Kweli mkuu tusali sana, lakini mengine na sie wanadamu tunazidi tu wenyewe. sasa kama hili jamaniHuku duniani kuna mambo magumu sana... Mungu tunaomba utusaidie.
Emma fundi ujenzi, hahhaha, anataka kuvunja ndoa ya shoga yangu. Duuu! hatariWapi makofi yake Emma tafandhali.
Bora my kaka umelitafuta. Sky Eclat kapeace Hornet njooni muone hilo group. Ila yeye huyo baba sijaona picha hapo ni mtu mzima kuliko hapo pichani UshimenKuhusu group ni kweli lipo... So sad.. [emoji24][emoji24][emoji24]vijana wadogo halafu wachafuchafu hiviView attachment 1214919View attachment 1214920
Yaan nimejaribu kujiweka kwenye viatu vya huyo mke wa jamaa...havinitoshi kabisa!Kweli mkuu tusali sana, lakini mengine na sie wanadamu tunazidi tu wenyewe. sasa kama hili jamani
Nakuaminia. Kama vipi tumia hata "utaalamu" wako.Nikilipata la WhatsApp kwa mbinu zangu nitaliweka hapa kama ushahidi usioacha shaka
Ndoa ni msalaba, hadi kuufikisha kalivari jasho limetoka hadi kwenye meno.Yaan nimejaribu kujiweka kwenye viatu vya huyo mke wa jamaa...havinitoshi kabisa!
kweli aisee, chumvi i kali mno, kwa hali ya kawaida , huyo bwana hata kama ni shoga lililokubuhu haliwezi kumkaribisha mtu ndani na lilale nae limwache mkewe na mkewe asishtuke chochoteHadithi hii ya kutungwa imezidi chumvi "eti siku zingine akawa anamkaribisha Emma alale kwake, halafu anamwambia mkewe kuwa naenda kulala chumba cha wageni na rafiki yangu Emma'
Hii ni kama hadithi haina mashiko maana inaacha maswali mengi nyuma ambayo wwe huwezi kuyajibu!!Salaam.
Jana nikiwa kwenye mapombe yangu, akanipigia simu rafiki yangu kutaka kujua nilipo. Nilimwelekeza. alipofika tu, nilishangaa kumuona kavimba macho kwa kulia! Rohoni nikajisemea au na yeye ni ndugu wa Mkuu wa Majeshi yetu kwa hiyo anamlilia marehemu Nelson. Niliwaza hivyo kwa kuwa huyo dada na yeye kwao ni Simiyu Busega.
Akanieleza yaliyomkuta. Kwa kirefu ni kwamba mumewe ni mwalimu wa shule ya sekondari hapa jijini Mwanza. Mwezi wa Februari, 2019 mume wake alianza urafiki na kijana mdogo fundi ujenzi. Anasema urafiki ulizidi maana ilifikia kipindi hadi mumewe anamwambia kuwa, "nikifa hata leo, atakayenivalisha nguo mochwari ni huyu Emma, na pia Emma ndie atarithi mali zangu. Mume hakuishia hapo, eti siku zingine akawa anamkaribisha Emma alale kwake, halafu anamwambia mkewe kuwa naenda kulala chumba cha wageni na rafiki yangu Emma.
Sasa jana hiyo ndio akakutana na "shambenga" fulani hivi, katika kuongea ndio akamwambia kuwa, MUMEO MBONA ANAFANYWA NYUMA karibia kila mtu anajua! hata yule Emma ambaye wanaambatana muda wote ndie bwana ake mpya. Alikuwa na bwana ake mwingine tena mwanafunzi wake lakini wameachana. Nasikia shambenga alizidi kumsisitiza kuwa, kama anaweza kukagua simu ya mumewe, aingie whatsap atafute group linaloitwa MWANZA KUFIRANA huko atamuona mumewe alivyo active.
Rafiki yangu amechanganyikiwa. Anasema, hata bwana alikuwa hampigi "fimbo" za kutosha, alikuwa anamwacha tu hewani hewani kumbe anachoshwa na wanaume wenzie.
Mie nilimshauri atulie kwanza asifanye maamuzi yoyote hadi hasira zake zishuke.
Mie sio mtunzi wa hadithi ujue!Hii ni kama hadithi haina mashiko maana inaacha maswali mengi nyuma ambayo wwe huwezi kuyajibu!!
Ndio ushangae na wewe, kuwa kanogewa kiasi gani? au nidharau gani hiyo kwa mkewe. Hadi anafikia kumwambia huyu ndie atakayenivalisha nguo mochwari nikifa, mara huyu ndie atakuwa mrithi wangu na kama hivyo kumwambia mie naenda kulala na mgeni wangu. Ni ajabu sana. Mie hadi nimehisi labda huyu mtu anakaribia kuchizikweli aisee, chumvi i kali mno, kwa hali ya kawaida , huyo bwana hata kama ni shoga lililokubuhu haliwezi kumkaribisha mtu ndani na lilale nae limwache mkewe na mkewe asishtuke chochote
Labda Mke wake kaamua kumchafua Mumewe maana wanawake nao wakitaka yao hawashindwi na kitu!!Yaani my role model, ni vituko. Halafu yule baba hata haoneshi kabisa. Hata akiwa mwenyekiti kwenye vikao vya harusi anaendesha vizuri tu! Inatisha
Sidhani! maana mshtuko aliokuwa nao jana haukuwa wa kawaida.Labda Mke wake kaamua kumchafua Mumewe maana wanawake nao wakitaka yao hawashindwi na kitu!!
Hii tabia ya ukali ni defensive mechanism yao.Unajua mkuu kuna wanawake sio "wapekepeke" wa kufuatilia mambo, au kusoma alama za nyakati kama ulivyosema. Huyu dada anafanya biashara ya mitumba soko fulani hivi hapa Mwanza maarufu Mlango mmoja. Halafu anasema mumewe anakuwa mkali mkali muda wote hasa mgeni Emma akiwa hapo kwao. Anasema hata siku za Jumapili anaweza kuambiwa awasongee ugali saa tatu asubuhi, wanataka kula waende zao
kapeace hata sithubutu kuweka neno hapo. Mie akija tena kuniomba ushauri nitamwambia aende kwa Paroko. Mie naogopa mambo ya wanandoa
Yaani hapo ndio najiuliza sipati jibu! Yaani baba nanihii aniache nilale chumbani kwetu peke yangu halafu yeye akalale na mwanaume mwenzie chumba cha wageni??!! 😲Hadithi hii ya kutungwa imezidi chumvi "eti siku zingine akawa anamkaribisha Emma alale kwake, halafu anamwambia mkewe kuwa naenda kulala chumba cha wageni na rafiki yangu Emma'
Duh!Hii tabia ya ukali ni defensive mechanism yao.