Upishi wa ovyo ovyo umefanya nimuache

Upishi wa ovyo ovyo umefanya nimuache

Wanaume wenzangu ndoa miaka miwili mitatu ya mwanzo ni mtihani! Ht mie tulifarakana Sana aliniona mbaya nikamuona mbaya. Lkn nilichokigundua baada ya miaka 16 ya ndoa yangu Kuna vitu vitatu au vinne inabidi uviangalie au uvifanye.
Kwanza chuja yale mapokeo ya kiume kwamba mke anapaswa kukufanyia/ kukupa huduma zote. Kukufulia, kukupikia, kupiga pasi, usafi nk. Jiulize mkeo ni full time housewife au ni mfanyakazi km wewe! Anachokipendelea Sana ni kitu gani? Hapa Sasa jua udhaifu wake ni ninj ili wewe uzibe hilo pengo au utafute namna ya kufanya. Mfano mdogo Mimi ni mngoni kwetu ukioa, baada ya km siku mbili mashangazi huja kula chakula alichopika Bibi harusi wanaita mpikiso na chakula huwa ni Ugali. Sasa bahati nzuri alikuja baba yangu mdogo na Mama mdogo tu. Mtoto wa watu kwao wanakula ndizi ndio chakula Chao ingawa walikuwa wakilima mahindi Mama yao ndo alikuwa anajua kupika Ugali wengine ni mtori, kitawa nk hahaha. Ili kuficha udhaifu tukawapiga Kwanza na castle za baridi na kuku choma wakapata starter swaafi wakasahau mpikiso. Ilipofika mida ya kupika Ugali wakawa wanapiga story sebuleni sisi tukazama jikoni Mzee baba nikazungusha Ugali swafi Ukaenda mezani wakala wakamsifia Sana! Nikawa nimeondoa aibu hapo tukawa happy! Jitahidi uzibe udhaifu wa mwenzio hatakusahau! Within a year tukawa na first born wetu kazi zikawa nyingi, tupo gheto chumba moja, sebule choo na jiko dada wa kazi analala sebuleni, wakawa hawakai miezi 2 wanaondoka.hapo mambo yakaanza kwenda kombo yaani nitoke kazini nikusaidie aisee kwa mwanaume na Yale mapokeo yetu ikawa ngumu Sana. Kilichonisaidia ni background yangu nilishazifanya Sana hizo kazi. Nikapiga moyo konde nikaanza saidia mama, amani na furaha vikatawala. Tulipopata house kubwa tukaweka Dada wa kazi ingawa hawakukaa baadae tukapata houseboi alikaa 4yrs alikuwa super.
Cha pili jitahidi kuwa msaada zaidi kwa mwenzio kuliko kuwa mzigo kwake. Usirudi toka kazini ukakuta msosi bado ukaanza kukoroma, kuwa mpole uliza Kama Kuna kikwazo saidia kutatua. Mwanamke anahitaji Sana faraja kuliko kusemwasemwa, akipata faraja kwa mwingine utashangaa!
Cha tatu Kauli. Hapa ndipo ugomvi mkuubwa huanzia. Mkeo ni mwenzio mpe kauli nzuri nzuri tumia ushawishi na SI kulaani kila kosa na kujuta. Rekebisha mwenyewe halafu muelimishe, kesho hatarudia tena.
Nne mfanye mkeo ndo best friend, mpe Siri zako zote unazoona zitajenga ndoa yenu! Na yeye hatakuficha Jambo. Mtaweza kufanya Mambo mengi Sana bila jamii inayowazunguka kujua. Mfano unataka nunua kiwanja, nyumba, gari mshirikishe mkeo, atakuwa na msaada Sana kwako mbeleni kuliko mke anashtukia tu unamwambia twende site, au gari inaingia nyumbani ndo anajua mme wangu kanunua gari!
Yapo mengi ila kwa kuacha mke sababu ya kupika hovyo mh Kuna mengine nyuma ya pazia. Inaonekana hamna ukaribu kabisa yaani wewe ni wale wanaume wanaorudi nyumbani saa nne usiku ukishakula unapiga kabao kamoja ka kutimiza wajibu unakoroma weee mpaka asubuhi unawekewa maji unaoga, unaacha alfu 10 mezani ya msosi wa siku unaenda kazini kimyaaa hamna story ni ubaba tuu! Huku nyuma mkeo anapata tabu! Baba yangu alikuwa akikaa na Mama yaani full story baba anacheeeka mpaka tunaona mapengo yake yoote ambayo leo na mie nnayo hayo hayo dunia hiiii
 
[emoji23][emoji23][emoji23] Mimi mvivu hatari sana na sikuhizi sipendi kupika nimekua mvivu heri nile matunda nilale

Mvivu tu ila unajua kupika vema ukiamua, hilo linazungumzika.

Toosie Slide.[emoji39]
 
Wanaume wenzangu ndoa miaka miwili mitatu ya mwanzo ni mtihani! Ht mie tulifarakana Sana aliniona mbaya nikamuona mbaya. Lkn nilichokigundua baada ya miaka 16 ya ndoa yangu Kuna vitu vitatu au vinne inabidi uviangalie au uvifanye.
Kwanza chuja yale mapokeo ya kiume kwamba mke anapaswa kukufanyia/ kukupa huduma zote. Kukufulia, kukupikia, kupiga pasi, usafi nk. Jiulize mkeo ni full time housewife au ni mfanyakazi km wewe! Anachokipendelea Sana ni kitu gani? Hapa Sasa jua udhaifu wake ni ninj ili wewe uzibe hilo pengo au utafute namna ya kufanya. Mfano mdogo Mimi ni mngoni kwetu ukioa, baada ya km siku mbili mashangazi huja kula chakula alichopika Bibi harusi wanaita mpikiso na chakula huwa ni Ugali. Sasa bahati nzuri alikuja baba yangu mdogo na Mama mdogo tu. Mtoto wa watu kwao wanakula ndizi ndio chakula Chao ingawa walikuwa wakilima mahindi Mama yao ndo alikuwa anajua kupika Ugali wengine ni mtori, kitawa nk hahaha. Ili kuficha udhaifu tukawapiga Kwanza na castle za baridi na kuku choma wakapata starter swaafi wakasahau mpikiso. Ilipofika mida ya kupika Ugali wakawa wanapiga story sebuleni sisi tukazama jikoni Mzee baba nikazungusha Ugali swafi Ukaenda mezani wakala wakamsifia Sana! Nikawa nimeondoa aibu hapo tukawa happy! Jitahidi uzibe udhaifu wa mwenzio hatakusahau! Within a year tukawa na first born wetu kazi zikawa nyingi, tupo gheto chumba moja, sebule choo na jiko dada wa kazi analala sebuleni, wakawa hawakai miezi 2 wanaondoka.hapo mambo yakaanza kwenda kombo yaani nitoke kazini nikusaidie aisee kwa mwanaume na Yale mapokeo yetu ikawa ngumu Sana. Kilichonisaidia ni background yangu nilishazifanya Sana hizo kazi. Nikapiga moyo konde nikaanza saidia mama, amani na furaha vikatawala. Tulipopata house kubwa tukaweka Dada wa kazi ingawa hawakukaa baadae tukapata houseboi alikaa 4yrs alikuwa super.
Cha pili jitahidi kuwa msaada zaidi kwa mwenzio kuliko kuwa mzigo kwake. Usirudi toka kazini ukakuta msosi bado ukaanza kukoroma, kuwa mpole uliza Kama Kuna kikwazo saidia kutatua. Mwanamke anahitaji Sana faraja kuliko kusemwasemwa, akipata faraja kwa mwingine utashangaa!
Cha tatu Kauli. Hapa ndipo ugomvi mkuubwa huanzia. Mkeo ni mwenzio mpe kauli nzuri nzuri tumia ushawishi na SI kulaani kila kosa na kujuta. Rekebisha mwenyewe halafu muelimishe, kesho hatarudia tena.
Nne mfanye mkeo ndo best friend, mpe Siri zako zote unazoona zitajenga ndoa yenu! Na yeye hatakuficha Jambo. Mtaweza kufanya Mambo mengi Sana bila jamii inayowazunguka kujua. Mfano unataka nunua kiwanja, nyumba, gari mshirikishe mkeo, atakuwa na msaada Sana kwako mbeleni kuliko mke anashtukia tu unamwambia twende site, au gari inaingia nyumbani ndo anajua mme wangu kanunua gari!
Yapo mengi ila kwa kuacha mke sababu ya kupika hovyo mh Kuna mengine nyuma ya pazia. Inaonekana hamna ukaribu kabisa yaani wewe ni wale wanaume wanaorudi nyumbani saa nne usiku ukishakula unapiga kabao kamoja ka kutimiza wajibu unakoroma weee mpaka asubuhi unawekewa maji unaoga, unaacha alfu 10 mezani ya msosi wa siku unaenda kazini kimyaaa hamna story ni ubaba tuu! Huku nyuma mkeo anapata tabu! Baba yangu alikuwa akikaa na Mama yaani full story baba anacheeeka mpaka tunaona mapengo yake yoote ambayo leo na mie nnayo hayo hayo dunia hiiii
Kiongozi, hayo yote uliyoyataja ni muhimu sana kwa wanandoa; lakini inategemea ni aina gani ya mtu uliyenae...

Hakuna ushirikiano mahali ambapo hapana ushirikiano kaka
 
Toka nimuoe hajawahi kupatia kwenye mapishi, kila anachopika lazima kiwe na mapungufu; kama sio chumvi nyingi, basi chakula kitakuwa kibichi lakini kweke yeye chakula kukosa chumvi ni kawaida, chumvi kuzidi kiasi ni kawaida, kuwa kibichi kawaida vilevile, chakula kukosa ladha ndo usiseme

Kuelekezwa pia hataki, maana anakuwa anaona kama anadharauliwa!

Nimevumilia vya kutosha imefika mahali nimeona isiwe tabu. Kwa sababu haiwezekani kusema una mke harafu kupika anazidiwa na Mama Ntilie

Wanawake wana paswa kujua kuwa, hatuowi kwa sababu tu ya kurahisisha Sex-Intercourse, kuna vitu vingi sana kutia ndani mapishi mazuri nk.
Tumambo tudogo hivyo ndiyo ukamuacha muheshimiwa?Nikadhani umemkuta hana uke?Sijaona kosa hata moja zaidi ya tudosari tu.
 
Kaka faida waweza usiione leo lkn baadae mbeleni utaiona. Mimi nimepita huko nikaamua kufanya vitu ambavyo wewe unavikana, tena imagine natoka kazini namkuta hajapika, napika nakula anasema hana hamu ya kula chakula Cha kupika tunaenda bar anapiga mbuzi na ndizi swafi tunarudi home kafurahi. Mimi nilikuwa naweka akiba sikuwa najua kumbe moyoni mwake alikuwa anafarijika Sana na kuona nna mapenzi mema juu yake. Sasa maisha ya ndoa SI leo na kesho tu ikaputa Kama 10 yrs nikapata msala kwa job nikawa nyumbani almost 2 yrs, aisee mke wangu alikuwa karibu na mimi akinipa faraja na kunipa moyo hakuwahi kunichoka Wala kutamka neno baya! Siku nimepata kazi upya aliniambia mme wangu usiwe na wasiwasi yoote uliyonitendea wakati unakazi niliyahifadhi moyoni hata ungekaa nyumbani miaka kumi Mimi mkeo nisingeenda kokote! Dah nikabaki nashangilia moyoni! Sasa wanaume wenzangu ambao mko kwenye ndoa na mmeajiriwa, wapendeni Sana wake zenu! Watendeeni mema ili kesho yako iwe njema! Mfumo dume utengeneze kinamna yako ambao hautamuumiza nwenzio. Mke awe faraja kwako!

Pesa nikutaftie na nikupe, nikulishe nikupikie, nikufikishe kileleni tena saa ingine uninyime papuchi, we umekaa tu nyumbani, aisee ntakufukuza, huo wema mm sina, sasa we mwanamke utakua na faida gani kwenye nyumba Mrs Van
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] jamani Mimi mvivu wa hatari bana huyo atanitesa bure chauvivu
Aisee tena anasema anakosoa
Hapo sasa mtu unajiona mdogo kama pilton ,raha ya mapishi usifiwe kuwa chakula kitamu .
Atakufundisha zaidi uwe vizuri jikoni .
 
Nipo na mtoto wa kitanga tangu niwe nae nimenepa aiseeh na kupendeza..kuna wanawake wanajua kuwa handle wanaume wao..kupika ni 100%, kwa bed ni 100%, wanajua ku care aiseeh alafu kwa future yupo vizur pia ni mtafutaji.. hujakaa sawa kakununulia nguo, mara hiki mara kile, mara kakuchezea mziki full kuinjoi..haboi kabisa
 
Wengi wanaopinga hili huenda ni wale ambao wametoka familia ambazo hazijui ladha ya chakula!

Kwa mtu ambaye kwao msosi ulikuwa kama wa 5 star hotel uje kumlisha mashudu akuvumilie! Upuuzi huo mwanamke ni jiko
 
Toka nimuoe hajawahi kupatia kwenye mapishi, kila anachopika lazima kiwe na mapungufu; kama sio chumvi nyingi, basi chakula kitakuwa kibichi lakini kweke yeye chakula kukosa chumvi ni kawaida, chumvi kuzidi kiasi ni kawaida, kuwa kibichi kawaida vilevile, chakula kukosa ladha ndo usiseme

Kuelekezwa pia hataki, maana anakuwa anaona kama anadharauliwa!

Nimevumilia vya kutosha imefika mahali nimeona isiwe tabu. Kwa sababu haiwezekani kusema una mke harafu kupika anazidiwa na Mama Ntilie

Wanawake wana paswa kujua kuwa, hatuowi kwa sababu tu ya kurahisisha Sex-Intercourse, kuna vitu vingi sana kutia ndani mapishi mazuri nk.
Tuendelee kufanya free mining kwenye time stope tu..tutatoboa😀
 
Hakuwa mke wandoa labda!! Pia utakua muislamu !!
 
Kiongozi, hayo yote uliyoyataja ni muhimu sana kwa wanandoa; lakini inategemea ni aina gani ya mtu uliyenae...

Hakuna ushirikiano mahali ambapo hapana ushirikiano kaka
Sawa lkn ilikuwaje ukamuoa? Mlipendeana Nini? Pale mlipokutana mwanzoni Nini hasa kilikuvutia kwake? Uzuri tu wa umbo au? Akili au? haya mlipoanza ku date mlikuwa mkikutana bar tu au hotelini tu au? Aliwahi kuja gheto akawa anapika? Au ulipooa ndo ukaanza kupikiwa naye?
Mimi wa kwangu tulikutana nikiwa nakaa na bro yeye yupo hostel, tukawa tunakutana juu kwa juu, bar hotels baadaye akaanza kunishauri ninunue kiwanja tena kimara kulikuwa na viwanja dah nilisita maana hatukuwa na muda Sana. Baadaye aliponiona muoga akaanza kuniambia tuanze nunua vitu vya ndani napo sikudhania kwamba tutaishia mke na mume. Baadaye alijua kikwazo kwake ni Mimi kuishi na bro akaniambia lini ntakuwa na room yangu anataka anipikie pilau, mtori yaani km miezi sita hivi ananipa plan. Baadae nikapata bonus kazini, alipojua nnanpesa akasema marufuku kwenda bar au hotelini hataki tena mpaka nipate chumba. Na akaanza pita nyumba Hadi nyuma na kweli nikapata chumba kipyaa ndo kimemaliziwa kujengwa Mwenge kule. Aisee nikalipia tukaanza Safari ya maisha! Achaneni na wadada wa kichaga ukimpata anayejua life mpe heshima yake utafaidika ingawa sio wote. So tulipika na kupakua miezi mitatu, tukajuana madhaifu yetu. Sasa Kiongozi hukupitia hate kukaa naye kidogo kabla ya ndoa?
 
Sawa lkn ilikuwaje ukamuoa? Mlipendeana Nini? Pale mlipokutana mwanzoni Nini hasa kilikuvutia kwake? Uzuri tu wa umbo au? Akili au? haya mlipoanza ku date mlikuwa mkikutana bar tu au hotelini tu au? Aliwahi kuja gheto akawa anapika? Au ulipooa ndo ukaanza kupikiwa naye?
Mimi wa kwangu tulikutana nikiwa nakaa na bro yeye yupo hostel, tukawa tunakutana juu kwa juu, bar hotels baadaye akaanza kunishauri ninunue kiwanja tena kimara kulikuwa na viwanja dah nilisita maana hatukuwa na muda Sana. Baadaye aliponiona muoga akaanza kuniambia tuanze nunua vitu vya ndani napo sikudhania kwamba tutaishia mke na mume. Baadaye alijua kikwazo kwake ni Mimi kuishi na bro akaniambia lini ntakuwa na room yangu anataka anipikie pilau, mtori yaani km miezi sita hivi ananipa plan. Baadae nikapata bonus kazini, alipojua nnanpesa akasema marufuku kwenda bar au hotelini hataki tena mpaka nipate chumba. Na akaanza pita nyumba Hadi nyuma na kweli nikapata chumba kipyaa ndo kimemaliziwa kujengwa Mwenge kule. Aisee nikalipia tukaanza Safari ya maisha! Achaneni na wadada wa kichaga ukimpata anayejua life mpe heshima yake utafaidika ingawa sio wote. So tulipika na kupakua miezi mitatu, tukajuana madhaifu yetu. Sasa Kiongozi hukupitia hate kukaa naye kidogo kabla ya ndoa?
Dah! Nashindwa kufukua makaburi, lakini ni mazito mkuu
 
Ni kweli mkuu, ufundi katika mapishi nayo ni moja ya added advantage, lakini wanawake wengi wamekuwa hawatilii maanani!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom