Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

"Waachwe wavune kile walichokipanda mwaka 2015, Kila mtu atabeba mzigo wake"

NIMENUKUU TU.
 
Mnaotetea hao Chhinga muelewe Chinga ndo wameazisha vurugu kwa kuwapiga Mgambo na wamemuumiza sana hadi kupelekwa hospitali akiwa Mahututi.
 
Sidhani kama kuna sehemu ya kukimbilia kwakuwa ubabe kama huu humfurahisha baba mwenye nyumba
 
hii taarifa inasikitisha sana cha hawa mgambo kupiga raia .

kiukweli haya mambo yasipo kemewa ipo siku yatakuja kutokea MAUAJI YA KIMBARI
 
Mnaotetea hao Chhinga muelewe Chinga ndo wameazisha vurugu kwa kuwapiga Mgambo na wamemuumiza sana hadi kupelekwa hospitali akiwa Mahututi.
Kwa nini mgambo kaumizwa na machinga? Dadavua vinginevyo usiwalaumu machinga! Wao sio wehu kiasi hicho wampige mgambo bila sababu lazima kuna tukio lilizozalisha tukio na tukio tena
 
Machozi ya Wenje aliyoyatoa miaka yote kuwatetea wamachinga wa Mwanza mliyaona ni Upuuzi na mkamsaliti 2015, wacha mvune hicho mlichokipanda.

Laana hii haitawaacha kamwe wananchi wa kanda ya Ziwa. Mlidhania mmepata kumbe mmepatikana.
Mvune mlichokipanda. Mkipata Kipigo mjue kabisa hakuna tena wakuwatetea.

Safi sana mgambo wa Mwanza kwa kufanya kazi zenu kwa juhudi, maarifa na weredi. Mwendo huo huo mpaka wanyooke.
 
Tumeipenda wenyewe .....ndindi......chaguo letu milele.......ndindi.........wacha waisome nambaeeeee waisome namba...........
 
TUlisema tulinde kura tumtoe mkoloni mweusi wengi wakatugeuka kisa uncle sizonje anatokea huku, sasa acha tuisome namba.
Poleni watz na ujinga ndio uginjwa unaotutesa.
Tuitoe nchi kwa yule bwana mamvi tulomsema fisadi mi naona bora hy then tujipange upya
 
Ni ukosefu wa akili sahihi... yani ujinga kwa waliofanya hili tukio. Aibu sana
 
Mgambo kama yule unamalizanae maana tu kwisha kazi
 
Serikali zilizojaa dhuluma na pia haziwajali wananchi wake ndivyo zilivyo!

Source; ITV.
Walioshuhudia mapigo ya wamachinga jijini Mwanza kwa macho or through ITV habari jioni wamesema hayo mambo yalikuwa yanatokea before 1994 kule South Africa na ni nadra sana kuyaona katika nchi huru.
Hivi si ni Rais aliyewaruhusu hawa Watanzania wenzetu wafanye biashara?
Tuna serikali yenye midomo miwili?
Machozi yamenitoka kuona mtu amepiga magoti kujisalimisha akipigwa teke usoni.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom