Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Kama umeowa kisheria na hamna ugomvi au mgogoro wowote wa kindoa basi mwanamke hawezi kukufanyia hivyo na akithubutu kufanya hivyo basi we mkimbie ikiwezekana kalale nje kabisa, au waite wazee na uwaambie kuhusu tabia yake ya kukunyia unyumba na kukukosesha stara ila kama hujaoa kisheria au ndoa inayotambulika basi asikupe tu!
 
Sio kunyimwa bhana...
We mtu humuandai mkeo, ukishakuwa na ashki tu unamrukia halafu Unataka ushirikiano.
Tulia, anza maongezi na mkeo, mwambie unavyompenda, mbusu mchezee vyema kila kona ili nae aamshe hisia. Ukifika hapo anaanzaje sasa Kukataa jamani..... Jifunzeni kuwalegeza ndipo muwakunje bhana!!! Acha kutumia nguvu kwenye zile mambo......

Sista jamani nikimchezea vyema kila kona halafu akaanza kutoa ile cream kule kwenye naniliu yake sasa nitazamaje chumvini jamani na cream yote hiyo??[emoji32][emoji32][emoji32]
 
Lazima kuna sababu tu ya yeye kukataa ni mkeo unamjua hebu ongea kwa kweli labda kina vitu umemkwaza ila hujaweka mazingira mazuri ya yeye kumwambia hivyo unakuta kipo moyoni mwake kinamuuma so zungumza nae kwa utaratibu.
Pia kama ni mjamzito miezi ya mwanzoni kwa wanawake wengi hamu inapotea so mvumilie

Kama ni kajeuri kake tu uvivu sijui mwambie naomba nioe wa pili msaidiane majukumu kama Mwislamu umsikie
 
Mkuu;
Tulizana kwanza kabla hujachukua ushauri wa ajab ajab. Mkeo anaujua wajibu wake kwako?? Iweje aje alale kwako bure tu huku wewe ukijiminyaminya karibu kabisa na yeye?? Nasema huo nao ni unyanyasaji. Mpeleke hadi mbele za wazazi wake. Waombe wamuulize alichokifuata kwako ni nini??
Jibu utakalopewa mbele za hao wazazi wake lifuate hilo. Sidhani ati wazazi watakupimia kiasi cha mgegedo. Amekuja kwako kutoa papuchi tuu. Biblia inasema, mhogo usitoke kwenye kinu hata kwa sekunde moja. Labda mkiingia kwenye maombi.
Kwangu, hatuvaagi nguo yeyote haswa J1. Ukifika utakuta "Kimyaa hapa, wanamaombi yao". Tuna rudishia mlango na kufunga watoto wasitusumbue. Tuna jiko dogo la gas, na vyote vimo chumbani. Hana hata khanga. Makaa mbali namcheki tuuu anavyotembea. Jaribuni muone ka kutakuwa na nyumba madogo sijui mamichepuko. Ya nini?? Sina haja ya kugharimia
 
Itakua humridhishi mkeo sasa anaona kero kuchafuliwa ovyo..

Ingekua unamfurahisha/kumfikisha angeomba mwenyewe..

Anaanzaje kukataa utamu sio rahisi

Shida iko kwako mkuu jiongeze. .
 
Sista jamani nikimchezea vyema kila kona halafu akaanza kutoa ile cream kule kwenye naniliu yake sasa nitazamaje chumvini jamani na cream yote hiyo??[emoji32][emoji32][emoji32]
We nawe, kwani lazima ufike huko??? Chezea kwa nje tu ile nayo ina msisimko wake
 
Sista jamani nikimchezea vyema kila kona halafu akaanza kutoa ile cream kule kwenye naniliu yake sasa nitazamaje chumvini jamani na cream yote hiyo??[emoji32][emoji32][emoji32]
ukiona hayo,sasa ndio muda sawa wa kumtia mhogo maana ako ready na anachokihitaji zaidi wakati huo ni mgegedo wa haja..fuatiliza na makisi na misuguo ya sehemu mbalimbali za mwili wake...kwanza hizo nipples zitekenyetekenye huku uzifanya kama unaziumauma..mpe msuguo wa haja kwenye kifua chake huku mchezo ukizidisha kasi...yani mtese kimapenzi hadi atakuwa mwenyewe anakurairai umpe kidushe...
 
Usikute kuna vitu umebadilika sio kama mlipokuwa hamjaoana pia jaribu kumuandaa kisaikolojia kuanzia mchana au jioni
hapo umesema mkuu..yani si kusubiri hadi wakati wa kulala ndipo unaanza kumsogelea..hata akijua unachokitaka huenda asiwe na moods hivyo ukaambulia patupu...
 
jambo lingine unalotakiwa kufanya ni kumpa maneno matamu wakati unapiga game..wacha ajue unavyohisi wakati dushe limezama..muite maneno sexy hivi manake ndivyo wanapenda..wakati mechi imekamilika usijitie hamnazo kwani atahisi umetimiliza haja zako na hivyo huna lingine kwake..mwambie vile unavyompenda..mpe masifa kibao..usichoke kumsifia..mpe mabusu hata kama si zile snogg..waweza ukambusu utosini,kifuani au hata shavuni...yani lidada litakupenda bure kwa utundu wako
 
Inawezekana ana mdudu kama tabia hio anayo toka kuasisiwa na ndoa yenu
Au ana depression, hufanya kutokuwa na mood kwa msongamano wa mawazo.

Siwezi kujua historia yenu, nakushauri Mtoe out ili aweze kupunguza mawazo, Mpeleke sehemu za kumfurahisha, kama out for dinner, beach, na sehemu nyingine.. Mchukue Mpeleke kwa ndugu zako kushinda pamoja having fun and story.. Ili aweze kutokwa na mawazo awe mwenye furaha.

Mpeleke kwa ndugu pia kusalimiana, wazee pia, kukosekana kwa social life hupelekea wanawake kupata depression...

Matatizo hayo yapo kwa watu wengi ni siri zao, ndio maana wana chapuka wanaume..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom