Upendo huu wa mawifi zangu umenifika happaaa!

Upendo huu wa mawifi zangu umenifika happaaa!

*NANI KAKUZUIA KUJIPAMBA, EBU JIPAMBE DADA... JIPAMBE UWE MREMBO ZAIDI*

Leo nataka kuwatia moyo wanawake kwa habari ya kujipamba, jipambe ili mpendeze mwaya.......

Najua zipo saloon nyingi zenye hadhi mbalimbali na zina wataalamu wa viwango tofauti tofauti lakini nimegundua saloon moja haihitaji gharama kubwa sana kama unataka kupambwa. Nilikuwa napita mahali nikaiona, nikasema lazima niwashauri wanawake waende hiyo saloon wakajipambe na haipo mbali. Unakubalije kukaa bila kujipamba na wakati umeruhusiwa?

Mwanzoni nilipoiona hii saloon nilishtuka nikaambiwa, usishtuke Mhubiri, nikauliza kwanini? Nikaambiwa...... _*Maana hivyo ndivyo walivyojipamba wanawake watakatifu wa zamani, waliomtumaini Mungu na kuwatii waume zao*_1Pet 3:5 Nikauliza walitumia mapambo gani hao wanawake wa zamani? Akasema; _*Wanawake wa zamani walijipamba kwa mapambo yasiyoharibika yaani roho ya upole na ya utulivu*_ 1Pet 3:4 Nikasema.... Kumbe kuwa na roho ya upole ni pambo! Kumbe roho ya utulivu ni pambo!

Mapambo adimu sana haya kwa wanawake wengi siku za leo. Mapambo haya hayapatikani saloon za kawaida bali ndani ya Bible pekee.

Ili kujua mtu ana roho ya utulivu ni pale yanapotokea mazingira ya tafrani, misukosuko. Ukiona mwanamke unatokea msukosuko kidogo tu kwenye ndoa yake, halafu anaenda kumtangaza mumewe nje vibaya, ukiona hivi ujue huyu hajapambwa huyu. Unatembea barabarani kumbe unanuka, udhaifu wako wote umeshatolewa nje na hujui.

Na ili kujua mwanamke ana roho ya upole ni pale mazingira yanapokuwa ya fujo, kelele na vimbwanga. Ukiona mwanamke mkali kiasi kwamba mume hajisikii kuwahi nyumbani ujue huyu mwanamke kakosa pambo huyu.

Wanawake jipambeni kwa mapambo hayo jamani, ni mapambo yasiyoharibika yanadumu, hata ukinyeshewa mvua hayabanduki, sisi wanaume tunatamani kuwaona mkijipamba kwa mapambo hayo.

Lipsticks, Brazilian Hair, Expensive shoes, Expensive dresses, Manicure, Pedicure, Mascara, Eyeshadows....etc haya yanaharibika, hayafai kwa binti za Mungu. Jipambe kwa roho ya upole na utulivu ili uwe mrembo rohoni binti ya MUNGU.

*MUNGU KWANZA!!!*
Thanks sana....
 
Kwa uoga huo inabidi uzoee tu, kubali yote.
Ila kama unataka mabadiliko na future ya ndoa yako fanya marekebisho kuhusu mienendo yako.
Inaonyesha si Mtu mwenye msimamo katika masuala yako pengine ndiyo maana imekuwa rahisi
kutaka kukuweka wao wanavyoona inafaa.

Umeshawahi kujiuliza ex wa Mchumba wako alikuwa ni Mtu wa aina gani?
Unazijua "variety" za Mchumba wako? Life style ya familia ya Mchumba wako?
Exactly my thoughts. Inabidi mtu awe na msimamo na maisha yake. Sio kila siku tu kupelekeshwa, yani kila kitu tu "NDIYO". Ulikuwa na maisha yako, uhuru wako na choices zako before wao kuja, sawa accept them but sio ndo usahau na maisha yako completely kisa kumplease mtu mwingine. Afu jitahidi uweke mipaka na mawifi zako, sio Kwa ubaya ila ni kheri ikawa hivyo. Isijetokea hadi ndani ya ndoa wakawa wanakuja na kukupangia kila kitu.
 
waambie 'i can take care of myself '
mimi sipendagi msaada kwa kuwa watu wanaokupa msaada huwa kama wana ku 'patronize' flani hivi
yaani anakupa msaada ili aonekane superior kwako...sipendagi misaada ya mimi, kitendo cha kupokeapokea misaada ni kukiri weaknesses kwa anayekusaidia
 
Exactly my thoughts. Inabidi mtu awe na msimamo na maisha yako. Sio kila siku tu kupelekeshwa, yani kila kitu tu "NDIYO". Ulikuwa na maisha yako, uhuru wako na choices zako before wao kuja, sawa accept them but sio ndo usahau na maisha yako completely kisa kumplease mtu mwingine. Afu jitahidi uweke mipaka na mawifi zako, sio Kwa ubaya ila ni kheri ikawa hivyo. Isijetokea hadi ndani ya ndoa wakawa wanakuja na kukupangia kila kitu.
Na kama kaka yao atakuoa ni kheri uwaonyeshe kuna mipaka ya kumwingilia mtu, wakilijua hili sasa utaishi kwa amana lakini ukiliachia inaelekea watakuogelea vibaya sana kwenye ndoa yako.
 
*NANI KAKUZUIA KUJIPAMBA, EBU JIPAMBE DADA... JIPAMBE UWE MREMBO ZAIDI*

Leo nataka kuwatia moyo wanawake kwa habari ya kujipamba, jipambe ili mpendeze mwaya.......

Najua zipo saloon nyingi zenye hadhi mbalimbali na zina wataalamu wa viwango tofauti tofauti lakini nimegundua saloon moja haihitaji gharama kubwa sana kama unataka kupambwa. Nilikuwa napita mahali nikaiona, nikasema lazima niwashauri wanawake waende hiyo saloon wakajipambe na haipo mbali. Unakubalije kukaa bila kujipamba na wakati umeruhusiwa?

Mwanzoni nilipoiona hii saloon nilishtuka nikaambiwa, usishtuke Mhubiri, nikauliza kwanini? Nikaambiwa...... _*Maana hivyo ndivyo walivyojipamba wanawake watakatifu wa zamani, waliomtumaini Mungu na kuwatii waume zao*_1Pet 3:5 Nikauliza walitumia mapambo gani hao wanawake wa zamani? Akasema; _*Wanawake wa zamani walijipamba kwa mapambo yasiyoharibika yaani roho ya upole na ya utulivu*_ 1Pet 3:4 Nikasema.... Kumbe kuwa na roho ya upole ni pambo! Kumbe roho ya utulivu ni pambo!

Mapambo adimu sana haya kwa wanawake wengi siku za leo. Mapambo haya hayapatikani saloon za kawaida bali ndani ya Bible pekee.

Ili kujua mtu ana roho ya utulivu ni pale yanapotokea mazingira ya tafrani, misukosuko. Ukiona mwanamke unatokea msukosuko kidogo tu kwenye ndoa yake, halafu anaenda kumtangaza mumewe nje vibaya, ukiona hivi ujue huyu hajapambwa huyu. Unatembea barabarani kumbe unanuka, udhaifu wako wote umeshatolewa nje na hujui.

Na ili kujua mwanamke ana roho ya upole ni pale mazingira yanapokuwa ya fujo, kelele na vimbwanga. Ukiona mwanamke mkali kiasi kwamba mume hajisikii kuwahi nyumbani ujue huyu mwanamke kakosa pambo huyu.

Wanawake jipambeni kwa mapambo hayo jamani, ni mapambo yasiyoharibika yanadumu, hata ukinyeshewa mvua hayabanduki, sisi wanaume tunatamani kuwaona mkijipamba kwa mapambo hayo.

Lipsticks, Brazilian Hair, Expensive shoes, Expensive dresses, Manicure, Pedicure, Mascara, Eyeshadows....etc haya yanaharibika, hayafai kwa binti za Mungu. Jipambe kwa roho ya upole na utulivu ili uwe mrembo rohoni binti ya MUNGU.

*MUNGU KWANZA!!!*
Umenigusa sana... Ubarikiwe na Bwana
 
Na kama kaka yao atakuo ni kheri uwaonyeshe kuna mipaka ya kumwingilia mtu, wakilijua hili sasa utaishi kwa amana lakini ukiliachia inaelekea watakuogelea vibaya sana kwenye ndoa yako.
Kweli kabisa, mawifi hawana nia mbaya kabisa, but ni vyema kuweka boundaries mapema. From the very beginning wajue tu kuwa wifi yao yupo hivi na vile ili wamuaccept kwa jinsi alivyo. Kila kitu utasema "Yes" sasa hivi, siku kwenye ndoa ukija tu kusema "No" inawezakuja kuwa ni tatizo
 
*NANI KAKUZUIA KUJIPAMBA, EBU JIPAMBE DADA... JIPAMBE UWE MREMBO ZAIDI*

Leo nataka kuwatia moyo wanawake kwa habari ya kujipamba, jipambe ili mpendeze mwaya.......

Najua zipo saloon nyingi zenye hadhi mbalimbali na zina wataalamu wa viwango tofauti tofauti lakini nimegundua saloon moja haihitaji gharama kubwa sana kama unataka kupambwa. Nilikuwa napita mahali nikaiona, nikasema lazima niwashauri wanawake waende hiyo saloon wakajipambe na haipo mbali. Unakubalije kukaa bila kujipamba na wakati umeruhusiwa?

Mwanzoni nilipoiona hii saloon nilishtuka nikaambiwa, usishtuke Mhubiri, nikauliza kwanini? Nikaambiwa...... _*Maana hivyo ndivyo walivyojipamba wanawake watakatifu wa zamani, waliomtumaini Mungu na kuwatii waume zao*_1Pet 3:5 Nikauliza walitumia mapambo gani hao wanawake wa zamani? Akasema; _*Wanawake wa zamani walijipamba kwa mapambo yasiyoharibika yaani roho ya upole na ya utulivu*_ 1Pet 3:4 Nikasema.... Kumbe kuwa na roho ya upole ni pambo! Kumbe roho ya utulivu ni pambo!

Mapambo adimu sana haya kwa wanawake wengi siku za leo. Mapambo haya hayapatikani saloon za kawaida bali ndani ya Bible pekee.

Ili kujua mtu ana roho ya utulivu ni pale yanapotokea mazingira ya tafrani, misukosuko. Ukiona mwanamke unatokea msukosuko kidogo tu kwenye ndoa yake, halafu anaenda kumtangaza mumewe nje vibaya, ukiona hivi ujue huyu hajapambwa huyu. Unatembea barabarani kumbe unanuka, udhaifu wako wote umeshatolewa nje na hujui.

Na ili kujua mwanamke ana roho ya upole ni pale mazingira yanapokuwa ya fujo, kelele na vimbwanga. Ukiona mwanamke mkali kiasi kwamba mume hajisikii kuwahi nyumbani ujue huyu mwanamke kakosa pambo huyu.

Wanawake jipambeni kwa mapambo hayo jamani, ni mapambo yasiyoharibika yanadumu, hata ukinyeshewa mvua hayabanduki, sisi wanaume tunatamani kuwaona mkijipamba kwa mapambo hayo.

Lipsticks, Brazilian Hair, Expensive shoes, Expensive dresses, Manicure, Pedicure, Mascara, Eyeshadows....etc haya yanaharibika, hayafai kwa binti za Mungu. Jipambe kwa roho ya upole na utulivu ili uwe mrembo rohoni binti ya MUNGU.

*MUNGU KWANZA!!!*
Msweeeet, that's so sweet of you. Thanks
 
Kwa uoga huo inabidi uzoee tu, kubali yote.
Ila kama unataka mabadiliko na future ya ndoa yako fanya marekebisho kuhusu mienendo yako.
Inaonyesha si Mtu mwenye msimamo katika masuala yako pengine ndiyo maana imekuwa rahisi
kutaka kukuweka wao wanavyoona inafaa.

Umeshawahi kujiuliza ex wa Mchumba wako alikuwa ni Mtu wa aina gani?
Unazijua "variety" za Mchumba wako? Life style ya familia ya Mchumba wako?
Umewaza nje ya box
 
Kwa uoga huo inabidi uzoee tu, kubali yote.
Ila kama unataka mabadiliko na future ya ndoa yako fanya marekebisho kuhusu mienendo yako.
Inaonyesha si Mtu mwenye msimamo katika masuala yako pengine ndiyo maana imekuwa rahisi
kutaka kukuweka wao wanavyoona inafaa.

Umeshawahi kujiuliza ex wa Mchumba wako alikuwa ni Mtu wa aina gani?
Unazijua "variety" za Mchumba wako? Life style ya familia ya Mchumba wako?
Aisee mi nina msimamo sana. Hata rafiki zangu wananiambia hivyo ila kwa uhusiano huu nakuwa mzito kuonesha misimamo yangu.

Mimi mamaangu hakuwa na uhusiano mzuri na wifi zake na hana uhusiano mzuri nao hadi leo na mimi kama mtoto naona effects za hiyo hali kwake na hata kwetu kwani hatuko karibu na mashangazi, hatuna uhusiano wa karibu na mabinamu zetu upande wa baba, na hata tukiwa nao ni ule wa kimachale. Ningependa iwe tofauti kwangu na watoto wangu kwakweli.
 
Utakuwa unavaa hovyo wanaona kama huendani na hadhi ya kaka yao

Mkuu umeelewa vizuri.. huyu muda si mrefu watamwambia mshamba atamzeesha kaka yao. Kama ana akili akae mbali sana lakini kimtindo.
Akikosana nao kidogo ndio ataisoma namba.
 
Una mawifi wengi , it's either you'll enjoy au watakupa shida sana ndani ya ndoa.
Mtani, Kave uogha..?

Anyway, ku enjoy au kupata shida itategemea pia na utashi wa mumewe katika kuisimamia nyumba yake kama kiongozi wa nyumba, akilega hao madada watamkalia mkewe kichwani, but akiwa na msimamo, nataka hiki na hiki sitaki, watamuheshimu mkewe, hata wakisema watasemea huko mafichoni. I have an evidence mtani wangu.
 
Jamani mimi mawifi zangu (dada wa mtarajiwa wangu) wananitatiza. Mchumba wangu ni mtoto wa kiume pekee kwa wazazi wake na amebarikiwa madada sita. To be honest nawapenda mawifi zangu na wananipenda pia kwa maneno na matendo ila sasa upendo huu naona unaelekea kuwa mzito sana kwangu.

Mimi ni mwanamke simple sana. Mavazi na Hairstyle na muonekano wangu kwa ujumla ni simple. Sasa mawifi zangu tangu nimetambulishwa kwao wamekuwa ni watu wa kutaka kunibadilisha. Ninaletewa nguo, hereni, viatu na kila aina ya urembo ambao si kama ule ninaopendelea. Weekend lazima mmoja anitafute twende salon, tukifika huko nitalazimishwa mambo ya pedicure, manicure wakati sina mazoea hayo. Yani ni kama wamewekeana zamu, leo huyu kesho huyu. Mara shopping na tukifika huko sipewi uhuru wa kuchagua nivipendavyo bali naambiwa "wifi hii ndo itakupendeza bwana, tena hata kaka atapenda ukivaa hii".

Wiki iliyopita tulienda harusini mimi, mchumba wangu na dada zake wawili. Nikakutana nao mitaa ya Mwenge ili tuongozane kwenda huko. Nilikuwa nimevaa flat shoes na gauni langu la usiku. Jamani wifi zangu walilalamika kwanini nimevaa flat shoes kwa muda kama dakika 20 hadi baby ikabidi aseme mwacheni mke wangu. Leo wifi amenitag instagram kwenye picha ya viatu virefu ananiuliza kama nimevipenda. Sijajibu hadi sasa na najawa na hasira na mashaka kuwa endapo nikiolewa si watakuja kunipangia hadi nightdress za kumvalia mume wangu hawa..

Nifanye nini waniache alone bila kuwa na mtafaruku au wasijisikie vibaya kwani wananipenda na najua wanafanya kwa upendo na nafurahi kupendwa ukweni ila daaaaahhhh!
Sasa baby si nambie niongee nao sister zangu tu. Mpaka ulete uzi hapa watu wajue
 
Duuh mawifi zako wanakupenda sana, sijui coz ndo wifi mmoja tu waliyenaye!! Maana mabinti wengi ndo huwa wanajitahidi kweli kuwa-win mawifi zao, sio kwa yeye kuwanunulia mizawadi. (Unapalilia ndoa kwa mawifi teh)

Nimewaza tu hao mawifi zako wangekuwa na ghubu mbona ungesurrender mapema, mtu sita uwiii. Anyway unaweza tu kuongea nao kwa upole waambie kuwa umezoea kuwa tu simple mwenyewe, so hupendelei vikorombwezo vingi, slowly tu watakuelewa. Na wakati mwingine ukiona kuna ratiba ambazo watakuhitaji kwa kitu fulani na haupo willing, basi tafuta karatiba kengine ili mpishane. Yes mnapendana but freedom au choices za mtu ziheshimiwe pia, hupendi kitu fulani basi wakuelewe tu. Hongera mwaego, angalau leo umeleta story nzuri za mawifi
kwa Mara ya kwanza mawifi wamesifiwa..mie sinaga wifi..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom