Upendo huu wa mawifi zangu umenifika happaaa!

Upendo huu wa mawifi zangu umenifika happaaa!

Queen V

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Posts
785
Reaction score
1,368
Jamani mimi mawifi zangu (dada wa mtarajiwa wangu) wananitatiza. Mchumba wangu ni mtoto wa kiume pekee kwa wazazi wake na amebarikiwa madada sita. To be honest nawapenda mawifi zangu na wananipenda pia kwa maneno na matendo ila sasa upendo huu naona unaelekea kuwa mzito sana kwangu.

Mimi ni mwanamke simple sana. Mavazi na Hairstyle na muonekano wangu kwa ujumla ni simple. Sasa mawifi zangu tangu nimetambulishwa kwao wamekuwa ni watu wa kutaka kunibadilisha. Ninaletewa nguo, hereni, viatu na kila aina ya urembo ambao si kama ule ninaopendelea. Weekend lazima mmoja anitafute twende salon, tukifika huko nitalazimishwa mambo ya pedicure, manicure wakati sina mazoea hayo. Yani ni kama wamewekeana zamu, leo huyu kesho huyu. Mara shopping na tukifika huko sipewi uhuru wa kuchagua nivipendavyo bali naambiwa "wifi hii ndo itakupendeza bwana, tena hata kaka atapenda ukivaa hii".

Wiki iliyopita tulienda harusini mimi, mchumba wangu na dada zake wawili. Nikakutana nao mitaa ya Mwenge ili tuongozane kwenda huko. Nilikuwa nimevaa flat shoes na gauni langu la usiku. Jamani wifi zangu walilalamika kwanini nimevaa flat shoes kwa muda kama dakika 20 hadi baby ikabidi aseme mwacheni mke wangu. Leo wifi amenitag instagram kwenye picha ya viatu virefu ananiuliza kama nimevipenda. Sijajibu hadi sasa na najawa na hasira na mashaka kuwa endapo nikiolewa si watakuja kunipangia hadi nightdress za kumvalia mume wangu hawa..

Nifanye nini waniache alone bila kuwa na mtafaruku au wasijisikie vibaya kwani wananipenda na najua wanafanya kwa upendo na nafurahi kupendwa ukweni ila daaaaahhhh!
 
Jamani mimi mawifi zangu (dada wa mtarajiwa wangu) wananitatiza. Mchumba wangu ni mtoto wa kiume pekee kwa wazazi wake na amebarikiwa madada sita. To be honest nawapenda mawifi zangu na wananipenda pia kwa maneno na matendo ila sasa upendo huu naona unaelekea kuwa mzito sana kwangu.

Mimi ni mwanamke simple sana. Mavazi na Hairstyle na muonekano wangu kwa ujumla ni simple. Sasa mawifi zangu tangu nimetambulishwa kwao wamekuwa ni watu wa kutaka kunibadilisha. Ninaletewa nguo, hereni, viatu na kila aina ya urembo ambao si kama ule ninaopendelea. Weekend lazima mmoja anitafute twende salon, tukifika huko nitalazimishwa mambo ya pedicure, manicure wakati sina mazoea hayo. Yani ni kama wamewekeana zamu, leo huyu kesho huyu. Mara shopping na tukifika huko sipewi uhuru wa kuchagua nivipendavyo bali naambiwa "wifi hii ndo itakupendeza bwana, tena hata kaka atapenda ukivaa hii".

Wiki iliyopita tulienda harusini mimi, mchumba wangu na dada zake wawili. Nikakutana nao mitaa ya Mwenge ili tuongozane kwenda huko. Nilikuwa nimevaa flat shoes na gauni langu la usiku. Jamani wifi zangu walilalamika kwanini nimevaa flat shoes kwa muda kama dakika 20 hadi baby ikabidi aseme mwacheni mke wangu. Leo wifi amenitag instagram kwenye picha ya viatu virefu ananiuliza kama nimevipenda. Sijajibu hadi sasa na najawa na hasira na mashaka kuwa endapo nikiolewa si watakuja kunipangia hadi nightdress za kumvalia mume wangu hawa..

Nifanye nini waniache alone bila kuwa na mtafaruku au wasijisikie vibaya kwani wananipenda na najua wanafanya kwa upendo na nafurahi kupendwa ukweni ila daaaaahhhh!

*NANI KAKUZUIA KUJIPAMBA, EBU JIPAMBE DADA... JIPAMBE UWE MREMBO ZAIDI*

Leo nataka kuwatia moyo wanawake kwa habari ya kujipamba, jipambe ili mpendeze mwaya.......

Najua zipo saloon nyingi zenye hadhi mbalimbali na zina wataalamu wa viwango tofauti tofauti lakini nimegundua saloon moja haihitaji gharama kubwa sana kama unataka kupambwa.

Nilikuwa napita mahali nikaiona, nikasema lazima niwashauri wanawake waende hiyo saloon wakajipambe na haipo mbali. Unakubalije kukaa bila kujipamba na wakati umeruhusiwa?

Mwanzoni nilipoiona hii saloon nilishtuka nikaambiwa, usishtuke .........nikauliza kwanini? Nikaambiwa...... _*Maana hivyo ndivyo walivyojipamba wanawake watakatifu wa zamani, waliomtumaini Mungu na kuwatii waume zao*_1Pet 3:5

Nikauliza walitumia mapambo gani hao wanawake wa zamani? Akasema; _*Wanawake wa zamani walijipamba kwa mapambo yasiyoharibika yaani roho ya upole na ya utulivu*_ 1Pet 3:4 Nikasema.... Kumbe kuwa na roho ya upole ni pambo! Kumbe roho ya utulivu ni pambo!

Mapambo adimu sana haya kwa wanawake wengi siku za leo. Mapambo haya hayapatikani saloon za kawaida bali ndani ya Bible pekee.

Ili kujua mtu ana roho ya utulivu ni pale yanapotokea mazingira ya tafrani, misukosuko. Ukiona mwanamke unatokea msukosuko kidogo tu kwenye ndoa yake, halafu anaenda kumtangaza mumewe nje vibaya, ukiona hivi ujue huyu hajapambwa huyu. Unatembea barabarani kumbe unanuka, udhaifu wako wote umeshatolewa nje na hujui.

Na ili kujua mwanamke ana roho ya upole ni pale mazingira yanapokuwa ya fujo, kelele na vimbwanga. Ukiona mwanamke mkali kiasi kwamba mume hajisikii kuwahi nyumbani ujue huyu mwanamke kakosa pambo huyu.

Wanawake jipambeni kwa mapambo hayo jamani, ni mapambo yasiyoharibika yanadumu, hata ukinyeshewa mvua hayabanduki, wanaume/waume zenu wanatamani kuwaona wake zao wakijipamba kwa mapambo hayo.

Lipsticks, Brazilian Hair, Expensive shoes, Expensive dresses, Manicure, Pedicure, Mascara, Eyeshadows....etc haya yanaharibika, hayafai kwa binti za Mungu. Jipambe kwa roho ya upole na utulivu ili uwe mrembo rohoni binti ya MUNGU.

*MUNGU KWANZA!!!*
 
Inawezekana ni upendo tu ila wameshindwa kuweka mipaka. Mwambie Mchumba wako awaambie Dada zake. Lakini statement yake ionyeshe kuwa yeye ndiye amelifikiria hilo, na uzuri yeye mwenyewe ameona!
Asante kwa ushauri ila naogopa hata kumwambia, sitaki ionekane kama nina negativity kwa dada zake. Wako close sana na anajitahd wote tuwe kitu kimoja
 
Be yourself, nilipata danga flani hivyo, dada yake aliwahi kuwa miss, yeye anafikiri urembo ni extension hair, nails, eyebrow na eyelashes. Hivyo vyote sikuviweza, mwisho wa siku alikubali kuwa siwezi kubadilika.
 
Duuh mawifi zako wanakupenda sana, sijui coz ndo wifi mmoja tu waliyenaye!! Maana mabinti wengi ndo huwa wanajitahidi kweli kuwa-win mawifi zao, sio kwa yeye kuwanunulia mizawadi. (Unapalilia ndoa kwa mawifi teh)

Nimewaza tu hao mawifi zako wangekuwa na ghubu mbona ungesurrender mapema, mtu sita uwiii. Anyway unaweza tu kuongea nao kwa upole waambie kuwa umezoea kuwa tu simple mwenyewe, so hupendelei vikorombwezo vingi, slowly tu watakuelewa. Na wakati mwingine ukiona kuna ratiba ambazo watakuhitaji kwa kitu fulani na haupo willing, basi tafuta karatiba kengine ili mpishane. Yes mnapendana but freedom au choices za mtu ziheshimiwe pia, hupendi kitu fulani basi wakuelewe tu. Hongera mwaego, angalau leo umeleta story nzuri za mawifi
 
Duuh mawifi zako wanakupenda sana, sijui coz ndo wifi mmoja tu waliyenaye!! Maana mabinti wengi ndo huwa wanajitahidi kweli kuwa-win mawifi zao, sio kwa yeye kuwanunulia mizawadi. (Unapalilia ndoa kwa mawifi teh)

Nimewaza tu hao mawifi zako wangekuwa na ghubu mbona ungesurrender mapema, mtu sita uwiii. Anyway unaweza tu kuongea nao kwa upole waambie kuwa umezoea kuwa tu simple mwenyewe, so hupendelei vikorombwezo vingi, slowly tu watakuelewa. Na wakati mwingine ukiona kuna ratiba ambazo watakuhitaji kwa kitu fulani na haupo willing, basi tafuta karatiba kengine ili mpishane. Yes mnapendana but freedom au choices za mtu ziheshimiwe pia, hupendi kitu fulani basi wakuelewe tu. Hongera mwaego, angalau leo umeleta story nzuri za mawifi

Kwa kweli ni story nzuri ya mawifi
 
Asante kwa ushauri ila naogopa hata kumwambia, sitaki ionekane kama nina negativity kwa dada zake. Wako close sana na anajitahd wote tuwe kitu kimoja

Kwa uoga huo inabidi uzoee tu, kubali yote.
Ila kama unataka mabadiliko na future ya ndoa yako fanya marekebisho kuhusu mienendo yako.
Inaonyesha si Mtu mwenye msimamo katika masuala yako pengine ndiyo maana imekuwa rahisi
kutaka kukuweka wao wanavyoona inafaa.

Umeshawahi kujiuliza ex wa Mchumba wako alikuwa ni Mtu wa aina gani?
Unazijua "variety" za Mchumba wako? Life style ya familia ya Mchumba wako?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom