Walio karibu na Heche mlindeni sana

Walio karibu na Heche mlindeni sana

Mkuu Muuza Kangala, asante kuni tag

Mkuu britanicca , asante kwa kumpa jamaa yetu angalizo hili muhimu, ila tulifunzwa "alaaniwe amtegemeaye mwanadamu", ulinzi wa Heche, utatoka kwake YEYE mwenyewe!. Wale watu wa kufanya yao, wakiamua kufanya yao, hakuna mtu wa kuzuia, isipokuwa YEYE pekee!.

P
Nipo nacheka huku nakula Gilbey gin.
 
Dah, tayari huko Kigoma vijana wa Mafwele wameshamuua dereva wa Heche. Hivi Samuya anatutaka nini Watanganyika ? Nasi tuanze kuwachinja wazenji walioko huku Tanganyika? Zile damu za 29.10.2025 bado hazijakata kiu yake tu?
 
Mkuu Muuza Kangala, asante kuni tag

Mkuu britanicca , asante kwa kumpa jamaa yetu angalizo hili muhimu, ila tulifunzwa "alaaniwe amtegemeaye mwanadamu", ulinzi wa Heche, utatoka kwake YEYE mwenyewe!. Wale watu wa kufanya yao, wakiamua kufanya yao, hakuna mtu wa kuzuia, isipokuwa YEYE pekee!.

P
Huyu Britanica atakuwa na data sahihi. Tayari wamepita na dreva wa Heche. Inavyoonekana ni direct warning kwa Heche. Siasa za majitaka
 
Ile 97.6 ya kura milioni 32 ilitokana na AI. Tukija kwenye uhalisia, hata 10% ya kura zote wasingepata.
Hivi unavyosema ni AI, kwani wewe hukutiki? Acha hizo bhana weee.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom