Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

Hii nchi kama unaroho nyepesi huwezi kuiongoza!
 
Hii nchi kama unaroho nyepesi huwezi kuiongoza!
 
Source; ITV.
Walioshuhudia mapigo ya wamachinga jijini Mwanza kwa macho or through ITV habari jioni wamesema hayo mambo yalikuwa yanatokea before 1994 kule South Africa na ni nadra sana kuyaona katika nchi huru.
Hivi si ni Rais aliyewaruhusu hawa Watanzania wenzetu wafanye biashara?
Tuna serikali yenye midomo miwili?
Machozi yamenitoka kuona mtu amepiga magoti kujisalimisha akipigwa teke usoni.
TUlisema tulinde kura tumtoe mkoloni mweusi wengi wakatugeuka kisa uncle sizonje anatokea huku, sasa acha tuisome namba.
Poleni watz na ujinga ndio uginjwa unaotutesa.
 
Source; ITV.
Walioshuhudia mapigo ya wamachinga jijini Mwanza kwa macho or through ITV habari jioni wamesema hayo mambo yalikuwa yanatokea before 1994 kule South Africa na ni nadra sana kuyaona katika nchi huru.
Hivi si ni Rais aliyewaruhusu hawa Watanzania wenzetu wafanye biashara?
Tuna serikali yenye midomo miwili?
Machozi yamenitoka kuona mtu amepiga magoti kujisalimisha akipigwa teke usoni.
TUlisema tulinde kura tumtoe mkoloni mweusi wengi wakatugeuka kisa uncle sizonje anatokea huku, sasa acha tuisome namba.
Poleni watz na ujinga ndio uginjwa unaotutesa.
 
Muda sio mrefu utasikia ITV wakipewa onyo kali na serikali kwa kufanya uchochezi. AU
Repota wa ITV wa Mwanza (Mabere Makubi) ajiandae kukamatwa kwa amri ya mkuu wa wilaya na kuswekwa ndani.

Hii ni serikali ya awamu ya tano, hakuna mchezo.
Hapa kazi tu.
 
Magufuli kabla ya kuwa rais alisema utawala wake yeye hakutakuwa na askari wa Mgambo na akasisitiza hawo jamaa watafute kazi nyengine kabla hajawa rais sasa kumbe ilishindikina? Bado wanaendelea kupiga wananchi kinyama?
Nakumbuka wakati akihutubia simiyu
 
Nimeona hiyo. Itv. Nafkiri Itv wmeionyesha maksudi ili wakubwa waione. Tusubiri tamko la serikali kesho. Hawatapendezwa na kilichofanyika.

Ni kitendo kibaya walichoonesha wale Migambo ,jamaa alisalimu amri na kuchuchumaa lakini bado walimshambulia tu..
 
Source; ITV.
Walioshuhudia mapigo ya wamachinga jijini Mwanza kwa macho or through ITV habari jioni wamesema hayo mambo yalikuwa yanatokea before 1994 kule South Africa na ni nadra sana kuyaona katika nchi huru.
Hivi si ni Rais aliyewaruhusu hawa Watanzania wenzetu wafanye biashara?
Tuna serikali yenye midomo miwili?
Machozi yamenitoka kuona mtu amepiga magoti kujisalimisha akipigwa teke usoni.
Nimesikitika sana hats Mimi.angekuwa Mwalimu mawaziri watano wangetoa kauli
 

Hivi leo hawa machinga wa Mwanza waliokuwa wakimshangilia mtukufu miezi miwili
iliyopita leo wanajisikiaje wakiuguza majeraha kwa kipigo walichotembezewa?
Kweli wajinga ndio waliwao...!​
 
Inachukiza na kusikitisha kuona wanamgambo wanampiga mtu teke la kichwa wakati ameishapiga magopi. Ningeelewa kidogo kama yule kijana angekuwa anakaidi amri.

Hawa wana mgambo hawana hata chembe ya ubinadamu achilia mbali maadili ya kazi.

Wao na Viongozi wao wamekalia kuti kavu.
Hii akili iliyokutuma kuandika hapa leo endelea nayo hivyo hivyo.
Hapa ndo pawe mwanzo wako na kuendelea hivihivi.
Ndimi mzalendo
 
Poleni machinga wa mwanza, jiulizeni kwa nini wamachinga wa Dar, Arusha au Mbeya hawapokei vipigo vya mara kwamara kama nyie. Ccm yenu iko wapi iwasaidie sasa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom