Victoire
JF-Expert Member
- Jul 4, 2008
- 25,040
- 60,225
Amewapelekea moto,halafu hajawalipa.Hivi mambo ya kulipana ya nini jamani, wakati utamu wanapata wote?Au wanawake malaya wanaojiuza huwa hawacam?
Amewapelekea moto,halafu hajawalipa.Hivi mambo ya kulipana ya nini jamani, wakati utamu wanapata wote?Au wanawake malaya wanaojiuza huwa hawacam?
Watu wanakariri kuna wanawake wana nguvu wanagombana hadi na kaka zaoUnasema tu wewe uliza wanaume hapo Kenya wanavochezea vichapo hiyo mijike imeshindikana
.Hivi mambo ya kulipana ya nini jamani, wakati utamu wanapata wote[emoji23][emoji1787]Amewapelekea moto,halafu hajawalipa.Hivi mambo ya kulipana ya nini jamani, wakati utamu wanapata wote?Au wanawake malaya wanaojiuza huwa hawacam?
Itakuwa wanaolipwa huwa hawapati utamu..Hivi mambo ya kulipana ya nini jamani, wakati utamu wanapata wote[emoji23][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mungu ibariki Jamhuri ya watu wa Kenya
Umemgonga za mbavu nyingi sana... Halafu umemaliza na ya utosi.....Wewe ni bonge la mpuuzi kama hujaelewa kaa kimya ama kama huna mb za kuangalia usiforce! Ni wapi nimeandika mke na mume juha wewe[emoji35]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hawezi rudibibi faiza werayuu?
umekiwasha alafu umekimbia, ebu kuja uwatete warabu.
Ukiona mtu anaanza kutukana ujuwe hoja imemuingia.feza f
Umemgonga za mbavu nyingi sana... Halafu umemaliza na ya utosi.....
FaizaFoxy leo watu wamekutolea uvivu. Sisi waarabu wa Buza tupo na wewe mwarabu mwenzetu wa kwa mpalange. Jamaa ameamua kukukamua bila kilainishi.... Hatari sana.... Siku nyingine utaacha waarabu wenyewe weupe wajitetee... Wewe watu wamekuweka kiporo muda mrefu sasa wameamua kukuraaaa...... Hawataki masikhara. WanakukuRAAAAAAA tu.....
Ujuwe❌Ukiona mtu anaanza kutukana ujuwe hoja imemuingia.
Bush lawyer unapika kesi mezani. Unadhan hao wadada wajinga wazubae hapo mpaka wakamatwe? Hao watakua washafika Kenya kitambo ndo wakaachia videoHii ni bonge la kesi hawa wadada watakula, wanaweza kupewa kesi ya;
1) "ATTEMPT MURDER/KUTAKA KUUA.
2) BATTERY/KUPIGA.
3) ASSAULT & CAUSING GREVIOUS BODILY HARM/KUSHAMBULIA NA KUJERUHI.
Acha kukufuru. Unayemtaja hapo ni Mungu mzee tunatumia majina tofauti kumdefine lakini umemtarget Mungu tayari. Mungu akusameheapigwe mpka ALLAH ashuke
Mmh [emoji3064]MUTTAH aka Sexual pleasure imeruhusiwa kwenye Quran Tukufu, so hakuna cha ajabu hapo.
Sure,Ukiona mtu anaanza kutukana ujuwe hoja imemuingia.
Msamehe mkuu inaonesha aliandika akiwa na usingizi pia imechangiwa na mahaba makubwa aliyonayo kwa waarabu, maana kuna baadhi ya maneno kayakosea kosea pia.Wewe ni bonge la mpuuzi kama hujaelewa kaa kimya ama kama huna mb za kuangalia usiforce! Ni wapi nimeandika mke na mume juha wewe[emoji35]
Sent using Jamii Forums mobile app
Dawa ya moto ni moto. Nimeipenda bure. Keep it up kwanini wawatooommmb kila mara mpaka muumie msiwaumize