Upishi wa ovyo ovyo umefanya nimuache

Upishi wa ovyo ovyo umefanya nimuache

Toka nimuoe hajawahi kupatia kwenye mapishi, kila anachopika lazima kiwe na mapungufu; kama sio chumvi nyingi, basi chakula kitakuwa kibichi!
Lakini kweke yeye chakula kukosa chumvi ni kawaida, chumvi kuzidi kiasi ni kawaida, kuwa kibichi kawaida vilevile, chakula kukosa ladha ndo usiseme!
Kuelekezwa pia hataki, maana anakuwa anaona kama anadharauliwa!

Nimevumilia vya kutosha imefika mahali nimeona isiwe tabu.
Kwa sababu haiwezekani kusema una mke harafu kupika anazidiwa na Mama Ntilie!!!

Wanawake wana paswa kujua kuwa, hatuowi kwa sababu tu ya kurahisisha Sex-Intercourse, kuna vitu vingi sana kutia ndani mapishi mazuri nk.
Ulipaswa ugundue Hilo kabla hujamuoa

Wewe ndie ndezi aka kiazi mbatata
 
Mimi msosi wangu ukila lazima ujirambe

Mwanamke nitayemuoa ni lazima awe na viwango vya mapishi vya five star chef

Otherwise hatutoelewana kabisa

Siwezi madude eti kiss tumbo lishebe

Lazima nifurahie msosi na ladha zake
 
Mimi msosi wangu ukila lazima ujirambe

Mwanamke nitayemuoa ni lazima awe na viwango vya mapishi vya five star chef

Otherwise hatutoelewana kabisa

Siwezi madude eti kiss tumbo lishebe

Lazima nifurahie msosi na ladha zake
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Kuzidisha chumvi kila siku inahitaji tools gani mkuu ? Kutokujua kitu sio dhambi wala ulemavu maadam anaweza akajifunza,

Lakini kwa huyu Tatizo lipo kwa huyo dada kukataa kufundishika, hamna excuse nyingine yoyote hapo, kama sio mjeuri basi ni mjuaji asiyejua kwamba hajui

Kupika mlenda mzuri unahitaji oven? Au maharage ya karanga ya kusaga unahitaji ibada jikoni? Otherwise labda huyu ni wewe umekuja kujitetea[emoji23][emoji23]
Huyu ndo anajitetea hapa[emoji86]
 
Mimi msosi wangu ukila lazima ujirambe

Mwanamke nitayemuoa ni lazima awe na viwango vya mapishi vya five star chef

Otherwise hatutoelewana kabisa

Siwezi madude eti kiss tumbo lishebe

Lazima nifurahie msosi na ladha zake
Au eti kwa sababu kitandani yupo vizuri ndo uteseke kwa kuvumilia misosi mibovu! Haiwezekani kabisa...[emoji23]
 
Hamna kitu kinatupa stress wanawake kama umuandalie mume chakula afu asile aisee utamtafuta mchawi

Ushauri;susa kula chakula chake kwasiku kazaa we ukirudi panda kitandani ulale wala usiulizie chakula,amini nakwambia ikipita wiki hajajirekebisha au kuuliza kutaka kujua nini shida ujue huyo anasababu nyingine anatafuta kuachika

Ila kwani hana smartphone au hiyo google anaitumia kwa kazi gani mwenzetu

Kingsmann
 
Hamna kitu kinatupa stress wanawake kama umuandalie mume chakula afu asile aisee utamtafuta mchawi

Ushauri;susa kula chakula chake kwasiku kazaa we ukirudi panda kitandani ulale wala usiulizie chakula,amini nakwambia ikipita wiki hajajirekebisha au kuuliza kutaka kujua nini shida ujue huyo anasababu nyingine anatafuta kuachika

Ila kwani hana smartphone au hiyo google anaitumia kwa kazi gani mwenzetu

Kingsmann
Yaani uliyoyasema yote nimefanya mkuu; nimekula hoteli mara kadhaa, sikumbuki ni mara ngapi lakini ni mara nyingi tu!
Nimeweka mgomo wa kususia chakula mpaka tendo la ndoa lakini wapi...[emoji3]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom