Mzigua90
JF-Expert Member
- Sep 23, 2014
- 38,402
- 88,870
Saa hizi napika. Nakutuma unirushie kwenye airtel moneySongea?njoo hapa mfalanyaki ,uchukue hapo ka milioni uweke kwenye mkoba,eroplane tutaenda pale coastal aviation kwa Nicola uendeshe
Saa hizi napika. Nakutuma unirushie kwenye airtel moneySongea?njoo hapa mfalanyaki ,uchukue hapo ka milioni uweke kwenye mkoba,eroplane tutaenda pale coastal aviation kwa Nicola uendeshe
Wewe tu nikurushie au utume MTU aje sawa tuSaa hizi napika. Nakutuma unirushie kwenye airtel money
Nirushie tu.Wewe tu nikurushie au utume MTU aje sawa tu
Weka namba namba PMNirushie tu.
Mambo ya kuweka namba afu usitume sitakiWeka namba namba PM
Kwann nisitume sasaMambo ya kuweka namba afu usitume sitaki
Basi nakutumia [emoji3]Kwann nisitume sasa
Wewe tu na uamuzi wakoBasi nakutumia [emoji3]
Sasa mbona siwezi kuingia pm yakoWewe tu na uamuzi wako
Mmh,jaribu tenaSasa mbona siwezi kuingia pm yako
Inaniambia unsupported module sijui. Embu wewe ntumieMmh,jaribu tena
Mmmh hii janja janja yako kibokoInaniambia unsupported module sijui. Embu wewe ntumie
Yapi mkuu?Mzigua90 mmmmmmh naona umefurahia ya rafiki yako
Ipi hiyo? [emoji3][emoji3][emoji3]Mmmh hii janja janja yako kiboko
We sio mtakaji helaIpi hiyo? [emoji3][emoji3][emoji3]
Hela naitaka ujue
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] labda uamue kuninyima million yanguWe sio mtakaji hela
[emoji12] [emoji3][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] labda uamue kuninyima million yangu