Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Sasa kama wanakamata hovyo,wananchi wataendaje makazini.? Si wanaogopa kukamatwa ..mbona serikali hii haitumii akili! Si bora watangaze cufew ijulikane mara moja.
hawakamati ovyo,tangu juzi idadi ni ileile watu 91.
 
Njia nyepesi ya kuwaadhibu hawa watu ni kupitia sanduku la kura hapo 2015.
 
acha fiksi hizo mazee

Hata WAPO FM wamerusha taarifa hizo maana walikuwa wanawahoji wananchi mbalimbali ambao ni mashuhuda.
Hata ndugu zetu waliopo huko pia wanatueleza kinachojiri.
Sasa wewe ambaye hujawahi kushuhudia unyama wa Jeshi la Polisi, endelea kuamini ni fiksi.
 
Taarifa kutoka maeneo mbalimbali ya mji wa mtwara zinasema, wanaoendesha zoezi la uchomaji wa ofisi za CCM, nyumba za Mawaziri na taasisi za serikali ni kikundi maalum cha vijana wa CHADEMA na ambacho kinaratibiwa na kiongozi mmoj wa CDM ambaye anatokea mikoa ya nyanda za juu kusini. Swali ni je vijana wa CCM wakiamua kujibu mapigo kwa kusaka ofisi za CDM kweli Mtwara kutakalika? Inasemekana CDM viongozi wa CDM katika mji wa Mtwara wameelekezwa kufunga ofisi zao na kuzipa ulinzi wakati vijana wao wanapotekeleza uchomaji wa ofisi za CCM na taasisi za serikali.

Wito kwa serikali: Ichukue hatua za haraka kwani endapo CCM nao wakiamua kujibu kwa kuchoma ofisi za CDM hakika Mtwara hakutakalika na inawezekana kabisa vurugu hizo zikasambaa hata katika mikoa ya jirani.

L



Ninyi ndio mnaipromoti CHADEMA, kwa nini kila kitu mnawahusisha? Acheni hizo na dawa ni kuzungumza na wana Mtwara wala msitafute mchawi
 
yaani wasichana na wanawake watapata tabu sana watabakwa mpaka basi. Mungu tuepushie
 
L



Ninyi ndio mnaipromoti CHADEMA, kwa nini kila kitu mnawahusisha? Acheni hizo na dawa ni kuzungumza na wana Mtwara wala msitafute mchawi

huwezi kuzungumza na wahuni mda wa mazungu ulishapita sasa ni kuwapeleka wanavyotaka.
 
2015 mbali sana kwa watanzania. Ikifika watachagua chama chao wanachokipenda,chama tawala,chama dume,chama chenye kuitetea amani ya nchi hata kwa kung'oa mapembe. Chama kinachopondwa sana mtaani lakin ikifika kwenye kura kinapewa nchi. Naomba uraia wa nchi mbili maana kukaa nchi ya wajinga wengi tunaonekana kuwa wote ni wajinga tu. Pathetic!

Kweli mkuu, Watanzania wengi ni wanafiki sana. Waache watujuta.
 
Nina maswali machache hapa kwa serikali ya CCM,Bunge na Viongozi wote wa serikali:


  1. JE, HII NDIYO NJIA SAHIHI YA UFUMBUZI WA VURUGU ZA MTWARA???
  2. JE,HIZO NDIZO PEMBE ALIZODAI RAIS KIKWETE KUWA ZITANG'OLEWA?
  3. JE,KAMA VURUGU HIZI ZITASAMBAA NCHI NZIMA KWA MAANA YA MIKOA YOTE YENYE RASLIMALI ZENYE MADINI KAMA SHINYANGA,MWANZA,TABORA,MARA NA MBEYA WAKAUNGANA NA WENZAO WA MTWARA SERIKALI MTAFANYEJE?
Serikali ya CCM hakika mmechoka na mmepoteza mwelekeo badala ya kutafuta suluhisho la vurugu za Mtwara mnazidi kuchochea vurugu. SHAME ON YOU THE MAGAMBAS!
nikurekebishe tu mdau,alisema atazikata,,,,sio kuzing'oa,so it meanz zitaota
 
Hii liveupdating gani mbona hatupati update au mtwara hakuna wana jamii maana naona update zote zinatoka blog ya mtwarakumekucha na wala haziwezi kuitwa liveupdate.
 
Serikali dhaifu imeshindwa kiutendaji na kimaono swala gesi ni la kutumia njia ya mazungumzo zaidi sio kutegemea vyombo vya dola.Nia laana kwa serikali hii ya CCM kufanye gesi ya mtwara ndio sehemu yakupatia fungu la kampeni zao 2015.
 
Serikali dhaifu imeshindwa kiutendaji na kimaono swala gesi ni la kutumia njia ya mazungumzo zaidi sio kutegemea vyombo vya dola.Nia laana kwa serikali hii ya CCM kufanye gesi ya mtwara ndio sehemu yakupatia fungu la kampeni zao 2015.

kwani hii gas ndo itatutoa kimaisha?au itawatoa kimaisha walosain mikataba,madini yamewaacha watu kwenye umaskin mkubwa sana huko kwenye madini
 
Back
Top Bottom