Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

Sio kweli bwana huo ni msemo wa wazazi wanaoogopa watoto wao wasiharibike. Mie na utu uzima huu kweli niogope rafiki malaya kuwa atanifundisha na mimi umalaya?

Tatizo sio rafiki malaya, Tatizo ilikuakua vipi mpaka malaya akawa rafiki yako kama naweye si ........
 
Kula tigo sio salama kwa afya za wote wawili mwanamke na mwanaume...
Mwanaume sehemu ya kukojolea huziba na
Mwanamke uti wa mgongo hujawa na shahawa ambazo baadae huleta [maumivu] makali sana =back pain

Hatutishiki
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ninunulie aeroplane nikupe. Hamna starehe kwneye kuharibu marinda sasa bora nibadilishane nayo kwa kitu cha thamani

Mbona wenzio wanaishi freshi tu, Rinda si ishu
 
Mkuu apo umemaliza. Heshima ndo kila kitu. Wadada wakibongo dharau nyingi sana sikuhizi.
HASWA MKUU,,, tena Mimi Nina technique yangu,,hata uwe VIPI lazima NIKULE....nakuwaga na VIQSI masikioni...Ukinipa nafasi tu....NAKUWEKA kwenye TIGO... unaanza kuwashwa ,,,mwishowe unaomba msaada NIKUKUNE...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom