Upendo huu wa mawifi zangu umenifika happaaa!

Upendo huu wa mawifi zangu umenifika happaaa!

Mtumie mumeo kuwambia kwamba UnapendA kua simple hlf wana kuharibu manake nlivyokusoma upo simple na mi napenda mwanamke asiyejiremba ovyo ni hofu yangu watakuremba mpk huyo jamaa atakuona kituko mnke kujiremba sana napo kuna husiana na kushuka thamani due to umalaya na ukichunguza wanawake wanaojiremba sn nadhan men wengi uwaga tunawachukulia km malaya sio wote lkn
 
Mkuu amini hao mawifi watakuwa wanampenda wifi yao kweli baada ya kujua ndiyo furaha ya kaka yao.

Ingekuwa vinginevyo huyu Dada asingeweza kwenda against mawifi sita Kama wangekuwa vimeo.

Cha muhimu huyu Dada must go along with them while showing them her taste little by little..... Watakubaliana tu
Hata mimi naamini wananipenda kweli. Nami nawapenda pia. Nitajitahidi kuhold my ground next time wakisuggest kitu nisichokikubali
 
Usijidanganye eti wanakupenda. Wangekuwa wanakupenda kweli wangekuacha uwe huru na maisha yako.

Time will tell...
 
Hata mimi naamini wananipenda kweli. Nami nawapenda pia. Nitajitahidi kuhold my ground next time wakisuggest kitu nisichokikubali

Not necessarily uanzie hapo, you may start kwa kuwachagulia wao vitu na styles mbalimbali..... Ukiona wanaaccept unavyowachagulia basi huna budi na wewe kuaaccept vyao, ila wakikataa na wewe utakuwa na nguvu ya kukataa.

Kumbuka ni muhimu kwenda nao mdogo mdogo na kwa Tahadhari sana,mawifi 6 wakikubadilikia you won't last even for a day.


Kila la kheri
 
Hata mimi naamini wananipenda kweli. Nami nawapenda pia. Nitajitahidi kuhold my ground next time wakisuggest kitu nisichokikubali

Why can't they just mind their own freakin' business and leave you the hell alone with your man?

Huyo mchumba wako keshawahi kukulalamikia kuwa hapendi unavyovaa?
 
Not necessarily uanzie hapo, you may start kwa kuwachagulia wao vitu na styles mbalimbali..... Ukiona wanaaccept unavyowachagulia basi huna budi na wewe kuaaccept vyao, ila wakikataa na wewe utakuwa na nguvu ya kukataa.

Kumbuka ni muhimu kwenda nao mdogo mdogo na kwa Tahadhari sana,mawifi 6 wakikubadilikia you won't last even for a day.


Kila la kheri
Asante sana, Ubarikiwe.
 
Hongera mamy kupendwa na mawifi ni bahati kubwa......jaribu kuwaeleza vitu unavyopenda kwa umakini isijeonekana umewadharau ikaleta chuki.....
 
We una bahati kweli, mi hata sikumbuki mara ya mwisho mke wangu na dada yangu kuongea ilikuwa lini.
Huna sababu ya kukubali kila wanachotaka ufanye, unaweza wajibu kwa heshima na upendo kuwa wanavyokuchagulia huendani navyo. Jaribu kuwaonyesha unachopenda wewe. Taratibu watakuelewa. Mungu ajaalie waendelee kuwa na upendo huo huo kwako maana wakikubadilikia hao ndoa utaiona chungu.
 
Aisee mi nina msimamo sana. Hata rafiki zangu wananiambia hivyo ila kwa uhusiano huu nakuwa mzito kuonesha misimamo yangu.

Mimi mamaangu hakuwa na uhusiano mzuri na wifi zake na hana uhusiano mzuri nao hadi leo na mimi kama mtoto naona effects za hiyo hali kwake na hata kwetu kwani hatuko karibu na mashangazi, hatuna uhusiano wa karibu na mabinamu zetu upande wa baba, na hata tukiwa nao ni ule wa kimachale. Ningependa iwe tofauti kwangu na watoto wangu kwakweli.


I think u have a point here .kwa sababu yote wanafanya kwa nia njema unaweza kutafuta namna ya deal na hiyo ishu kwa namna ya upendo bila wao kuwa kwaza.ni kwamba pengine wanaperception wewe hauji mapigo ya kisasa au ndio namna wao wanafanyianaga.since tumelelewa tofauti lazma ukubali kwamba u cant be the same na mawifi zako.mshukuru MUNGU wanakuadmire.kama vile wao wanavyojaribu kuintroduce lifestyle yao kwako na wewe u can introduce lifestyle yako kwao mtafika kwenye level ambayo u can understand each akikuletea CL chukua sio laazima uvae,alfu na wewe siku mtag simple kali ya ukweli mwambie unataka kumnunulia kidogo kidogo atakuelewa.Kumbuka case ya boy friend wako ni mwanaume pekee kwenye familia so kwao is like refference ya vitu vingi watataka wajue kila kitu kinachomuhusu yy be wise namna ya kudeal na changamoto kama hizo,unaweza kuchukua attention ya kaka yao kwako bila wao kuhisi vibaya cha msingi kuwa na hekima na uvumilivu
 
Hahahaahhahaha..umejua kunichekesha aisee. Nasafisha kucha zangu mwenyewe jamani na kusugua miguu yangu mwenyewe. Mambo ya kubandika kucha na kuchora maua naona ni extra tu
Safi kabisa kama unasafisha mwenyewe miguu mororoo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom