Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

ACHA KUBISHANA NA WANAUME KWA KAULI MBOVU MBOVU ... HAVE'NT YOU GOT ANY DISHES TO WASH RIGHT NOW, :crazy:......WOMEN

naona huna mteja ndio maana bado unakuja huu mtaa ambao ni churches street..
nimekulekeza mtaa wa nyuma kuna wanunuzi wahi
 
Mkuu Sikonge,

Ukiamini haya maneno ya Vincent basi utaamini utumbo wowote wa wanasiasa.

Kwanza kafanya makosa makubwa kwenye timeline. Nyerere alifariki 1999 wakati prof. Mwakyusa alipewa uwaziri mwaka 2006 tena na rais Kikwete na wala sio rais Mkapa.

Mkapa kasema hamtambui Vincent kama mtoto wa JKN, ilitosha Vincent kujibu yeye JKN ni babake mdogo/mkubwa. Haya yote ni matokeo ya watu mbalimbali kujifanya walikuwa karibu na JKN wakati ukweli si ajabu ni tofauti sana.

Kwa kuingiza kifo cha Nyerere kwenye siasa za uchaguzi, tayari ameiingiza familia nzima ya Nyerere kwenye hili na hao wengine itabidi waseme.

Tusiwe wajinga kiasi hicho cha kuweza kuamini kila ugonjwa ni mkono wa mtu. Nilikuwa hapa London wakati Nyerere anafariki na siwezi kuamini nchi ina watu wajinga kiasi hicho cha hata kuanza kufikiria kwamba JKN aliuwa na njama.

Nilifikiri Mtikila ni kichaa pekee, kumbe tuna hata wabunge ambao ni wajinga kiasi hiki? Hizi hisia za mkono wa mtu kwenye kila jambo zitatupeleka pabaya. Tutajenga taifa la waabudu Kikombe cha Babu na mwisho wake ni kuangamia maana hatutafanya tahadhari yoyote kwenye mambo yanayotusumbua hapa duniani.

Huyo Vincent inaelekea hata knowledge ya cancer hana.

Mzee umetutumuka na Matusi, ina maana umefikia ukomo wa kufikiri? Alieanzisha kashfa za kifamilia Ni Mkapa. Vincent amejibu, na kuonyesha jinsi Mkapa alivyoasisi maisha magumu kwa ubinafisishaji. Na ardhi ya Meru ni moja wapo ya ubinafisishaji huo.

Mimi nakerwa na uchambuzi finyu wa kumtetea Mkapa kwa sababu yeye ndiye anafanya kampeni za maji taka na zinazohusu nafsi za watu alizoziathiri. Kama na wewe ni mmoja wa kundi/genge la Mkapa mjue wengi wetu tunajua ukweli kutokana na athari ya mambo yenu.

UKITAKA KANUSHA LAKINI HUTABADIRI MTAZAMO
 


naona huna mteja ndio maana bado unakuja huu mtaa ambao ni churches street..
nimekulekeza mtaa wa nyuma kuna wanunuzi wahi

Umeshindwa na hoja Naona unanitaftia ban & that is a funny thing about PRO CHADEMA JF .. They are like a bunch of kids crying for dad.. (MODS) More pocket money! Please dad.. . how Pathetic u r ...
:crazy:


 
Hii habari ni hatari sana. Ina maana wanafamilia wamevumilia kuwa nayo miaka yote hiyo ilhali Hijra inafanyika kwenye kaburi la Baba wa Taifa hata na watu waliohusika katika kumwahisha huko? Bado siamini, akili yangu inakuwa nyembamba kwenye hili. Iweje mtu kumgeuka mtu aliyempandisha juu, maana kila mtu anafahamu juhudi za Mwalimu wakati ule wa uteuzi wa BMW na jinsi alivyoingilia pale Mzee wa Kiraracha alipojitokeza na kuonekana tishio.
 
Nimeshusha pumzi nzito baada ya kufika ukurasa huu wa 17. Dah, kweli haya mashati tunayoyavaa wanaume yanaficha mambo mengi nje na ndani ya vifua vyetu!
RIP Mwalimu. Many loved you but some didn't and wanted you to go...

Japo sikumpenda JKN lakini maneno yako yamenilengesha machozi... Ama Dunia hadaa walimwengu shujaa , ila mwisho wake ! muosha nae huoshwa !
 
Mkapa alisema ukweli, hajawahi kutambulishwa na JKN huyo mtu anayeitwa Vicent...
Sasa kushare tu sir name na Nyerere huyo Vincent tayari anajiona ni wa familia ya JNK!
BTW huyo Josepahat ndio nimemskia leo...nyerere sidhani kama alishawahi kumtambulisha popote as well!

Mkapa mwenyewe aliyataka hayo. Kwani ni lini VN alisema yeye ni mtoto wa mchonga?? Mkapa anataka kutuambia kuwa hakuwahi kumsikia au kukutana na VN mpaka baada ya baba wa Taifa kufariki?? Kwani kuwa Nyerere lazima uwe mtoto wa JKN?? Ndiyo maana VN kasema kama Mkapa hataki yeye kuitwa Nyerere basi ajinyonge?? Tatizo lao CCM wanataka kuonyesha kuwa familia ya Mchonga haihusiani na upinzani. lakini hawakutegemea mapigo kama haya. Jamaa (VN) inaelekea ni kichwa na siasa anaziweza!!!

Nafikiri, hiyo gear ya VN ilikuwa babu kubwa. Naona hata magazeti kama Mwananchi yameogopa kuireport hiyo issue kama ilivyosemwa na VN. Tusubiri Mkapa au CCM watakuja na nini??
 
Kwahiyo Mkapa ndo aliniulia shujaa wangu siyo?

Yaani jemedari wangu ameuliwa na Mkapa siyo?
Yaani huyuhuyu aliyepigiwa debe na Nyerere wangu awe rais kamgeuka kamuua shujaa wangu siyo?
Huyu huyu ambaye huwa anatuwekea foleni akienda kanisani na kukaa kiti cha mbele!

Kama ni kweli: I hate Mkapa!
Kama si kweli Mungu ambariki.

Mimi jamani mimi napata uchungu sana nikimkumbuka shujaa wangu.
Angekuwa hai hivi sasa kuna baadhi ya upumbavu ungekuwa umekoma....:iamwithstupid:
 
Mkuu Mwita,
Wala huna haja ya kuniheshimu mimi kwasababu hata hunifahamu. Una uhuru wa kuheshimu au kupuza mawazo yangu utakavyo.

Sitaingia personal, kwasababu haisaidii mjadala huu. Ni kweli Kyela hawakunipa kura za kutosha. Nililikubali hali na kuwatakia heri walioshinda. Nilifikiri hiyo ndio demokrasi ambayo tunaiongelea hapa siku zote? Kumbe kwasababu watanzania walimnyima Dr. Slaa urais mwaka 2010 basi hafai hata kusikiliza mawazo yake? Kumbe kwasababu watanzania walimnyima JK mwaka 1995 basi hakufaa kuchaguliwa 2005? Kumbe wote walioshindwa 2010 hapa basi mawazo yao ni ya kupuuzwa? Well, yapuuze ukitaka maana ni uhuru wako.

Narudia tena Vincent kusema kifo cha Nyerere ni mkono wa mtu ni ujinga mkubwa sana. No wonder taifa zima linashinda kwa babu wa Loliondo badala ya kushughulikia matatizo ya magonjwa yetu hospitalini.

Hakuna sehemu yeyote niliposema mimi najua ugonjwa wa mwalimu, nilikuambia nilikuwepo hapa London wakati mwalimu anafariki na pia kwa kukaa kwangu hapa ninazifahamu sheria za hospitali inapokuja mgonjwa ambaye ugonjwa wake una utata. Hiyo ndio ilikuwa maana yangu.

Ila tu mkuu acha personal attacks, hazikusaidii wewe, hazilisaidii taifa la Tanzania. Mimi sio mpenzi wa rais Mkapa na maandiko yangu mengi huko nyuma yanaonyesha hivyo. Lakini pia sio mpenzi wa hizi gutter politics na ndio maana naona kumtanguliza mbele Mkapa kwenye politics za CCM ni makosa. Siasa za maji taka hata siku moja hazijengi nchi bila kujali zinafanywa na Mkapa au Vincent.

LAKINI ni mpinzani mkubwa wa haya mambo ya kuweka mkono wa mtu hata kwenye vitu ambavyo viko obvious. haya mambo yako mpaka kwenye familia, nako tunakemea hivyo hivyo. Kule kwetu mpaka watu wanauana kwa kusingiziana kurogana wakati ukweli ni magonjwa tu.

Sasa inapofikia mbunge mzima anaingia kwenye politics za namna hii unataka tukae kimya? No, tutaandika mawazo yetu tena kwa uhuru mtupu hata kama watu wengine mtayageuza.

Wewe Mtanzania uliyopo Uk, wala usisumbuke na Tanzania yetu. Huku sikuhizi waliamua kubadilisha mfumo wote wa siasa na kuwa Uchwara/maji taka. Rostamu yalimshinda akamwaga manyanga. Hawa wanaoendelea nazo wanaziweza. Ungekuwepo huku wakati wa Igunga ungelisoma hili vizuri, kwasasa Arumeru ni muendelezo tu. Piga box kwa bidii jamaa yangu.
 
ACHA KUBISHANA NA WANAUME KWA KAULI MBOVU MBOVU ... HAVE'NT YOU GOT ANY DISHES TO WASH RIGHT NOW, :crazy:......WOMEN

we kijana nafikiri umekosea njia,huu mtaa unaitwa great thinkers,nenda kule kwenye udaku
 
No,I don't know ,Do you?Let us know

Then that's why you are out of touch,it prerequisites for this discussion.
I cant help you understand now but since we are in forum with a lot of diversity ,someone will.
After get that understanding you will be able to critique the "3 RIGHTs " in regard to said topic.
 
Hii habari ni hatari sana. Ina maana wanafamilia wamevumilia kuwa nayo miaka yote hiyo ilhali Hijra inafanyika kwenye kaburi la Baba wa Taifa hata na watu waliohusika katika kumwahisha huko? Bado siamini, akili yangu inakuwa nyembamba kwenye hili. Iweje mtu kumgeuka mtu aliyempandisha juu, maana kila mtu anafahamu juhudi za Mwalimu wakati ule wa uteuzi wa BMW na jinsi alivyoingilia pale Mzee wa Kiraracha alipojitokeza na kuonekana tishio.

Mbele ya fezzwa vyote vinawezekana , lakini mwisho wa yote " kila roho itaonja umauti" so kifo cha JKN ni kama mwanadamu mwengine jamani. Ahadi yake ilifika na sababu yake ndio ilikuwa hiyo alofia ....
 
we kijana nafikiri umekosea njia,huu mtaa unaitwa great thinkers,nenda kule kwenye udaku

kama ma great thinker wenyewe ndio kama huyu shori Marytina well aim here to stay ...
 
Kuanzia chaguzi kuu hadi hizi ndogo wanachofanya CCM ni kama kumtupia mbwa mfupa anabaki anahangaika nao kuula wakati mwizi anapita getini. hilo ni moja tu mengine yanakuja, matokeo yake kampeni za CDM zinakuwa za kujibu mapigo badala ya sera

Sidhani kama ni kweli unavyosema!!! Hapa CCM ndiyo watakaohangaika kujisafisha wakati CDM wanamwaga sera.......... Kwa ujumla safari hii Mkapa kawaingiza choo cha kike!!! VN kesha maliza kazi na sidhani kama CDM wathangaika na hili jambo kwa sasa........... unless kama Che Nkapa atakwenda mahakamani kitu ambacho ni very unlikely kwa wana CCM maana kitaibua mambo mengine ambayo hata hayahusiani na hili swala. Pia kumbuka kuwa Nyerere alifia UK, kwa hiyo report yake siyo rahisi kufanyiwa mazingaombwe.
 
Mtanzania,

Sio lazima tuwe tunafahamiana kama unavyofahamiana na rafiki yangu Sikonge(ingawa naye sifahamiani naye) ndio tuheshimiane. Heshima ni jambo la kawaida na busara kwa binadamu mwenzako na heshima hiyo inaongezeka kadri unavyomuona mtu anakuwa na mawazo yenye kuongeza tija, kwahiyo sihitaji kufahamiana sana na wewe ili nikuheshimu, kwani naamini hata kwa kukutana jf tumeshafahamiana kiasi cha kutosha kuheshimniana, na kama hutaki heshima yangu hakuna tatizo kwani siwezi kukulazimisha.

Kiukweli kabisa mkuu wakati mwingine mnapokaa huko majuu huwa mnasahau mambo mengi ya huku nyumbani, sio kila tukio la kifo linahusiana na mkono wa mtu lakini ni ukweli kwamba yapo matukio ya watu kufariki kutokana na mikono ya watu, na kwa mazingira ya kitanzania watu kufa kutokana na mkono wa mtu ama watu fulani limekuwa si ujambo geni, kukana kuwepo vifo vya mkono wa mtu ni kuukana ukweli ulio dhahiri.

Kutokana na aina ya siasa zetu za kiafrika, haya ni mambo ambayo yamekuwa yakishuhudiwa mara kwa mara, hata hivyo ninauhakika kwamba unafahamu hata ulaya haya mambo ya kuzimisha yapo, utakumbuka kilichompata yule kachero wa kirusi ambalo ni tukio la hivi karibuni kabisa.

Mkuu kama mkapa aliendesha kampeni za ccm igunga bila kuwakashfu wapinzani nao hawkumgusa, nini kilimtuma kumshambulia Vincent? alidhani akimshambulia Vincent atakaa kimya? Mkuu uelewe tu kwamba hizi siasa za kushambuliana hazina tija sana kwa wananchi lakini inapofikia kiongozi wa kitaifa mstaafu kama mkapa anaamua kufanya siasa za majitaka, majibu yanayomstahili ni yale yenye ujazo ule ule, kama wanavyosema mjini mkapa alimwaga mboga Vincent Kamwaga ugali, sasa kazi kwetu wananchi kupembua.

Kwakuwa alichofanya Vincent ni kumjibu mkapa bila shaka mtamshauri siku nyengine awe mstaarabu kwani akiigusa chadema tu anakula za uso, hapa ni jino kwa jino!! Kabla hujamshangaa mbunge kuingia kwenye siasa za namna hii,naomba uanze kumshangaa raisi mstaafu kuanzisha siasa za majitaka!!
Mkuu Mwita,
Ungeandika ujumbe wako mara ya kwanza bila personal attacks kama ulivyofanya hapa ungeeleweka vizuri zaidi. Bahati mbaya tumehalalisha siasa za jino kwa jino kiasi kwamba inafika mahali wote tunakuwa losers. Na pia kama unamheshimu mtu basi uwe tayari pia kutofautiana naye kimawazo maana hata ndugu wanakuwa na mawazo tofauti. Huwezi ukaacha kumheshimu mtu kwasababu mara moja ameandika ambacho wewe hukubaliani nacho. Hapo ina maana ulikuwa humheshimu toka mwanzo na labda ulikuwa tu unafurahishwa tu na mawazo yake.

Kama nilivyosema mwanzoni, hizi imani za kwamba kila ugonjwa kuna mkono wa mtu zinatumaliza bure nyumbani. Hii ya wanasiasa nao kuingia kuimba mambo hayo hayo bila kuangalia effects zake ni mbaya sana. Ningetegemea mbunge ajenge hoja zake kwa kuangalia facts zilizopo. Unaposema kumnyamazisha prof. Mwakyusa alipewa uwaziri wakati mtu anajua profesa hajawahi kupewa uwaziri na Mkapa sijui inakuwa na maana gani?

Kuna watu hata tulikosana na familia kwenye mambo ya kwenda kwa babu. Watu wanasema hata viongozi wa juu wameenda na wamethibitisha kwa babu unapona. Maneno ya wanasiasa yanaaminiwa na wananchi wengi, wawe makini wanaposema hasa pale ambapo facts ni tofauti.

Nilifikiri kifo cha Nyerere kingewafundisha Watanzania umuhimu wa ku screen cancer mara kwa mara. Nyerere alikuwa na afya nzuri sana muda wote na matokeo yake ni kama kwenda kufanya check-ups kwake ilikuwa sio muhimu kabisa. Kwa nafasi ya Nyerere laiti ugonjwa wake ungejulikana mapema angeweza kupona. Bahati mbaya ulikuja kujulikana ikiwa too late. Pia ugonjwa wa Nyerere ungekuwa fundisho kwa wanasiasa wetu kuelewa kwamba hospitali zetu zinahitaji kuwa na vifaa vya maana. Hata kama una uwezo wa kutibiwa nje lakini inaweza kuwa too late. Ni muhimu kujenga uwezo wa hospitali zetu kuwezo kuzuia magonjwa mbalimbali yasifike hatua ambayo ni mbaya zaidi. lakini kama ni mkono wa mtu, hapo ni kwenda kwa Sangoma tu kujikinga.

Binafsi sio mumwini wa haya mambo ya mkono wa mtu. wakati tukiwa vijana tuliambiwa Sokoine aliuawa na Kawawa, hatukuamini wakati huo kama ambavyo siamini sasa kusema Nyerere aliuawa na Mkapa. Hata kwenye familia inapotokea migogoro hiyo unawakalisha chini na kuwaambia kila mtu aweke facts zake. Baada ya dakika chache unagundua mtu alikuwa na HIV na alikuwa anatibiwa muda wote, leo amekufa, wanasema karogwa.

Huyo Litvinenko wa Russia ni kwamba kabla hata wananchi wengine kujua, tayari polisi walishajulishwa na walikuwa wanachunguza. Ni sheria kwa UK kama kuna wasiwasi wowote lazima uwajulishe polisi. Nyerere alikuwa anatibiwa kwenye hospitali ya serikali, hapo sheria hazipindishwi kirahisi maana hata daktari mmoja akipindisha wengine wanatoa siri. Ukweli ni huo Nyerere alikufa kwa cancer na kosa kubwa ni kuchelewa kuanza kupata matibabu.
 
There are currently 707 users browsing this thread. (160 members and 547 guests.
 
Vincent Nyerere ni mtoto wa nje wa mdogo wake Nyerere, Familia ya Nyerere hawamtambui kabisa mdogo wake Nyerere alizaa na mwanamke mmoja pale Makoko.

Sasa familia ya Nyerere kutokumtambua ndiyo inamfanya asiwe mtoto wa Kiboko Nyerere??
 
Kama mnakumbuka hata maiti ya huyu mzee Nyerere ilikuwa iko kiaina. Nyeusi them nashindwa kuelezea!!!
 
Back
Top Bottom