Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Mkuu Mwita,
Wala huna haja ya kuniheshimu mimi kwasababu hata hunifahamu. Una uhuru wa kuheshimu au kupuza mawazo yangu utakavyo.

Sitaingia personal, kwasababu haisaidii mjadala huu. Ni kweli Kyela hawakunipa kura za kutosha. Nililikubali hali na kuwatakia heri walioshinda. Nilifikiri hiyo ndio demokrasi ambayo tunaiongelea hapa siku zote? Kumbe kwasababu watanzania walimnyima Dr. Slaa urais mwaka 2010 basi hafai hata kusikiliza mawazo yake? Kumbe kwasababu watanzania walimnyima JK mwaka 1995 basi hakufaa kuchaguliwa 2005? Kumbe wote walioshindwa 2010 hapa basi mawazo yao ni ya kupuuzwa? Well, yapuuze ukitaka maana ni uhuru wako.

Narudia tena Vincent kusema kifo cha Nyerere ni mkono wa mtu ni ujinga mkubwa sana. No wonder taifa zima linashinda kwa babu wa Loliondo badala ya kushughulikia matatizo ya magonjwa yetu hospitalini.

Hakuna sehemu yeyote niliposema mimi najua ugonjwa wa mwalimu, nilikuambia nilikuwepo hapa London wakati mwalimu anafariki na pia kwa kukaa kwangu hapa ninazifahamu sheria za hospitali inapokuja mgonjwa ambaye ugonjwa wake una utata. Hiyo ndio ilikuwa maana yangu.

Ila tu mkuu acha personal attacks, hazikusaidii wewe, hazilisaidii taifa la Tanzania. Mimi sio mpenzi wa rais Mkapa na maandiko yangu mengi huko nyuma yanaonyesha hivyo. Lakini pia sio mpenzi wa hizi gutter politics na ndio maana naona kumtanguliza mbele Mkapa kwenye politics za CCM ni makosa. Siasa za maji taka hata siku moja hazijengi nchi bila kujali zinafanywa na Mkapa au Vincent.

LAKINI ni mpinzani mkubwa wa haya mambo ya kuweka mkono wa mtu hata kwenye vitu ambavyo viko obvious. haya mambo yako mpaka kwenye familia, nako tunakemea hivyo hivyo. Kule kwetu mpaka watu wanauana kwa kusingiziana kurogana wakati ukweli ni magonjwa tu.

Sasa inapofikia mbunge mzima anaingia kwenye politics za namna hii unataka tukae kimya? No, tutaandika mawazo yetu tena kwa uhuru mtupu hata kama watu wengine mtayageuza.

hivi kuishi jirani na mahakama ndiko kujua sheria????????????????

ni wa east africa wangapi walikuwepo london na tena hawakuwa na taarifa za uwepo wa Mwalimu london???
wewe kuwemo london sio kigezo cha kujua kilichomsibu Nyerere

Ni watanzania wangapi wapo INDIA na hawajui/wanajua kinachomsibu Mwakyembe???????
 
Wana JF leo katika viwanja vinne tofauti vya kampeni Mbunge wa Musoma Mjini ambae ndie Meneja Kampeni wa Arumeru Mashariki(Vincent Nyerere) amemjibu Mkapa kuwa.

Aache unafiki wa siasa kwani ana Siri nzito juu yake ambayo ni muda muafaka sasa kwa Watanzania kuijua,na kudai kuwa yeye si mtoto wa Julius Nyerere kama anavyopotosha Mkapa ila ni wa Josephat Nyerere

Josephat na Julius ni mtu na Mdogo wake(kama hataki ajinyonge) huku akishangiliwa na umati mkubwa Sana uliohudhuria katika viwanja vya mkuytano uliofanyika Sing'si alimtaka Mkapa ajibu na aweke wazi juu ya Kifo cha baba wa Taifa aliyeondoka Butiama akiwa Mzima aliyekwenda tu kupima Afya na kurudi Mfu,huku umati ukipiga Mayowe kwa kushangilia,alitaka aweke wazi kilichomuua baba wa Taifa huku akimwaga Hadharani tofauti zilizojitokeza na Ugomvi kati yake na Mwalimu kilichopelekea Mkapa kuamua na kulazmisha mwalimu apelekwe London kutibiwa(kuuwawa) huku Nyuma akimyamazisha Daktari wa Mwalimu kwa kumpa Uwaziri ili asiseme kilichotokea.

Na alisema ilikuwaje Mkapa ataje Ugonjwa wa mwalimu ili hali Daktari wake yupo?alihoji, amemwaga vitu vingi ambavyo kwa kweli vitaleta Maswali Mengi juu ya wananchi wa Tanzania na dunia kwa ujumlaa...

Nikiripoti kutoka Uwanja wa Mapambano wa Arumeru ni mimi Mgosi Mgeni wenu wa jamii Forums


Kwa jinsi nilivyosoma CV ya Vicent ni wazi kabisa sio mtoto wa ukoo wa mwalimu ! someni CV yake iko humu mtandaoni, jamaaa ni mweupe kama pamba, sishangai kuyasema haya.
 
Vicent Nyerere = Steve Nyerere

wote wanatumia jina la nyerere kujipatia Rizki !!
kambarage Nyerere (RIP) ni Bin adamu alitaka asife ...??! Nadhani aende akaulize nini maana ya lukemia ..? na inachukuwa muda gani kumuondoa mtu duniani ... naona anaropoka vitu asivyovijua!
​
hapa wanaume hawanunui wanaume kula kona mtaa mwingine utapata mnunuzi
 
Mwita Maranya msamehe bure Mtanzania katoka kubeba box kachoka na kurukia page ya mwisho.

Mkuu Feedback,

Hata sasa niko kubeba box; mwanadamu huishi na kula kwa kufanya kazi, hivyo sitaionea aibu wala kukebehi kazi yoyote halalai hapa duniani ikiwemo ya kubeba box.
 
1995 Nyerere aliingizwa mkenge na wajanja kuwa Mkapa anafaa wakati chaguo lake lilikuwa Salimu. Lakini JKN alikuja kugundua Mkapa kawa siye yule aliyembeba. Baada ya Mkapa kuingia tu Ikulu akaanza kuuza mashirika ya umma kwa mgongo wa ubinafsishaji kwa rafiki zake hasa wa SA akijua JKN hawezi mfanya lolote. Nyerere alikasirika sana akamwambia kwanini lakini? Mkapa akamjibu hatuwezi kukwepa impact ya globalization. Well but don't touch (MY) NBC. Baada ya Mkapa kuona mchonga kakasirika wenzake ABSA wakamshauri aigawe NBC, by 1997 zikawa NBC 3. Nyerere aliijua hiyo mbinu ila hakuwa na uwezo tena wa kuzuia akawa anasema pembeni kama kunung'unika vile, wakaona isiwe tabu ndipo walipoanza kutafuta alternatives kwa kushirikiana na TISS. Baada ya kifo chake 1999 haukupita hata mwaka NBC(1997) ikauzwa SA. Watu wana connect dots. Kama mtakumbuka Mwakyusa aliyekuwa dokta wake siku chache kabla ya kifo familia ya Nyerere ilimpiga marufuku kwenda hosptali alikolazwa London.

NBC iliuzwa same week JKN died go and check your records. Ilitangazwa kukamisha taratibu za umiliki na kuivunja vunja NBC baada ya mazishi ya JKN. Usisahau mazungumzo ya Bungeni pia. It was hot lakini wakati huo Mafisadi under Mkapa got more than they wanted. IT IS THE RIGHT TIME FOR PAY BACK
 
vijana fungueni kitabu cha mkapa yeye si alisema nyie wajinga muonesheni sasa ujinga wenu huku mkihakikisha zoezi la kuzilinda kura linasimamiwa kikamilifu,tusha wakamata hawa
 
......walitofautiana ubinafsishaji, ndo maana jamaa aliuza nchi baada ya kifo cha mwl, alifanya kinyume na mwl alivyokuwa anamwamini. Wabongo kwani wana mwamana basi?

Usichanganye mada hapa. Swali ni je? alifariki kwa mapenzi ya Mungu na baadaye ndio wakauza nchi? au walimuondoa kwa makusudi mazima ili waweze kuuza nchi? haya mahoteli tunayoambiwa wamejengewa huko Afrika ya kusini ni zawadi ya kutekeleza mauwaji ya Teacher wetu. Mwenyezi Mungu asiniondoe hapa duniani kabla sijajua ukweli wa kifo cha Mwalimu. Nimekuwa nikiomba hivyo siku zote. Hotuba ya SN huko Arumeru ni mwanzo wa kujua ukweli huo?.
 
Mkuu,

Mimi nilienda kumwona Mwalimu na pia wawakilishi mbalimbali wa Watanzania walikuwa wanaenda kumwona kila siku.

Unachoandika hapa ni majungu na inatakiwa uone hata aibu kuingiza majungu kwa ajili tu ya siasa za maji taka.

Hata madaktari waliokuwa wanamtibu mwalimu walisamehe malipo yao kama heshima zao kwa mwalimu na watanzania.

kwa taarifa yako kwa UK ni sheria, mgonjwa yeyote akikutwa na kitu chochote ambacho kinaonekana huenda kuna mkono wa mtu, huita polisi hapo hapo. Hiyo ni sheria na hakuna daktari anayeweza kupuuza.

Kama kulikuwa na mkono wa mtu kwenye ugonjwa wa Nyerere na madaktari wake walijua, HAIWEZEKANI, narudia HAIWEZEKANI wanyamaze kimya.

Hizi story mtawadanganya watu ambao hawajui jinsi sheria za UK zinavyofanya kazi.

Mkuu nakubaliana nawe kuhusu hizo sheria za UK,japo uwepo wa mtu huko tena mgeni si lazima kujua sheria zao zinazofanya kazi,nina hakika hata wewe utakua mmoja wa wale foreigners ambao mnaishi kwa mgongo wa shule huku mkipigania mkono kwenda kinywani,either kwa u kitchen porter,warehousing au care,maana ndio kazi zetu sisi foreigners huko,bahati nzuri Mungu alinifumbua mapema nikaukimbia huo utumwa mambo leo!point yangu ni kua unajua system za wenzetu zinazofanya kazi,kama Julius ndio alikua kikwazo cha raia wa magharibi kuja kujichotea mali huku na wakaamua kumtumia Benja kuweza kummaliza huyo babu ulitegemea siri hizo ungepewa mtu kama wewe??nafikiri kumbukumbu zako utakua umezikita zaidi kwy kifo cha former KGB ALEXANDER LITVINENKO ambae alikua poisoned na KGB na alifia Uk na uchunguzi wa ugonjwa wake uliusisha mpaka M16(S.I.S) na kupigiwa kelele sana na serikali ya Uk,ila lazima uelewe kifo cha huyo jamaha wa KGB kilifuatiliwa sana na Waingereza kwa kua ni mtu waliyekua wanamtumia kwa manufaa yao wenyewe dhidi ya Russia!kwa hiyo mkuu kujifanya kua kwa kua uko Uk ndio ujue sheria zao zote na sìri zao huo ni uongo uliotukuka,sheria nyingi utakazokua unazijua wewe ni za home office kule Croydon kwa kua ndizo zinazokugusa moja kwa moja!
 
Mkuu Mwita,
Wala huna haja ya kuniheshimu mimi kwasababu hata hunifahamu. Una uhuru wa kuheshimu au kupuza mawazo yangu utakavyo.

Sitaingia personal, kwasababu haisaidii mjadala huu. Ni kweli Kyela hawakunipa kura za kutosha. Nililikubali hali na kuwatakia heri walioshinda. Nilifikiri hiyo ndio demokrasi ambayo tunaiongelea hapa siku zote? Kumbe kwasababu watanzania walimnyima Dr. Slaa urais mwaka 2010 basi hafai hata kusikiliza mawazo yake? Kumbe kwasababu watanzania walimnyima JK mwaka 1995 basi hakufaa kuchaguliwa 2005? Kumbe wote walioshindwa 2010 hapa basi mawazo yao ni ya kupuuzwa? Well, yapuuze ukitaka maana ni uhuru wako.

Narudia tena Vincent kusema kifo cha Nyerere ni mkono wa mtu ni ujinga mkubwa sana. No wonder taifa zima linashinda kwa babu wa Loliondo badala ya kushughulikia matatizo ya magonjwa yetu hospitalini.

Hakuna sehemu yeyote niliposema mimi najua ugonjwa wa mwalimu, nilikuambia nilikuwepo hapa London wakati mwalimu anafariki na pia kwa kukaa kwangu hapa ninazifahamu sheria za hospitali inapokuja mgonjwa ambaye ugonjwa wake una utata. Hiyo ndio ilikuwa maana yangu.

Ila tu mkuu acha personal attacks, hazikusaidii wewe, hazilisaidii taifa la Tanzania. Mimi sio mpenzi wa rais Mkapa na maandiko yangu mengi huko nyuma yanaonyesha hivyo. Lakini pia sio mpenzi wa hizi gutter politics na ndio maana naona kumtanguliza mbele Mkapa kwenye politics za CCM ni makosa. Siasa za maji taka hata siku moja hazijengi nchi bila kujali zinafanywa na Mkapa au Vincent.

LAKINI ni mpinzani mkubwa wa haya mambo ya kuweka mkono wa mtu hata kwenye vitu ambavyo viko obvious. haya mambo yako mpaka kwenye familia, nako tunakemea hivyo hivyo. Kule kwetu mpaka watu wanauana kwa kusingiziana kurogana wakati ukweli ni magonjwa tu.

Sasa inapofikia mbunge mzima anaingia kwenye politics za namna hii unataka tukae kimya? No, tutaandika mawazo yetu tena kwa uhuru mtupu hata kama watu wengine mtayageuza.

Mtanzania,

Sio lazima tuwe tunafahamiana kama unavyofahamiana na rafiki yangu Sikonge(ingawa naye sifahamiani naye) ndio tuheshimiane. Heshima ni jambo la kawaida na busara kwa binadamu mwenzako na heshima hiyo inaongezeka kadri unavyomuona mtu anakuwa na mawazo yenye kuongeza tija, kwahiyo sihitaji kufahamiana sana na wewe ili nikuheshimu, kwani naamini hata kwa kukutana jf tumeshafahamiana kiasi cha kutosha kuheshimniana, na kama hutaki heshima yangu hakuna tatizo kwani siwezi kukulazimisha.

Kiukweli kabisa mkuu wakati mwingine mnapokaa huko majuu huwa mnasahau mambo mengi ya huku nyumbani, sio kila tukio la kifo linahusiana na mkono wa mtu lakini ni ukweli kwamba yapo matukio ya watu kufariki kutokana na mikono ya watu, na kwa mazingira ya kitanzania watu kufa kutokana na mkono wa mtu ama watu fulani limekuwa si ujambo geni, kukana kuwepo vifo vya mkono wa mtu ni kuukana ukweli ulio dhahiri.

Kutokana na aina ya siasa zetu za kiafrika, haya ni mambo ambayo yamekuwa yakishuhudiwa mara kwa mara, hata hivyo ninauhakika kwamba unafahamu hata ulaya haya mambo ya kuzimisha yapo, utakumbuka kilichompata yule kachero wa kirusi ambalo ni tukio la hivi karibuni kabisa.

Mkuu kama mkapa aliendesha kampeni za ccm igunga bila kuwakashfu wapinzani nao hawkumgusa, nini kilimtuma kumshambulia Vincent? alidhani akimshambulia Vincent atakaa kimya? Mkuu uelewe tu kwamba hizi siasa za kushambuliana hazina tija sana kwa wananchi lakini inapofikia kiongozi wa kitaifa mstaafu kama mkapa anaamua kufanya siasa za majitaka, majibu yanayomstahili ni yale yenye ujazo ule ule, kama wanavyosema mjini mkapa alimwaga mboga Vincent Kamwaga ugali, sasa kazi kwetu wananchi kupembua.

Kwakuwa alichofanya Vincent ni kumjibu mkapa bila shaka mtamshauri siku nyengine awe mstaarabu kwani akiigusa chadema tu anakula za uso, hapa ni jino kwa jino!! Kabla hujamshangaa mbunge kuingia kwenye siasa za namna hii,naomba uanze kumshangaa raisi mstaafu kuanzisha siasa za majitaka!!
 
Mkapa ana roho mbaya..ata ukimsikiliza na kumtazama usoni utaona ni muuaji kabisa!
Yaani kumuua baba wa taifa ni dhambi kubwa sana kwa taifa
hivi mkapa usingeweza kuiba bila kumuua mwalimu?
Yaani wewe ni jambazi uliye uraiani..uongozi sahihi ukiingia madarakani..jiue haraka!
 
Una maoni gani juu ya ugonjwa wa Dr. Mwakyembe...??
Mkuu Mwita,
Wala huna haja ya kuniheshimu mimi kwasababu hata hunifahamu. Una uhuru wa kuheshimu au kupuza mawazo yangu utakavyo.

Sitaingia personal, kwasababu haisaidii mjadala huu. Ni kweli Kyela hawakunipa kura za kutosha. Nililikubali hali na kuwatakia heri walioshinda. Nilifikiri hiyo ndio demokrasi ambayo tunaiongelea hapa siku zote? Kumbe kwasababu watanzania walimnyima Dr. Slaa urais mwaka 2010 basi hafai hata kusikiliza mawazo yake? Kumbe kwasababu watanzania walimnyima JK mwaka 1995 basi hakufaa kuchaguliwa 2005? Kumbe wote walioshindwa 2010 hapa basi mawazo yao ni ya kupuuzwa? Well, yapuuze ukitaka maana ni uhuru wako.

Narudia tena Vincent kusema kifo cha Nyerere ni mkono wa mtu ni ujinga mkubwa sana. No wonder taifa zima linashinda kwa babu wa Loliondo badala ya kushughulikia matatizo ya magonjwa yetu hospitalini.

Hakuna sehemu yeyote niliposema mimi najua ugonjwa wa mwalimu, nilikuambia nilikuwepo hapa London wakati mwalimu anafariki na pia kwa kukaa kwangu hapa ninazifahamu sheria za hospitali inapokuja mgonjwa ambaye ugonjwa wake una utata. Hiyo ndio ilikuwa maana yangu.

Ila tu mkuu acha personal attacks, hazikusaidii wewe, hazilisaidii taifa la Tanzania. Mimi sio mpenzi wa rais Mkapa na maandiko yangu mengi huko nyuma yanaonyesha hivyo. Lakini pia sio mpenzi wa hizi gutter politics na ndio maana naona kumtanguliza mbele Mkapa kwenye politics za CCM ni makosa. Siasa za maji taka hata siku moja hazijengi nchi bila kujali zinafanywa na Mkapa au Vincent.

LAKINI ni mpinzani mkubwa wa haya mambo ya kuweka mkono wa mtu hata kwenye vitu ambavyo viko obvious. haya mambo yako mpaka kwenye familia, nako tunakemea hivyo hivyo. Kule kwetu mpaka watu wanauana kwa kusingiziana kurogana wakati ukweli ni magonjwa tu.

Sasa inapofikia mbunge mzima anaingia kwenye politics za namna hii unataka tukae kimya? No, tutaandika mawazo yetu tena kwa uhuru mtupu hata kama watu wengine mtayageuza.
 
Dr. Mwakyusa aliyekuwa Dr wa Nyerere ndiye aliyenyamazishwa kwa kupewa uwaziri. Maana siri yote anayo, asiponyanyuliwa akibaki mnyonge njaa itamfanya ulimi uteleze kusema ukweli kwa fulani na siri itakuja vuja.

Nakumbuka yule dada Anna Nyerere alilalamika kipindi kila cha msiba wa babake, lakini serikali ilifanya jitihada kubwa kumnyamazisha kwa kumpa ubunge wa kuteuliwa mara mbili, na sasa baada ya kuona amepoa CCM imemtelekeza.
 
Mtu asiyejiheshimu anastahili kujibiwa hiyo, ameyataka mwnyewe badala ya kukaa atulie. Na bado jana nilisema hapa aache kutisha watu kwa kuanza kutukana watu atueleze aliko Balali.

Hongera sana Chadema tumesema acheni woga Igunga mlimulea sana hadi akawa anatamba wakati tunajua ana madhambi mazito.

Wana JF,Wanachama na Wapenzi wa CDM,

Nilimsikia Meneja Kampeni CDM kwenye Uchaguzi mdogo wa Jimbo la Arumeru Mash. Mhe.Vincent Nyerere akilonga kwamba MKAPA AMEM-BEEP hivyo yeye(Vincent)AMEAMUA KUMPIGIA!!!Saafi sana. Nimefurahishwa na reactionya Nyerere kwa Mkapa. Hapa ndiyo watu wanaweza kuona TOFAUTI ya hekima na busara toka kwa kijana mdogo wa CDM anapojibu hoja za jitu zee lenye mvi tena retired President lililokosa hekima na busara!

Mkapa kwa mara nyingine amedhihirisha jinsi alivyokuwa Rais mbambaishaji na anavyotaka kuendelea kuwababaisha Watanzania na kuwafanya hamnazo. Mkapa kama angelikuwa ni mtu mweny hikima hakupashwa kutamka maneno ya kuwa ati TANGU AMJUE MAREHEMU MWALIMU NYERERE HAKUWAHI KUSIKIA MTOTO WA NYERERE ANAYEITWA VINCENT!!!Hakika haya ni madai ya MTU ALIYEFILISIKA KISIASA. Kila mtu anajua kuwa Nyerere ni jina la ukoo wote wa Nyerere icluding Wajukuu,vitukuu na vining'ina. Je,Mkapa anataka kutuaminisha kuwa mtu kutumia jina la NYERERE lazima awe amezaliwa na Marehemu Baba wa Taifa????Je, yeye Mkapa kwenye ukoo wake wa kina Mkapa ni watoto wake tu ndio wanatumia jina la Mkapa????Hivi Mkapa ana watoto wangapi aliozaa na Mama Anna Mkapa ambao wanaitwa somebody Mkapa??? Maswali haya yanaweza kuonyesha tu kuwa Mkapa alikuwa Rais wa aina gani!

Sielewi ni kwanini CCM wanamtegemea sana huyu Mkapa wakati hana lolote,hana mvuto na ni FISADI mkubwa kama walivyo mafisadi wengine.Mkapa amewatibulia CCM badala ya kuwajenga na hii itakuwa imekula kwao CCM.

Hongera V.Nyerere kwa kuwa muwazi. Songa mbele mwanakwetu USHINDI ARUMERU MASH. NI LAZIMA. Hatukubali longolongo la Igunga zijirudie hapo.
 
Wana JF leo katika viwanja vinne tofauti vya kampeni Mbunge wa Musoma Mjini ambae ndie Meneja Kampeni wa Arumeru Mashariki(Vincent Nyerere) amemjibu Mkapa kuwa.

Aache unafiki wa siasa kwani ana Siri nzito juu yake ambayo ni muda muafaka sasa kwa Watanzania kuijua,na kudai kuwa yeye si mtoto wa Julius Nyerere kama anavyopotosha Mkapa ila ni wa Josephat Nyerere

Josephat na Julius ni mtu na Mdogo wake(kama hataki ajinyonge) huku akishangiliwa na umati mkubwa Sana uliohudhuria katika viwanja vya mkuytano uliofanyika Sing'si alimtaka Mkapa ajibu na aweke wazi juu ya Kifo cha baba wa Taifa aliyeondoka Butiama akiwa Mzima aliyekwenda tu kupima Afya na kurudi Mfu,huku umati ukipiga Mayowe kwa kushangilia,alitaka aweke wazi kilichomuua baba wa Taifa huku akimwaga Hadharani tofauti zilizojitokeza na Ugomvi kati yake na Mwalimu kilichopelekea Mkapa kuamua na kulazmisha mwalimu apelekwe London kutibiwa(kuuwawa) huku Nyuma akimyamazisha Daktari wa Mwalimu kwa kumpa Uwaziri ili asiseme kilichotokea.

Na alisema ilikuwaje Mkapa ataje Ugonjwa wa mwalimu ili hali Daktari wake yupo?alihoji, amemwaga vitu vingi ambavyo kwa kweli vitaleta Maswali Mengi juu ya wananchi wa Tanzania na dunia kwa ujumlaa...

Nikiripoti kutoka Uwanja wa Mapambano wa Arumeru ni mimi Mgosi Mgeni wenu wa jamii Forums

Hizi habari zipo na wengi wanazifahamu, ndiyo maana!
1. Wazee wengi ndani ya ccm wenye uchungu na nchi ninaowafahamu ( siwataji maana mnajua kilichomtokea mwakyembe) ni washauri wakubwa wa chadema hasa namna ya kung'uo udhalimu
2. Propaganda za kuficha watu kujadili juu ya kifo cha mwalimu zilifichwa kwa uzushi wa mtikila kwamba mwalimu alikufa kwa ngoma
3. Hata ndani ya ccm watu hawaaminiani ( hilo lilithibitishwa na mwenyekiti) kwa sababu kama kiliweza kumuua mwalimu kitaogopa kumuua nani?
4. Uliza kwa nini baada ya kifo cha mwalimu kuna watu walifungua champaigne unawajua?why
Mengi bado yatakuja. Vincent alikuwa sahihi kusema hayo na yatasemwa mengi sana.
 
Kwa jinsi nilivyosoma CV ya Vicent ni wazi kabisa sio mtoto wa ukoo wa mwalimu ! someni CV yake iko humu mtandaoni, jamaaa ni mweupe kama pamba, sishangai kuyasema haya.

hapa ishu sio cv ya vinsent..ishu ni kwamba je ni kweli mkapa anahusika na kifo cha mwalimu....kwani wewe unamwamini mtu mwenye cv ya aina gani na kama mtu unaushahidi wa kutosha kuhusu jambo husika utashindwa kumwamini kwa sababu ya cv yake...hapa mkapa ajitokeze kutolea ufafanuzi tuhuma juu yake kinyume na hapo itaamina ni kweli anausika na kifo cha mwalimu
 
Kwa jinsi nilivyosoma CV ya Vicent ni wazi kabisa sio mtoto wa ukoo wa mwalimu ! someni CV yake iko humu mtandaoni, jamaaa ni mweupe kama pamba, sishangai kuyasema haya.

Unajua nchi kwa nini mafisadi wanaota na kukuwa kama uyoga? kwa sababu nchi hii imejaa majuha kama wewe. Swala kama Vicent siyo mtoto wa Nyerere au ni wake linahisiana nini na mgombea wa CCM aliyekwenda kupigiwa kampeni na mzee wa bichwa kubwa huko arumeru. Sasa mwenyewe anawambia siyo mtoto wa Nyerere, Julius ila mdogo wake Josephat ambaye naye alikuwa anatumia jina la Nyerere. Kichwa hana ukaribu na familia ya Nyerere kama alionao Vicent. Tunamuamini zaidi yeye ( Vicent), kuliko mtu ambaye alipigiwa debe tu kwa kuzaniwa kuwa ni mkweli na baadaye kuisaliti nchi kwa kuiuza kwa wajanja. Na hatimaye kumsaliti mtu aliyemuamini na kumkabidhi nchi. Nafikiri Mwenyezi Mungu amehama nchi hii, atarudi siku watu kama kichwa watakapofikishwa mbele ya sheria kujibu mashitaka zidi yao ikiwa ni pamoja na kumuondoa duniani muasisi wa taifa hili.
 
sawa ila umeelewa naona umewahi wanunuzi wa mtaa mwingine

ACHA KUBISHANA NA WANAUME KWA KAULI MBOVU MBOVU ... HAVE'NT YOU GOT ANY DISHES TO WASH RIGHT NOW, :crazy:......WOMEN
 
Back
Top Bottom