Mbona hiyo ipo kwenye natural job discription za mwanamke! Tatizo wanaume wengi hatuelewi. We unafikiri jogoo anapomkimbiza mtetea, ni kwamba mtetea hataki kumwagiwa udambwi-udambwi!. Tena pale kwenye kukimbizana ndo mizuka inapanda mwanzo mwenga!.
Kwahiyo jamaa yangu, inabidi um-pet pet mama. Unamuomba kwa maneno matamu. Kuna makabila mengine unaweza kusukumwa ukadondoka nje ya neti (washazoea kupigwa mitama)......, wewe kaza moyo, nyanyuka rudi kwa maneno mataamu. Atakupa tu na hatokuwacha hata kama hata kama upo kwenye list ya mama Kairuki.
By the way.....kuna wanaume wengine mkipewa huwa mnarukia tu, mkimaliza mnaanza kukoroma na kumuwacha mwezio njiani. Sasa hii humkera sana mwanamke. Anajihisi kama yeye ni chombo tu. Inaumiza sana kisaikolojia, achilia mbali kihisia za mihemuko. Sasa mama huwa anaona ni heri aweke vikwazo kuliko kuachwa njiani (wenyewe wanaita kuchafuliwa).
Sasa mkuu jaribu hizo option mbili. Jaribu kum-pet pet. Japo inataka moyo kwa stress hizi za JPM, ila jitajidi. Akiingia kwenye standard gauge......usikosee!!, simamia kucha. Kwanza unapiga zile ngumi za mbali mbali (kwenye boxing tunasema unamdonyoa), unahakikisha amelegea kabisa. Ukipiga upper cut......chembe.....kidevu!!!, Lazima akae........sijui mambo ya point 3 zilienda zikarudi! Hakuna hiyo, lazima akae na kesho ajipitishe kama wiper.
Ila kama una pumzi kisoda.....tujipange kwanza mkuu. We lete mrejesho, hapa haliharibiki jambo. Hivyo ndivyo tunavyo 'tako' changamoto za ndoa mkuu.