Extrovert
JF-Expert Member
- Feb 29, 2016
- 72,429
- 191,656
- Thread starter
- #121
Si
Sijamuudhi wala, twaongea mengine yote freshi ipa ikifikia hapo tu shida...analeta mapozi kibao hadi anakera, anaweza anzisha hata valangati ilimradi tu.Lazima kuna sababu tu ya yeye kukataa ni mkeo unamjua hebu ongea kwa kweli labda kina vitu umemkwaza ila hujaweka mazingira mazuri ya yeye kumwambia hivyo unakuta kipo moyoni mwake kinamuuma so zungumza nae kwa utaratibu.
Pia kama ni mjamzito miezi ya mwanzoni kwa wanawake wengi hamu inapotea so mvumilie
Kama ni kajeuri kake tu uvivu sijui mwambie naomba nioe wa pili msaidiane majukumu kama Mwislamu umsikie