Ushauri: Kagundua kumbe mume wake anafanywa nyuma

Ushauri: Kagundua kumbe mume wake anafanywa nyuma

juzi kati hapa jf, mtu alichomoa betri lakini kwa msaada wa moderators wakawahi chap bin haraka betri ikawekwa sawa maisha yakaendelea hadi leo hii pako shwari, la sivyo pangelipuka

nadhani ile ilikuwa ni chuki za kisiasa, hivyo watu wakataka kuchafuana
Aisee kumbe yule aliyeanzishiwa ule uzi siku ile ndiyo huyo ambaye kaongelewa hapo na huyo jamaa??
 
Haviwezi kukutosha, post #42 nimeandika kisa ninachokifahamu kabisa. Cha kusikitisha huyo mke wa jamaa anaepumuliwa ni binti mdogo kama sio 24 atakua na miaka 25!! Fikiria siku akijua mume sio ridhiki itakuaje?

Hii dunia ina mambo mkuu.
Nimefatilia comment zako nahisi ka unazungumzia mtu nnaemuhisi sijui tu kwann
 
Hadithi hii ya kutungwa imezidi chumvi "eti siku zingine akawa anamkaribisha Emma alale kwake, halafu anamwambia mkewe kuwa naenda kulala chumba cha wageni na rafiki yangu Emma'
😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂
 
Mwanaume anayechepuka na Mwanaume anayefirwa wote sawa tu
Wwe ukisikia Mume wako kafumaniwa na Mwanamke mwenzako au kufamaniwa na Mwanaume mwenzie ipi bora kwako ambayo angalau unaweza kusamehe?
 
Kama alisoma Seminary basi sio losa lake msameheni ndo michezo yao anzia kule.
Iko hivi.. Kuna ticha wangu wa Geography enzi nipo olevel, yeye ticha alisoma Seminary jamaa alikua ananipenda sana maana nilikua napasua all the subjects, sasa kila time ananiita na kunambia stories zisizo za maana ++ mpaka namaliza school sjai muelewa yule ticha na stories zake.
Siku flani nimekutana nae akaniomba namba zangu jioni yake akanza kunita majina as If ye ni demu wangu nkwambia Sir mbona skuelewi.. Asee akanifungukia kuwa anataka nimtie (nimzamishie mkuyenge) atanipa laki halafu kila mwezi atakua ananilipa 50k. Af eti alikua ananipenda anzia school but aliogopa kunambia.. Huezi amini nlimblock palepale.. Asee kwanza ukimuona huezi amini kwa jinsi alivo mstaarabu + mkatoliki saafi.
Then nkafatilia stories zake nkaambiwa jamaa anahonga adi watu wa mtaani ela ili wamle ndogo.
Haya mambo yapo sana @OP and that friend of yours haezi mzuia tena uyo mume wake af hawanaga aibu yaaani hata wakijulikana hawaogopi wapo tayari kwa lolote.
Mshauri best ako amuachie MUNGU sababu haezi mbadilisha, If possible atemane na jamaa kuondoa aibu Ila kumbadilisha asahau.
*Sorry najua nimeleta mada yangu but It was just a reference.
nipe number vyuma vimek, za
 
Back
Top Bottom