Kapeace
JF-Expert Member
- May 26, 2017
- 26,219
- 71,846
Naona umeamua kunimilikisha Mwanza!!!mwanza yako imeaibisha kwakweli
asante hata hivyo
Naona umeamua kunimilikisha Mwanza!!!mwanza yako imeaibisha kwakweli
Mkono wa nyani ni ngoma (UKIMWI)
Anasema, mumewe hata akimuona wanaongea na Emma anamfokea kweli, "unaongea nini na huyo mtoto mdogo, Emma twen'zetu..."
Kanishangaza sana kwa kweliJinga tu hilo ngoja nililambe block
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Emma twenzetu nimepata picha hapo doh
Utetezi wa ushoga na nilichoandika ni wapi na wapi?? Kwanza nitake radhi. Kama kuna mtu anatamani hayo mapunga yanyongwe hadharani tena pale Mnazi mmoja wa kwanza ni mimi. Tena nitalipia kipindi cha dk 30 cha tv itakayo cover hiyo party.Huwez amin nimescrow natafta hii coment,
Tanzania na Dunia kwa ujumla imefika pabaya sana
Watu kama nyie mnakuwa hamjielewi sjui
Mnatetea ushoga??
Nyie ndo mashoga tunayowasemea
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hatari sana duuh...!! Sasa ukimpeleka punga kwa hakimu unataka afungwe wapi???Utetezi wa ushoga na nilichoandika ni wapi na wapi?? Kwanza nitake radhi. Kama kuna mtu anatamani hayo mapunga yanyongwe hadharani tena pale Mnazi mmoja wa kwanza ni mimi. Tena nitalipia kipindi cha dk 30 cha tv itakayo cover hiyo party.
Nimesema, na ninarudia, Hilo limama halikufundwa kwao. Sasa anakuja lalamika kwa majirani kuwa mumewe ni punga ili iweje?? Hiyo ni aibu ya mwaka kwake mwenyewe aliyeolewa na punga. Full stop.
Mwanamke mwenye staha angejiondoa kwenye hilo tope kwa kuomba talaka kwanza na sababu kuu ni hiyo lakini aitoe kwa hakimu sio jf. Wadhani ni sifa kutangaza kuwa una jamaa yako punga??
Na wachache tuliobaki hatuna pesa. Wengi wenye pesa wanapakuliwa.Dooh wanaume mnazidi kupungua tu
Sent from my SM-J410F using JamiiForums mobile app
Afu usikute wewe ndo ukawa EMMA mwenyewe
Atakuwa anachapwa nje fimbo za uhakika.Huyo rafiki yako alijuaje kuwa kuna fimbo za kutosha na za mumewe ni nusu nusu?
Kwani umeambiwa aliolewa bikra?Huyo rafiki yako alijuaje kuwa kuna fimbo za kutosha na za mumewe ni nusu nusu?
Sijambo mtani wangu. habari za siku ngapi ngapi hivi, umepotea kweli
Niliwahi kusoma mahali case kama hii, lakini pia hata yule mwanajf alokuwa analalamikiwa nae si ana mke na familia[emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji24]
Kwani kuwa Me ni dhambi mkuu?out of topic,una uandishi tata sana..
Nahisi jinsia yako ni Me.
kwa hiyo jamaa alikuwa anamuaga mkewe na kwenda kulala na Emma..hii chai haijakolea viungo
binafsi hadi muda naona lile bandiko lilikuwa na views ambazo hazizidi tatu, na reply 0, kufumba na kufumbua, bandiko lilipitiwa kama mwewe amepita na kifarangaHiyo ya juzi kati itakua ilinipita kushoto sikuiona