Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Bw. Mbunge NYERERE wewe ni Ndugu yangu, rafiki yangu, tumecheza wote na hili suala la Mkapa na Mwl. Hata mie ninalifahamu. Ila ulipotoa hii habari humu ndani nakuambia ili bidi nikimbie kwenda KUHARISHA manake nimeumia sana tena sana manake sikutegemea kama ungesema jambo kama hili. Najua unaouchungu juu ya nchi yako na kumpoteza Mwl. Nyererepia kama mzazi wako lakini kwa hili nashauri usiendeleze. Ishia hapo, waache wananchi watafakari,wataamua wafanye nini wao wenyewe.​

Endela na kampeni, zungumza mambo yanayowagusa Wana-Arumeru ili upate kura, tupate ushindi au tukose lakini siyo hilo. Nimejisikia kutaka kwenda kwa Mkapa kwenda kumuua kabisa, lakini Mungu anajua.

Naombeni mnaosoma humu mumshauri Vicent Nyerere aachane na suala hilo. Anaweza fikisha Taifa hili pabaya na hatutaki tufike huko.

Thanks.
 
Haya tena! Ndo mana wahenga walisema "akili ni nywele". Na ndo kilichomponza huyo 'anayekaa hapa'!
 
Lengeri,
Kama ulikuwepo. Makongoro saa hizi anakutana na Wassira ambaye ametumwa na Kikwete kujaribu 'damage control."
Lakini ninavyomfahamu Makongoro, hatakubali kumsaliti mdogo wake.

Chances za Makongoro kukubali kutumika kwa ajili ya "damage control" zinaweza kuwa ndogo sana ukizingatia kwamba Makongoro na Lowassa hawaivi. Kwa hiyo inaweza kuwa na ugumu kwa namna fulani kumshawishi aende kumkana ndugu yake.
 
Huyu Vincent angeulizia kwa wenzie kwanza,AMINA CHIFUPA YUPO WAPI? Kama amejibiwa Ipasavyo basi angenyamaza kwa Maslahi yake na familia
 
Hilo jina la Nyerere kalipata wapi?. Nimeuliza ndugu wa Nyerere kwa baba ni kina nani?.
Kwani kuitwa Nyerere lazima utoke ukoo wa Nyerere hata hivyo yeye anaitwa Manyerere sio Nyerere. Mkuu nafikiri hii sio issue kubwa tuipotezee tutatafuta siku yake.
 
Walikuweko wababe hapa duniani, wakitawala kwa fimbo na ngumi za chuma, leo hii wako wapi?

Leo hii kuna watu wenye mamlaka yanayo/yaliyo juu ya sheria za nchi wanatenda lile watakalo
Wana pesa kuliko serikali pia wana utumia mkono mrefu wa serikali namna watumiavyo mikono yao.
Je unadhani watu hawa kesho ni yao pia?

Walikuweko watu wenye hila na njama za kudhurumu na kuhujumu utu wa mtanzania?
Wako watu ambao leo wanatuibia ardhi yetu wananchi na kuirudisha kwa wakoloni wale wale wa 1960.
Kipande cha ardhi kwa kipande cha kaniki na shanga.
Wanatukoga na magari ya viyoyozi, nyumba za kumimina na safari za kila siku huko Pikadili kununua gagulo.
Wanatukoga kwa kicheni pati,utamaduni mfu.
Wanatukoga kwa bachelazi pati, utamaduni mfu.
Wanatukoga kwa besidei za mamilioni.
Mtaji wa ukengeufu wote huu ni umumiani na wizi.

Midomo yao inatoa kashfa nzito, majigambo na matishio ya kiibilisi.
Mikono yao imelowa damu mbichi za marehemu wengi waadilifu.
Wakiongea sauti zao ni kama radi za masika.
Wamesimika utamaduni mpya miongoni mwetu.
Mwizi ni shujaa na mtu wa kuigwa.
Muuaji na mtoa roho ni mkombozi na kipenzi cha wengi.
Miili na Roho za watu ni sehemu muhimu ya mtaji.
Mungu wao ni fedha na ndiye wamtumikiaye kwa akili na hekima zao zote.
Haki ni neno la kitabuni na kibwagizo katika hotuba laini za kisiasa.
Haki ipo katika maneno si matendo.

Watu waadirifu ni watu hatari na ni watu wa kuogopwa.
uadilifu ni ujinga na mwanzo wa taabu na shida.
Waadilifu ni watu wa kupigwa vita kwa gharama yoyote iwayo.

Waovu mtaji wao ni uovu na malipo yao ni uovu.
Apandaye mbegu za uovu huvuna mazao ya uovu mara kumi,hamsini na mia.

Wamepanda uovu waacheni wavune uovu wao na kuuweka gharani uwe urithi wa watoto na wajukuu zao.
 
Sawa Mkuu, mimi ni loser, sasa mwenzetu usiye loser ume achieve nini hapa duniani cha kujisifia. Uzuri Wa dunia hii ukiona mtu anafurahia failures za watu wengine jua yeye mwenyewe ana frustrations nyingi kwenye maisha yake.
ndio maana furaha yao kubwa ni kuja JF na kujaribu kutukana wengine. Uzuri huwezi kutatua matatizo yako kwa ku abuse watu wengine.

Good luck mkuu, kwanini unapoteza muda wako na losers?

lumba yetu hata mukichwa unageuka povu tupu na ubongo kidogo.

huyo mshikaji hapo usishangae chuo cha kata na kaishia mahindi na maji mengi siku imetoka hapo ataacha kutukana.
 
Hii habari ni hatari sana. Ina maana wanafamilia wamevumilia kuwa nayo miaka yote hiyo ilhali Hijra inafanyika kwenye kaburi la Baba wa Taifa hata na watu waliohusika katika kumwahisha huko? Bado siamini, akili yangu inakuwa nyembamba kwenye hili. Iweje mtu kumgeuka mtu aliyempandisha juu, maana kila mtu anafahamu juhudi za Mwalimu wakati ule wa uteuzi wa BMW na jinsi alivyoingilia pale Mzee wa Kiraracha alipojitokeza na kuonekana tishio.
Wala usishangae. Aliyemuuza Yesu kwa senti 30 hakuwa mtu wa nje.
 
Technically Mkapa ka'sabbotage' kampeini za 'Siyoi' na 'Chama tawala' kwa ujumla. Sijapata uhakika kama alikuwa hataki huyu Siyoi agombee au yeye mwenye alikuwa hataki kushiriki katika kampeni hizi.
 
Mkapa kalikoroga ngoja alinywe mwenyewe,amezoea uropokaji huyo mwizi,haoni wastaafu wenzie wanavyopumuzika na kula mapensheni?
 
Mkapa anaishi ktk nyumba ya vioo alafu kaanzisha vita ya mawe.
Viatu alivyojaribu kuvivaa Aruneru vimemmzidi ukubwa.
Nafurahi sana leo hii wajukuu wanajua ukweli wa kifo cha babu yao.
Kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
 
Eti form 4,ww elimu yako imesaidia nini?ni heri form4 aliyeelimuka kuliko Prof. mwizi.
 
Back
Top Bottom