Mwanamke hatakiwi kupikapika. Tunatakiwa tushirikiane kutafuta pesa, wadada wanaojua kupika wapo wengi wamejaa kila mahali.
Ashiriki kwenye kazi. Hata kuangalia tu inatoshaYaani mwanamke akusaidie kutafuta pesa!!
Mkuu, hadi kufikia uamuzi huo nimejaribu kila njia lakini wapi!Seriously unaamuacha kisa ajui kupika!? Ebu mrudishe nyumban alaf uongee na mama ake amweleze ukwel kuwa umechoka na tabia yake ya ukaidi hasa unapomueleza kuhusu mapishi yake, baada ya hapo mtaftie mwalim amfundishe kupika na umwambie kabsa akishindwa hapo ndio ndoa imekufa kabsaa hautoweza mvumilia tena
Mfundishe kwa kususia chakula kisichokufurahisha. Wewe toka kidogo, kale unachopenda kwa mama ntilie, kisha rudi nyumbani utulie. Usiendelee kubishana naye.Mkuu, hadi kufikia uamuzi huo nimejaribu kila njia lakini wapi!
Pole sana.Mkuu, hadi kufikia uamuzi huo nimejaribu kila njia lakini wapi!
Akitafuta tatizo linakuwa wapi?Yaani mwanamke akusaidie kutafuta pesa!!
Paaa paaa paaa paaa imepita bila kupingwaTatizo la kuja getho unamfungashia chips kuku, badala ya mchele apike…. unaona kama atakuchelewesha.
Utaishi naye vizuri tu mkuu. Unamwambia kaa pembeni mama watoto wewe unapika.Napika vizuri sana kuliko wanawake wengi, niliwahi kuambiwa kuwa nitashindwa kuishi na mke.
Mke siyo mtumwa wako wa kukusaidia kazi za nyumbani kama kuzaa, kulea, kupika, kufua, kufanya usafi, kisha kukufurahisha unaporudi nyumbani.Unaambiwa kufundishwa hataki.
Akitafuta tatizo linakuwa wapi?
Tatizo ni mama mkwe anapokuja kusalimu au mnapo kwenda kwake. Mama wa Kiafrika aone mtoto wake anapika na mke amekaa pembeni.Utaishi naye vizuri tu mkuu. Unamwambia kaa pembeni mama watoto wewe unapika.
Siyo vibaya ukanielewesha mapema kabla sijaingia kwenye majaribio yatakayonigharimu baadaye.Ngoja akizipata utaelewa.
Huko mbali ampeleke kwa mama ntilie akashinde wiki moja tu. Hata ukimpa mama lishe 50,000 atakushukuru.Usimuache mpeleke hata college ya mapishi