Upendo huu wa mawifi zangu umenifika happaaa!

Upendo huu wa mawifi zangu umenifika happaaa!

Dada mimi sioni tatizo vaa dada mimi napenda kuvaa ila sipendi yafuatayo: 1:kubandika kucha
2. Ma weaving
3. Kubandika kope
4. Lipstik hapa natumia lip shiner tu!
yaliyobaki yote nafanya kwa sababu hayanibadilishi u natural wangu. Sasa dada mbona umebarikiwa kuwa na mawifi wazuri? Wenda wewe ni msabato unapenda nguo za kawaida ndefuu kila sehem etc. Ila isikupe shida wewe kuwa smart tu jua kupanga nguo bas. Da nawatamani loh una bahati!
 
Uwiiiii niwapate wapi hao na mie?
Kweli upele humuota asiye na kucha.
 
Hongera kwa kupata mwenza@Queen V. Mwenyezi Mungu awatangulie.
Nitaongea from experience, nisikilize sana. Mawifi wengi hua wanaanza hivyo, wanakua wanaonyesha upendo uliopitiliza sana, but if you are smart, kua mwangalifu. Watakuingia mnoo ndani ya maisha yako na kubadilisha your main course usipokua mwangalifu. Halaf baadae wakishakujua maisha yako kindani, your strenghts and weaknesses, hapo ndio majuto hufuata, na jinsi walivyo wengi. Weka boundaries toka mapema mama.
 
Hongera kwa kupata mawifi waelewa wenye upendo na wanapenda upendeze... Mi nnae mmoja tu ila hataki kuona nimevaa hata gaun ya gharama.. Ananuna
 
Yea yOur the only one m totally crazy upon,
YOur smile yOur touch & love so much, craziness about
yOu is as such, Yea yOur the one and only, moments
away i feel lonely, its the love i cant keep aside, just i
wanna love yOu every second, i knw m crazy and
totally mad , bcz i never had one who loved me the way yOu had
I live yOu more than i love YOu !!
 
Waambie kisilencer
ANZA KUWANUNULIA UNAVYOPENDA!
ANZA KUWATAMBULISHA AINA YAKO YA MAISHA
ANZA KUZUNGUMZA KUHUSU INTEREST ZAKO
ANZA KUSHARE NAO HOBBIES
RECOMEND OUTINGS,WHERE TO EAT WHERE TO SHOP WHOTO CALL UKITAKA VISIMPLE!
story za aina hiyo!
waonyeshe picha zako mkiwa na kaka yao akiwa very happy!
GIVE THEM UR LIFE PROFILE WATAJIUDJUST NAWE UTAJIUDJUST KIDOOOOGO MTAPATA BOOOOONGE LA BLEND!
pengine wao aina yao ya kuonyesha kupenda ni kununua vitu vya thamani!
waonyeshe kuwa mtu anaweza kukupenda na kukuonyesha anakupenda even by spending a quality time with u!
MTAJIFUNZA PAMOJA !
HALAFU MAISHA YATAKUWA POOOOOOOOA!
sio mbaya kihivyo as wangekuwa the opp wa hivyo walivyo,SITA,eenenehhehehehhe MAJI UNGEITA MMA!
Asprin Kaizer na platozoom kama dada zenu wako hivi muwambiage na nyie!
chaaaa!
wako kama nani sasa mleta uzi au mawifi?

ninachoona hapo ni kwamba kwa vile huyu ni mtoto wa pekee wa kiume kwao wako na raha sana kumpata wifi na wako na nia ya kuprove kwamba amwifi sio watu wabaya the way wanavosemwa. so mleta mada aji adjust pia kuendana na kasi yao, huku kwa upole akiwaambia au kuwakatalia yale ambayo anaona yanavuka mipaka (sijayaona though), muhimu wakishaoana wajitahidi kuwa an nyumba yao/home kwao wasikae nao
 
Uwiiiii niwapate wapi hao na mie?
Kweli upele humuota asiye na kucha.

I swear mi nimeshindwa kushangaa! Anataka mawifi manyakunyaku wa mjini wamkondeshe! Mi ningevaaa kwa raha zangu aka!
 
Nilikua nalea mwaya!
nimekuza no merudi upyaa
naangalia mustakhabal humu daaah,nikiwaona hivi wala chumvi nyingi napata faraja kuwa am still at home!
miss you much much
ukimuona Kaunga Kongosho na kingasti wambie nao nimewamiss sana!
uko poa lakini?
home nini?
haya mwaya!
Mi uliniboa mno. Kupotea gani huko? Si wewe tu hata Kongosho na nduguyo hadi nimeisahau ID yake. Yes FP
 
Naomba nitafutie wifi yako mdogo Mzuri niunganishe nae ili uwe ukumbusho wetu ulipokuja kulalamika na ukampta shemeji
 
Wakikuangalia wanaona kama hujiamini. Kibaya zaidi wanakuzidi maneno na hoja. Jifunze kupangua hoja zao kwa hoja na si kuwaitikia tu. Kifupi wanakuona mshamba. Unapokuwa nao jifunze kuelekeza maongezi kwenye masuala ambayo unayamudu wewe na yawe ya kitaaluma. Kama huna taaluma, basi jua utakavyojipanga
 
Wamesema uwe vile kaka yao anapenda, so yawezekana unapungukiwa mahali, afu kwa upendo huo mi nikuambie mshukuru Mungu, wenzio wanapigwa na wifi zao we unaona kupenndwa ni kero, mkataa pema pabaya panamuita, we lala na magauni yako ya kitenge, toka nae ukiwa na malapa, ipo siku nayo yaja upesi utakuja humu kua umeolewa mke mdogo.
 
Mi uliniboa mno. Kupotea gani huko? Si wewe tu hata Kongosho na nduguyo hadi nimeisahau ID yake. Yes FP
nisamehe mimi mama mchungaji
nipoooooo nilijificha kidogo ili nikija nikute kanisani kumeongezeka sadaka
au The Boss kakuzidi kete
well nifaute aisee kipenzi mekumisss mpk nasahau njia ya kurudi nyumbani!
 
wako kama nani sasa mleta uzi au mawifi?

ninachoona hapo ni kwamba kwa vile huyu ni mtoto wa pekee wa kiume kwao wako na raha sana kumpata wifi na wako na nia ya kuprove kwamba amwifi sio watu wabaya the way wanavosemwa. so mleta mada aji adjust pia kuendana na kasi yao, huku kwa upole akiwaambia au kuwakatalia yale ambayo anaona yanavuka mipaka (sijayaona though), muhimu wakishaoana wajitahidi kuwa an nyumba yao/home kwao wasikae nao
hujanimiss enh!
thaaaaawa tu!
hata hauniwaaao!
mekununia mwili mzima!
 
Wamesema uwe vile kaka yao anapenda, so yawezekana unapungukiwa mahali, afu kwa upendo huo mi nikuambie mshukuru Mungu, wenzio wanapigwa na wifi zao we unaona kupenndwa ni kero, mkataa pema pabaya panamuita, we lala na magauni yako ya kitenge, toka nae ukiwa na malapa, ipo siku nayo yaja upesi utakuja humu kua umeolewa mke mdogo.
Mimi sio mjinga kama unavyodhani mkuu. Sipungukiwi popote, atleast si kwenye mavazi au muonekano. Najiamini tu na uzuri wangu wa asili na naamini katika personal style na si fashion. Namshukuru Mungu kila siku kwa mawifi zangu na nawapenda pia. Hayo ya mke wa pili hayana uhusiano na muonekano hata kidogo, ya wanaume mengi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom