Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

quote_icon.png
By Pasco Tena wadai genes za kina Nyerere zina chembechembe za CCM, hivyo kitendo cha Vincent kujiuunga Chadema ni uthibitisho dili ilichezwa hivyo kudai anayepinga DNA ifanyike kuthibitisha not only ni mtoto wa nje bali pia wa kusingiziwa!.

Na Makongoro Nyerere alivyokuwa NCCR Mageuzi mwaka 1995 hakuwa mtoto wa Nyerere?. Ila wewe baba una kazi ngumu sana ya kudanyanya watu

Pasco pamoja na uandishi wake wa habari anataka kutuambia amesahau kuwa 1995 Makongoro aligombea ubunge kupitia NCCR tena wakati babayake akiwa hai . Vilevile hakumbuki pia kuwa Mwalimu aliposema "CCM siyo mama yangu" alikuwa ana maana gani?? Sasa hizo chembechembe za DNA za CCM sijui ziko wapi kwenye huo ukoo wa Nyerere.

Ndiyo hivyo tunavyodanganywa na wana CCM mpaka akina Mkapa pamoja na uzee wao bado wanadai wamezaliwa na kukulia CCM!! Sasa sijui akina Nchimbi watasemaje??
 
Pasco pamoja na uandishi wake wa habari anataka kutuambia amesahau kuwa 1995 Makongoro aligombea ubunge kupitia NCCR tena wakati babayake akiwa hai . Vilevile hakumbuki pia kuwa Mwalimu aliposema "CCM siyo mama yangu" alikuwa ana maana gani?? Sasa hizo chembechembe za DNA za CCM sijui ziko wapi kwenye huo ukoo wa Nyerere.

Ndiyo hivyo tunavyodanganywa na wana CCM mpaka akina Mkapa pamoja na uzee wao bado wanadai wamezaliwa na kukulia CCM!! Sasa sijui akina Nchimbi watasemaje??

Pasco hachelewi kusema kuwa alikuwepo siku ile Mh Mkapa ana mlazimisha Nyerere kwenda UK

Tumesha mzoea
 
Wenzako wanasema mwl alikuwa amegoma kwenda kutibia, ila sasa wanajaribu kupindisha alikuwa anataka kwenda usa. KAma umesoma sredi yote kuna mjumbe amesema hivi.

"Mkapa alipoenda pale butiama na kumtaka mwl akatibie, mwl alimuuliza hivi, hivi wewe ulikuwa hujui mda wote huo mrefu naugua leo ndo unakuja?"

Binafsi siamini kama kifo cha Mwalimu kuna mkono wa Mkapa. No way!!! Ila naona kuna watu manapiga propanda tu humu. Wewe unasema alilazimishwa akatibiwe wakati VN anasema aliondoka akiwa na afya njema............ Sasa unataka kutuambia kuwa VN alikuwa hajui kuwa mzee wao alikuwa mgonjwa. Inawezekana kabisa wakati anaondoka alikuwa hajui tatizo lake............... mpaka ulipokwenda kule. Lakini kama ni kweli alishajua kuwa anaumwa then sioni ni kwa nini Mkapa alaumiwe kwa kumbembeleza akatibiwe.

Madaktari pia tunaomba watushauri hapa............ hivi hiyo cancer ya damu huwa inachukua muda gani kuua?? Maana kuna dada alikuwa anaumwa huo ugonjwa lakini baada ya kugunduka ilichukuwa zaidi ya miezi sita kufa. Kwa jinsi ugonjwa ulivyo lazima angekuwa alishadhoofika kabla ya kwenda huko!!
 
Thread imekaa vibaya, dogo jina la mwisho ni Nyerere kwa hiyo issue ni relative.halafu kama alilelewa ktk boma ya nyerere Baba wa Taifa na familia haikutaka mtenganisha na wengine(km Adopted kid).Basi Mzee mkapa atakuwa na Taabu na wana familiar na watu wa haki za binadamu kwa kuleta ubaguzi mbaya-Huwezi jisemea adopted kid si mtoto wa mhusika bila kupitia sheria.Pia kuishi muda wote ktk familia kunatosha mfanya ajue mengi ktk familia kuliko Mkapa.Kwa Upande wa Mkapa suala Kijana kuwa wa nyerere au lah kaingia pabaya. (mtoto wa kuasili na wa kuasili ni watoto), na akitaka kwenda deep zaidi naye watu wakichimba DNA wanaweza kuta naye mama aliiba mbegu isiyo ya baba yake tena kinyume na nyerere ambaye ana genes za wananyerere. Soon hii issue inaweza kuwa viral. Sasas tusubiri dogo tuone jinsi gani ataichomoa issue ya kifo cha Mzee.Ingawa ningependa ipotezewe ,japo haitokwisha ktk fikra.Ili sasa adabu iwepo ktk kampeni.
 
Laiti kama angekuwa ametulia kama mzee mwinyi sidhani kama watu wangekuwa wanamtusi kama hivi. Anyway umeshapata ulichokuwa unakitafuta. Tunakuomba utupe maelezo ya kina ili tukuelewe ni nini na ni nani aliyeutoa uhai wa mpendwa wetu mwalimu jk nyerere?
 
kweli hapa tumejaa wazushi, Je unafahamu kuwa Mwalimu ndiye aliyekwenda Washington DC kumwakilisha Mkapa enzi hizo kuongea na Wolfehson akiwa Rais wa Benki ya Dunia kuinusuru NBC na NMB? na Mwalimu alifanya hivyo? Na ndiye maana Leo bado zipo! Kama silo Mkapa kushirkiana na Mwalimu, leo hii mngebakiwa na Meridian Biao🙂 na mabenki ya nje tu!

kuhusu kubinafishwa kwa NBC na MNB Mkapa amegeuzwa Baniani, kiatu chake dawa🙂 na mumshukuru Mwalimu kuridhia kufana kazi hiyo kwa niaba ya Mkapa🙂 ushauri wa wakubwa ulikuwa tusiwe na mabenki yetu wenyewe!

Kumbukumbu zangu zinaonyesha NMB ilizaliwa katika mchakato wa kutekeleza mpango wa kuiuza NBC, Kwahiyo sidhani kwamba unayoyaandika kuhusu NBC na NMB ni sahihi kiasi hicho. Nakumbuka kuanzishwa kwa NMB ilikuwa ni katika kuhakikisha kwamba nchi inabaki kuwa na benki yetu wenyewe badala ya kutegemea mabenki ya kigeni baada ya kukamilika kwa dili la kuuzwa kwa NBC.

Utapeli wa meridian biao bank unajulikana na sidhani kama una uhusiano wowote na kuuzwa kwa NBC.
 
Binafsi siamini kama kifo cha Mwalimu kuna mkono wa Mkapa. No way!!! Ila naona kuna watu manapiga propanda tu humu. Wewe unasema alilazimishwa akatibiwe wakati VN anasema aliondoka akiwa na afya njema............ Sasa unataka kutuambia kuwa VN alikuwa hajui kuwa mzee wao alikuwa mgonjwa. Inawezekana kabisa wakati anaondoka alikuwa hajui tatizo lake............... mpaka ulipokwenda kule. Lakini kama ni kweli alishajua kuwa anaumwa then sioni ni kwa nini Mkapa alaumiwe kwa kumbembeleza akatibiwe.

Madaktari pia tunaomba watushauri hapa............ hivi hiyo cancer ya damu huwa inachukua muda gani kuua?? Maana kuna dada alikuwa anaumwa huo ugonjwa lakini baada ya kugunduka ilichukuwa zaidi ya miezi sita kufa. Kwa jinsi ugonjwa ulivyo lazima angekuwa alishadhoofika kabla ya kwenda huko!!
Mtu anaweza kuzidiwa na kufa wakati wowote, lakini kama alienda akiwa anaongea lazima sababu ya kuzidiwa ghafla na kwa standard ya hospital likokwenda ungetegemea unafuu zaidi ya mauti. Kuna maswali ya msingi yanayo hitaji majibu zaidi ya kusema ni mapenzi ya Mungu
 
Kumbukumbu zangu zinaonyesha NMB ilizaliwa katika mchakato wa kutekeleza mpango wa kuiuza NBC, Kwahiyo sidhani kwamba unayoyaandika kuhusu NBC na NMB ni sahihi kiasi hicho. Nakumbuka kuanzishwa kwa NMB ilikuwa ni katika kuhakikisha kwamba nchi inabaki kuwa na benki yetu wenyewe badala ya kutegemea mabenki ya kigeni baada ya kukamilika kwa dili la kuuzwa kwa NBC.

Utapeli wa meridian biao bank unajulikana na sidhani kama una uhusiano wowote na kuuzwa kwa NBC.

hivi NMB imeanzishwa lini?
 
Wa Kukaya ninayasikia sana,

CCM huwa wananishangaza sana, huwezi kuwatenganisha Mkapa, Rostam, Chenge, Mramba na Yona [wote wana sifa kuu moja ni mafisadi]. Sasa hizi tuhuma za kumuua Mwalimu zinazidi kumpaka matope Mkapa, sasa subiri kimya chake au povu litakavyomtoka atakapokuwa anajitetea ili aonekane ni Mr Clean!

Mtuhumiwa namba moja wa kuivuruga CCM ni Mkapa, halafu leo ndio anaitwa kwenda kupiga kampeni as if yeye ndo msafi kuliko wote. Mwanakijiji juzi alihoji, iweje CCM imvishe jezi namba 10 Bwana Mkapa ilihali anajulikana wazi kwamba ni fisadi mkuu na ushahidi upo kwamba alijigawia Kiwira na kupitisha madudu kibao zama za utawala wake?

Yale aliyoyasema Vicent Nyerere, yanatosha sana kwa sasa. Wao [CHADEMA] waendelee kujikita kwenye hoja na kero zinazogusa maisha ya kila ya wananchi wa Arumeru Mashariki. Huko Kaskazini ule mtaji wa udini haufanyi kazi na ndio maana Mkapa amekuja na mtaji wa matusi na hoja zisizo na mashiko. CHADEMA wakikaa vizuri wanaweza kushinda kirahisi sana.

Kuna uwezekano mkubwa sana kuwa Mkapa ndiye mtu pekee msafi CCM waliyebaki naye na ndo mana walishawishika kumualika kufungua kampeni zao, maana kwa mtu asiye mwendawazimu lazma anawaelewa kwa shida sana CCM juu ya maamuzi yao ya kulipandisha FISADI Mkapa jukwaani, Nahisi CCM wanatakiwa kuamshwa nadhan bado wamelala. CCM Things have changed out there, you have to live the changes otherwise you will soon be in the books of history.
 
Eeh Mwenyezi Mungu mlaze pahala pema peponi JULIUS KAMBARAGE NYENYERE baba wa Taifa letu.
Wana JF leo katika viwanja vinne tofauti vya kampeni Mbunge wa Musoma Mjini ambae ndie Meneja Kampeni wa Arumeru Mashariki (Vincent Nyerere) amemjibu Mkapa kuwa.

Aache unafiki wa siasa kwani ana Siri nzito juu yake ambayo ni muda muafaka sasa kwa Watanzania kuijua,na kudai kuwa yeye si mtoto wa Julius Nyerere kama anavyopotosha Mkapa ila ni wa Josephat Nyerere

Josephat na Julius ni mtu na Mdogo wake(kama hataki ajinyonge) huku akishangiliwa na umati mkubwa Sana uliohudhuria katika viwanja vya mkuytano uliofanyika Sing'si alimtaka Mkapa ajibu na aweke wazi juu ya Kifo cha baba wa Taifa aliyeondoka Butiama akiwa Mzima aliyekwenda tu kupima Afya na kurudi Mfu, huku umati ukipiga Mayowe kwa kushangilia, alitaka aweke wazi kilichomuua baba wa Taifa huku akimwaga Hadharani tofauti zilizojitokeza na Ugomvi kati yake na Mwalimu kilichopelekea Mkapa kuamua na kulazmisha mwalimu apelekwe London kutibiwa (kuuwawa) huku Nyuma akimyamazisha Daktari wa Mwalimu kwa kumpa Uwaziri ili asiseme kilichotokea.

Na alisema ilikuwaje Mkapa ataje Ugonjwa wa mwalimu ili hali Daktari wake yupo?alihoji, amemwaga vitu vingi ambavyo kwa kweli vitaleta Maswali Mengi juu ya wananchi wa Tanzania na dunia kwa ujumlaa...

Nikiripoti kutoka Uwanja wa Mapambano wa Arumeru ni mimi Mgosi Mgeni wenu wa JamiiForums
 
Ndege mjanja hunasa kwenye tundu bovu kama hivi CCM kilivyojikuta ukweli wote unatufikia mitaani bila kutarajia kitu. Heshima siku zote ni barabara mbili.

HOW STRANGE FOR THE 'EMINENT' AFRICAN LEADER MKAPA STRIPPING-OFF THE NYERERE CLAN BEDROOM-ISSUES ON A PUBLIC POLITICAL PODIUM IN ARUMERU MASHARIKI, WHO TO BLAME???

Ni nani kati ya viongozi wetu hapo nje ambaye ano uhakika kwa 100 % kwamba yeye ni MTOTO WA BABA YAKE huyo nayemuona hapo barazani kwao??

Hili la Rais Mstaafu kuanza kuchungulia unyumba na zawadi zake kwa wana-ukoo wa Mwalimu Nyerere na hata kwenda mbele zaidi kwa kuwasemea hadharani kwenye majukwaa ya siasa kwamba NI YUPI HASA NI UZAO WA YAI la kwa Chifu Burito hakika huu ni mshango wa mwaka.

Sote htunaa kumbukumbu zozote kama Mzee Mkapa amewahi kutawazwa na kabila la Kizanki kuwa mmoja kati ya wzee na msemji rasmi wa ule ukoo.

Na kama ni lazima sna awe msemaji waa ule ukoo basi aanze kwanza na zoezi zito zaidi kitifa kutuwekea wazi kilichomuua Mwalimu Nyerere. Uchungu wa Baba wa Taifa tunaujua WaTanzania tunaozulumiwa na CCM kila kona ya taifa hili.

Hata siku moja tusisikie mwana Ukoo wa Mwalimu Nyerere yeyote yule KAPATWA NA HOMA WALA KWIKWI baada ya taarifa hizi sasa kuwekwa hadharani kutokana na kubwatuka ovyo kwa Mzee Mkapa huku akidhani ni sifa.

Nasema siku zote wahenga hututaadharisha kwamba mtu UNAPOISHI KATIKA NYUMBA YA KIOO HATA SIKU MOJA USIPENDE SANA MCHEZO WA KURUSHA MAWE ovyo!!!
 
Ama kweli uchu wa madaraka na fedha havina adabu wala nidham, yaani fadhila kwa mwalimu kutoka watu aliowaamini kukirimiwa kifo! hakika laana itawafuata wote walioshiriki.

Si muda mrefu tutashuhudia maajabu ya mungu watu wakiumbuka na kutaabika.
 
Ukiliona ukubwa wa tumbo utadhani lina busara kumb yamejaa tu mpaka kwenye ubongo.
 
Kwa watu wa Musoma (na hata pengine pengi sijui kwa kule atokako Mkapa) hakuna tusi kubwa na la fedheha kama Mkapa alilomtupia Vicent. Hapo ndipo mtu piga ua na kutoa maneno bila kuchagua kwahiyo Mkapa amsamehe Vicent ni maneno yalimuishia angeweza kusema chochote kijacho akilini mbele ya fedheha kama hii ya matusi hadi wazazi wake. Nashindwa kuamini ni Mkapa kweli alisema hayo! na kwa sababu gani, siasa! Lo!
 
Huyu bwana mdogo vicent atakuwa kalewa sifa atoe fact ambazo zinasibitisha anachokisema.zikiwemo report za huyo daktari anae msema alitakiwa atoe report toka lin mtoto akatoa taarifa ya familia wakati baba yupo?
 
Back
Top Bottom