[emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji1787][emoji1787]Jamaaa kafa kiume apewe maua yake [emoji23][emoji91][emoji257][emoji254][emoji253][emoji259][emoji255][emoji258][emoji1651][emoji272][emoji816][emoji454]🪷
Au we mwezangu unaonaje😂
Unalipa ni kweli lakini risk sana mkuu. Yaani sishauri kabisa. Bora kwa Dubenga lakini sio Saudia.Mkuu Uarabuni umalaya unalipa sana kwa waafrika kuliko hata ma Europe. kosa lao hao wadada ni hiyo mihemko yao, Jamaa kama alikua anajifanya mjanja walikuwa wampotezee tu maisha yaendelee.
Unalipa ni kweli lakini risk sana mkuu. Yaani sishauri kabisa. Bora kwa Dubenga lakini sio Saudia.
Na ni kweli kuhusu hao malaya wamezingua. Laiti wangeona huu ushauri wako.
Kibibi muda kimeshalala ikifika saa tano usiku kiko macho kama mwanga ama kiko macho laki haKina bundle au umeme kinasubiri kiombe toka kwa wasamaria au kudanga![emoji23]Siwezi mlaumu mwanaume aliempa talaka maana inataka moyo wa chuma kuishi na mtu anaejifanya mjuaji wa kila jambo.
Hashindwi hata kumfundisha mumewe jinsi ya kuushika uume wakati wa kujamiiana kama vile na yeye anao huo uume.
Uwe na heshima bhasi hata kwa wasiokuhusuKama sio menopause imemjia vibaya basi hakika kagundua mumewe ameoa binti mdogo zaidi yake kiasi cha kumpa chuki dhidi ya dunia yote.[emoji23]
Hana Mike ni mtalaka ndio maana stress zinamzidi
Sent using Jamii Forums mobile app
Huo sio uanaume Wala ujanja kudhalilisha na kutweza ni dalili za ushamba na uogaKibibi muda kimeshalala ikifika saa tano usiku kiko macho kama mwanga ama kiko macho laki haKina bundle au umeme kinasubiri kiombe toka kwa wasamaria au kudanga![emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
First born wake ana 40+, unadhani menopause ipo bado, huyu hata kwangu aweza kuwa bimkubwa, kifupi tayari yupo kundi la wazee. Anapenda tu kukera yani.Halafu ukute ni mgiriama mweusi kama ngozi ya tako anaetaka kujinasibisha na uarabu kiasi cha kujiteua kuwa msemaji wa waarabu wote.
Huyu bibi anashindwa kuelewa kuwa uarabu sio uislam.
Na siku hizi ni kama vile amekuja kishari tu maana zamani tulimzoea kujifanya kwake mswahili zaidi kurekebisha watu. Siku hizi amekuwa na kebehi juu. Amekaa kishari shari tu.
Kama sio menopause imemjia vibaya basi hakika kagundua mumewe ameoa binti mdogo zaidi yake kiasi cha kumpa chuki dhidi ya dunia yote.
kifupi tayari yupo kundi la wazee. Anapenda tu kukera yani.[emoji419][emoji375]First born wake ana 40+, unadhani menopause ipo bado, huyu hata kwangu aweza kuwa bimkubwa, kifupi tayari yupo kundi la wazee. Anapenda tu kukera yani.
AjuzaFirst born wake ana 40+, unadhani menopause ipo bado, huyu hata kwangu aweza kuwa bimkubwa, kifupi tayari yupo kundi la wazee. Anapenda tu kukera yani.
Mshana GT mtu wangu. Kuna video flani ulishawahi kuposti kada flani wa CCM anapiga summersaults kwa mbwembwe. Nirushie tafadhali ukipata muda.
Your request is my command!Mshana GT mtu wangu. Kuna video flani ulishawahi kuposti kada flani wa CCM anapiga summersaults kwa mbwembwe. Nirushie tafadhali ukipata muda.