Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Ukiona unafanyiwa hivo ujue ishu hauigongi fresh....studies shows that wanawake wanapenda sana ngono mara mbili ya wanaume hasa pale anapokuwa anapata big Orgasm... Kajifunze kupiga show mkuu.. Soon or later utapigiwa
 
Haya mambo ni maelewano zaidi, ila nanyi wake msikomae sana kunyima ingawa kuna ME wanapenda sana papuchi kama mwalimu wangu wa o-level yeye alikuwa anaaga kabisa darasani anasema "naenda kumsalimia mama yenu" saa4 anaenda, saa7 anaenda, jioni anaenda na bado cha usiku na cha asubuhi,kwa hali kama hiyo lazima uwekewe ratiba kwani unaweza "itoboa" papuchi
 
Na nyie wanaume mnaorudi mnajifanya mmechoka kila siku, muache hizo tabia. . Mnagawa kwa malaya zenu, mtuonee huruma na wake zenu

Sisi tumechoka kuwabaka, maana inabidi tusubirie mmelala tuchezee dushe afu tukalie [emoji57]
 
Habari wana,
Kuna kale katabia ka wanawake kuleta usumbufu wa kutoa papuchi kwa ME wao bila sababu ya msingi, sijui ni uvivu ama nini.

Unakutana na jibu mimi sijiskii kufanya...mara tutafanya baadae, halafu unapewa mgongo inakuwa kama unalazimisha kila wakati, huwa mnasuluhishaje hili kwa njia za amani?

Na wale wanawake wenye tabia ya hivyo kubania kidude kwa kuona kupigwa pipe kama usumbufu ilihali ni haki ya ME, huwa mnafikiriaga nini vichwani mwenu?
Ukiona hivyo ujue unamegewa bureee
 
Na nyie wanaume mnaorudi mnajifanya mmechoka kila siku, muache hizo tabia. . Mnagawa kwa malaya zenu, mtuonee huruma na wake zenu

Sisi tumechoka kuwabaka, maana inabidi tusubirie mmelala tuchezee dushe afu tukalie [emoji57]
Haha mbona kuwabaka
 
Habari wana,
Kuna kale katabia ka wanawake kuleta usumbufu wa kutoa papuchi kwa ME wao bila sababu ya msingi, sijui ni uvivu ama nini.

Unakutana na jibu mimi sijiskii kufanya...mara tutafanya baadae, halafu unapewa mgongo inakuwa kama unalazimisha kila wakati, huwa mnasuluhishaje hili kwa njia za amani?

Na wale wanawake wenye tabia ya hivyo kubania kidude kwa kuona kupigwa pipe kama usumbufu ilihali ni haki ya ME, huwa mnafikiriaga nini vichwani mwenu?

Halafu wakigundua unachepuka ndio wa kwanza kukusanya virago na kwenda ma-kwao...


Majibu tafadhali
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hili limenichekesha sana leo.
Kumbe kuna wanaume wenzangu mnanyimwa hizo kitu kiukweli ukweli? Mi nilijua ni story za utani.

Daah sasa mimi wife hajawahi kuninyima labda kama yuko P
Sijui cha kufanya endapo siku moja atakuja kuninyima[emoji23] [emoji23]
Nahisi siku hiyo nitakua mnyongeee maana lile jambo halitaki nguvu wala kulazimishana

Hongera yako aise !

Yaani mimi utafikiri haka kapost imekaandika mimi yaani ... au aliyeandika naishi naye vile.

Mpaka hako kamsemo eti tutafanya baadae
 
Mkuu;
Tulizana kwanza kabla hujachukua ushauri wa ajab ajab. Mkeo anaujua wajibu wake kwako?? Iweje aje alale kwako bure tu huku wewe ukijiminyaminya karibu kabisa na yeye?? Nasema huo nao ni unyanyasaji. Mpeleke hadi mbele za wazazi wake. Waombe wamuulize alichokifuata kwako ni nini??
Jibu utakalopewa mbele za hao wazazi wake lifuate hilo. Sidhani ati wazazi watakupimia kiasi cha mgegedo. Amekuja kwako kutoa papuchi tuu. Biblia inasema, mhogo usitoke kwenye kinu hata kwa sekunde moja. Labda mkiingia kwenye maombi.
Kwangu, hatuvaagi nguo yeyote haswa J1. Ukifika utakuta "Kimyaa hapa, wanamaombi yao". Tuna rudishia mlango na kufunga watoto wasitusumbue. Tuna jiko dogo la gas, na vyote vimo chumbani. Hana hata khanga. Makaa mbali namcheki tuuu anavyotembea. Jaribuni muone ka kutakuwa na nyumba madogo sijui mamichepuko. Ya nini?? Sina haja ya kugharimia
"Mhogo usitoke kwenye kinu hata kwa sekunde moja" [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
mimi mke wangu ananipa tunda lake X4 kwa week..." pole yako mkuu but ni vyema mkakaa chini mkayaongea kuliko kuja huku kulalamika mkuu
Kwa wiki mara nne tu? Yaan kila siku mara moja? Vp ikitokea ukamtamani tena zaidi ya hizo mara4 hakupi tena?
 
Sio kunyimwa bhana...
We mtu humuandai mkeo, ukishakuwa na ashki tu unamrukia halafu Unataka ushirikiano.
Tulia, anza maongezi na mkeo, mwambie unavyompenda, mbusu mchezee vyema kila kona ili nae aamshe hisia. Ukifika hapo anaanzaje sasa Kukataa jamani..... Jifunzeni kuwalegeza ndipo muwakunje bhana!!! Acha kutumia nguvu kwenye zile mambo......
Sakayo [emoji12]
 
Habari wana,
Kuna kale katabia ka wanawake kuleta usumbufu wa kutoa papuchi kwa ME wao bila sababu ya msingi, sijui ni uvivu ama nini.

Unakutana na jibu mimi sijiskii kufanya...mara tutafanya baadae, halafu unapewa mgongo inakuwa kama unalazimisha kila wakati, huwa mnasuluhishaje hili kwa njia za amani?

Na wale wanawake wenye tabia ya hivyo kubania kidude kwa kuona kupigwa pipe kama usumbufu ilihali ni haki ya ME, huwa mnafikiriaga nini vichwani mwenu?
Hicho sio chakula ukinyimwa utakufa njaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom