Hujajibu swali. nimekuuliza baada ya kugundua ugonjwa Marekani kwa nini hakumpeleka kutibiwa? na akasubiri mpaka ikafika terminal stage?. Hata kama nikiwa Muhimbili nitahoji sababu za kumchelewesha mgonjwa iwapo ugonjwa ulijulikana mapema na ndugu walikuwa wanajua.
Wenzako wanasema mwl alikuwa amegoma kwenda kutibia, ila sasa wanajaribu kupindisha alikuwa anataka kwenda usa. KAma umesoma sredi yote kuna mjumbe amesema hivi.
"Mkapa alipoenda pale butiama na kumtaka mwl akatibie, mwl alimuuliza hivi, hivi wewe ulikuwa hujui mda wote huo mrefu naugua leo ndo unakuja?"