Upendo huu wa mawifi zangu umenifika happaaa!

Upendo huu wa mawifi zangu umenifika happaaa!

uwe mwangalifu nao sana, wanavyokupenda hivyo, ukiwakorofisha watakuchukia zaidi ya hapo hadi utakosa amani. Mawifi huwa siyo watu wazuri sana kuwaamini. Ila usifanye chochote bila kumshirikisha mmeo.
 
Hao mawifi ni 'vimeo' na watakusumbua
je wameolewa?
wanawake wote sita kuwa busy na wewe hawana kazi za kufanya?
wanamiliki saloon?

kuna tofauti ya mawifi sita wanaomiliki saloon kinondoni
na mawifii sita walimu na madaktari..au wauguzi......
 
unaambiwa ufanye pedicure manicure kaka yao asisimke,
Sio unakuta wifi miguu imepauka kama amelala jikoni.
 
...teh, na wewe umeolewa penye mawifi sita mtani[emoji12] .

Tatizo watu hawataki kuishi maisha yao, hasa mawifi. Wanadhani wana mandate na kaka yao. Huyo jamaa asipokuwa na principles kwenye nyumba yake, hao madada sita watamtafuna wifi yao.
Yani hii kitu inanikosesha raha. Ila ni changamoto inabidi niikabili
 
...teh, na wewe umeolewa penye mawifi sita mtani[emoji12] .

Tatizo watu hawataki kuishi maisha yao, hasa mawifi. Wanadhani wana mandate na kaka yao. Huyo jamaa asipokuwa na principles kwenye nyumba yake, hao madada sita watamtafuna wifi yao.
Acha na mie nijifunze kupitia hapa mtani, nisije kumsababishia usumbufu wife mtarajiwa wa brother.. Because I am wifi mtarajiwa too.
 
unaambiwa ufanye pedicure manicure kaka yao asisimke,
Sio unakuta wifi miguu imepauka kama amelala jikoni.
Hahahaahhahaha..umejua kunichekesha aisee. Nasafisha kucha zangu mwenyewe jamani na kusugua miguu yangu mwenyewe. Mambo ya kubandika kucha na kuchora maua naona ni extra tu
 
Hao mawifi ni 'vimeo' na watakusumbua
je wameolewa?
wanawake wote sita kuwa busy na wewe hawana kazi za kufanya?
wanamiliki saloon?

kuna tofauti ya mawifi sita wanaomiliki saloon kinondoni
na mawifii sita walimu na madaktari..au wauguzi......
Ameolewa mmoja na wanne kati yao wana kazi zao. Hawamiliki salon hata, ila ni wadada wanajipenda kuliko yani. Urembo ni more of a basic need kwao.
 
Hao mawifi ni 'vimeo' na watakusumbua
je wameolewa?
wanawake wote sita kuwa busy na wewe hawana kazi za kufanya?
wanamiliki saloon?

kuna tofauti ya mawifi sita wanaomiliki saloon kinondoni
na mawifii sita walimu na madaktari..au wauguzi......

Bossman...wakati mwingine sidhani kama shughuli ya mtu inajalisha sana.

Wengine tabia ya upekepeke na usabasi ni ya asili.

Hata wawe madaktari au wahasibu, bado watafanya yao kwa mujibu wa walivyo kiasilia.

Hujawahi kusikia umbea au kuona wambea huko maofisini?

Ona tu hata kwa mfano jinsi huu ujio wa mitandao ya kijamii ulivyobadili mambo...watu wanajivunia kuwa wambea nyuma ya giza.

Si watoto wa kishua si wa uswazi. Hujui hata nani ni nani.
 
Bossman...wakati mwingine sidhani kama shughuli ya mtu inajalisha sana.

Wengine tabia ya upekepeke na usabasi ni ya asili.

Hata wawe madaktari au wahasibu, bado watafanya yao kwa mujibu wa walivyo kiasilia.

Hujawahi kusikia umbea au kuona wambea huko maofisini?

Kuna aina za kazi na aina ya mitaa ina shape sana tabia za watu..
ingawa kweli kuna watu 'wana tabia zao' popote pale zinajionesha
 
Wenzako wanatafuta huo Upendo na hawaupati wewe unaukinai, shauri yako
Too much of anything is harmful aisee... Upendo mpaka wakuzodoe kwenye preferences zako sio upendo tena, ni utumwa. Yani ufanye wanavotaka wao, sio kabisa.
 
Hao mawifi ni 'vimeo' na watakusumbua
je wameolewa?
wanawake wote sita kuwa busy na wewe hawana kazi za kufanya?
wanamiliki saloon?

kuna tofauti ya mawifi sita wanaomiliki saloon kinondoni
na mawifii sita walimu na madaktari..au wauguzi......


Mkuu amini hao mawifi watakuwa wanampenda wifi yao kweli baada ya kujua ndiyo furaha ya kaka yao.

Ingekuwa vinginevyo huyu Dada asingeweza kwenda against mawifi sita Kama wangekuwa vimeo.

Cha muhimu huyu Dada must go along with them while showing them her taste little by little..... Watakubaliana tu
 
Too much of anything is harmful aisee... Upendo mpaka wakuzodoe kwenye preferences zako sio upendo tena, ni utumwa. Yani ufanye wanavotaka wao, sio kabisa.

Soma post yangu namba 76 utaelewa namaanisha nini
 
Jamani mimi mawifi zangu (dada wa mtarajiwa wangu) wananitatiza. Mchumba wangu ni mtoto wa kiume pekee kwa wazazi wake na amebarikiwa madada sita. To be honest nawapenda mawifi zangu na wananipenda pia kwa maneno na matendo ila sasa upendo huu naona unaelekea kuwa mzito sana kwangu.

Mimi ni mwanamke simple sana. Mavazi na Hairstyle na muonekano wangu kwa ujumla ni simple. Sasa mawifi zangu tangu nimetambulishwa kwao wamekuwa ni watu wa kutaka kunibadilisha. Ninaletewa nguo, hereni, viatu na kila aina ya urembo ambao si kama ule ninaopendelea. Weekend lazima mmoja anitafute twende salon, tukifika huko nitalazimishwa mambo ya pedicure, manicure wakati sina mazoea hayo. Yani ni kama wamewekeana zamu, leo huyu kesho huyu. Mara shopping na tukifika huko sipewi uhuru wa kuchagua nivipendavyo bali naambiwa "wifi hii ndo itakupendeza bwana, tena hata kaka atapenda ukivaa hii".

Wiki iliyopita tulienda harusini mimi, mchumba wangu na dada zake wawili. Nikakutana nao mitaa ya Mwenge ili tuongozane kwenda huko. Nilikuwa nimevaa flat shoes na gauni langu la usiku. Jamani wifi zangu walilalamika kwanini nimevaa flat shoes kwa muda kama dakika 20 hadi baby ikabidi aseme mwacheni mke wangu. Leo wifi amenitag instagram kwenye picha ya viatu virefu ananiuliza kama nimevipenda. Sijajibu hadi sasa na najawa na hasira na mashaka kuwa endapo nikiolewa si watakuja kunipangia hadi nightdress za kumvalia mume wangu hawa..

Nifanye nini waniache alone bila kuwa na mtafaruku au wasijisikie vibaya kwani wananipenda na najua wanafanya kwa upendo na nafurahi kupendwa ukweni ila daaaaahhhh!
kizazi cha insta watoto wao sijui watakuwaje?
 
Ameolewa mmoja na wanne kati yao wana kazi zao. Hawamiliki salon hata, ila ni wadada wanajipenda kuliko yani. Urembo ni more of a basic need kwao.

Napenda sana mwanamke anayejipenda lakini pia awe na Upendo na genye pia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom