleweke.. Asprin aachie ngazi au atangaze
ndoa.....tukutane mahakamani soon

Mmmh,,, yaani natamani nikuweke kwenye ignore list ili nisione hizi comments zako, mambo gani haya ya kulazimishana ndoa hadi kupelekana kwa pilato? hivi unategemea nini kesi yako akikabidhiwa jaji wa Tundu Lisu?
 
Wee! wee! wee! Mwita Maranya usinitafutie kesi nisiyoweza kuijibu! Wakeze babu Asprin watazuka hapa patakuwa hapatoshi! Babu alikuwa hanibughudhi maana mie ni mjukuu wake mpendwa!

Babe achana na huyo babu Asprin na wake zake. Hata yeye ananitambua nilivyo makini na ndio maana hakuona tabu kukukabidhi kwangu.
Weekend hii tunaonana wapi vile? (babu asprini atakesha hapa kusubiria jibu lako)
 
Last edited by a moderator:

Trust me MwanajamiiOne inawezekana hayo malalamiko ndiyo yanatufumbua macho wengine na kutusaidia kuimarisha familia zetu.
Ingawa pia sina uhakika kama yote unayoyaandika huwa yamekutokea ama unawakilisha wadau wengine waliofikwa.
 
Last edited by a moderator:
Rafiki yangu sakapal kwa niaba ya pacha wangu snowhite kokote kule aliko naomba kusema ..'WE ARE HUMBLED''..
Always you are my friend and please take it from me!!!...A friend in Need is A friend Indeed!!!

.....Ni wengi kwa kutaja nitajaza karatasi kama kumi ila sitoweza kusahau michango ya mapacha wawili ambao ni Snowhite na SnowBall.....
 
Last edited by a moderator:
Mwanangu Snowball sikujua kuwa ningebadili maisha yako. Shukrani kwa kulitambua na kulisema hilo.
 

Huyu Chalii amenionea kweli aisee!!
 
asante sana my wee!
ubarikiwe mwaya
 
Mmmh,,, yaani natamani nikuweke kwenye ignore list ili nisione hizi comments zako, mambo gani haya ya kulazimishana ndoa hadi kupelekana kwa pilato? hivi unategemea nini kesi yako akikabidhiwa jaji wa Tundu Lisu?

ha ha ha..basi dady nitamuacha kisirisiri...lkn naomba uache kudai mahari za serengeti ili asilete vurugu....aniache nisepe zangu
 
Babe achana na huyo babu Asprin na wake zake. Hata yeye ananitambua nilivyo makini na ndio maana hakuona tabu kukukabidhi kwangu.
Weekend hii tunaonana wapi vile? (babu asprini atakesha hapa kusubiria jibu lako)

Nimeamua kujibu kwa njia ya posta!
 


YOU are welcome anytime
siku moja will have lunch together..
 


i am so humbled
thanks a lot
nafurahi kutajwa na wewe
much respect
 

ahsante sana Mwita Maranya nafurahi kuwemo kwenye list yako!
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi Iam so humbled ..
Uwepo wako Jf umeongeza kitu kikuubwa sana
jf imekuwa na mature contents nyiingi zaidi
na age group ya wana jf iliyokuwa inakosa vingi vya kujadili imefaidika

Nashkuru kwa kutambua mchango wangu pia
 
Last edited by a moderator:


Thanks a lot Engineer...
much respect
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…