Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Gesi kwanza!!!! Amani, utulivu na usalama wa magamba baadae!!!!!!!!
 
Surely, was this really any necessary a step toward killing PUBLIC GOOD and defending President Kikwete and CCM's PRIVATE SELFISH AGENDA in the secret gas contract against the will of the citizenry or only a litle dose of the POWER OF WISDOM AND GOOD LEADERSHIP was called for here?????????

unajua kabisa kingereza hukijui sasa kwa nini ulazimishe kwani ungeongea kiswahili tungekuona huna point ....tena ungeeleweka na wengi kuliko ulivyokunya hapo
 
Watanzania mliambiwa mkimrudisha Kikwete madarakani ni janga la taifa, lakini hamkutaka kusikia. Baadala yake mkaponzwa kwa chumvi na vikofia vya kijani. Sasa kubalini yaishe. Chagua ccm tena 2015!!!
 
Ndio sasa wanaua na kurepu wanawake na mabinti duh

Natumaini ma mods hawatajoin hizi threads ili watu wasome kiurahisi matukio mbalimbali.
 
Gesi-Mtwara,

Kamanda Sinzumwa alipoulizwa kuhusiana na tuhuma hizo alisema hawezi kuzungumzia suala hilo kwa madai kuwa atapingana na Waziri wa Mambo ya Ndani, Dk Emmanuel Nchimbi aliyewasili Mtwara jana.

"Kuhusiana na suala hilo siwezi kulizungumzia kwa sasa kwani nitapingana na Waziri wangu kwani leo ametoa tamko bungeni na leo atawasili," alieleza Sinzumwa.

Ina maana Kamanda Sinzumwa na Waziri wa Mambo ya Ndani wanatofautiana kuhusiana na hizo tuhuma?
 
Last edited by a moderator:
polisi wa tz ni choka mbaya, kwa wanalofanya sasa hawana tofauti na majambazi...kuhusu kupiga risasi..naona mkuu kawaambia wasiishie kuwapiga raia na kung'oa kucha bali wang'oe hadi mapembe
 
Naomba kwa mbali kupinga Habari Hii, Nina Ndugu Yangu Amemaliza Mafunzo Makutupora Na Waote Waliomaliza Walikuwa wanapelekwa Vituo Vyao Vya Kazi ! Wameondoka Kwa Makundi Makundi Kwenda Vituo Mbalimbali.....Sasa Habari Ya Kupelekwa Kwenye Fujo Za Mtwara Mmmmmh...!
Tujaribu Kuwa Wakweli na Tusiwe Chanzo Cha uzushi.....! Wafanyapo Uovu Na Uanikwe Ila Si Kusingizia!
 
Nyie bado hamjastuka hao sio polis kama wanavyoonekana kwenye sare ni makomandoo

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kituo cha televisheni cha ITV kimerusha habari usiku huu kuhusu vurugu zilizojitokeza kwa takribani siku mbili huko Mtwara. Taarifa hiyo imelitaja waziwazi jeshi la Polisi kuhusika na uchomaji wa nyumba za raia na kufanya uharibifu wa mali katika kile kile kilichoelezwa kusaka wahalifu.

Mwandishi wa ITV aliyeripoti habari hiyo kutoka Mtwara amesema "...kwa upande mwingine askari Polisi wameonekana wakichoma nyumba katika kusaka wahalifu waliochochea vurugu hizo..."

Nimejaribu kuploud voice clip ya mwandishi huyo lakini naona network inasumbua. Naendelea kujaribu ikikubali nitaweka wakati mjadala unaendelea.

NB: Jeshi la Polisi limeshutumiwa kuendeleza ghasia za Mtwara badala ya kuzituliza. Imeripotiwa katika vyombo mbalimbali kuwa Polisi wameongeza maafa Mtwara.

mtandao wa GUMZO LA JIJI umeripoti mwanamke mmoja aliyefariki leo mchana na kufanya idadi ya vifo kuwa viwili, kuwa alibakwa na askari kadhaa (licha ya kuwa mjamzito) na baada ya kutimiza haja zao wakampiga risasi, kisa tu mumewe alidaiwa kuhusika kwenye vurugu hizo, na walimtafuta wakamkosa hivyo wakaamua kuelekeza hasira zao kwa mkewe na kiumbe kisicho na hatia kilichokua tumboni.

Kumbe nyumba na wake za watu ndio "Mapembe"? Haya, waendelee kuyakata...
 
itv kabisa mmedhamiria kuwa wapinzan wa ccm...hongeren sana.
 
Whaaat! Askari wa tanzania wanabaka mwanamke, tena mjamzito kwa ajili ya kumsaka mumewe?
Mzee Mwanakijiji nadhani unahitajika hapa, sauti yako kubwa itasikika
 
Last edited by a moderator:
Hayo ndo Madhara ya Utawala Unaoamini kuwa kwa kutumia Kiganja cha Chuma ( Dola) Watatawala Milele. Tatizo lilikuwa ni dogo sasa kwa kuwa Police wa Tanzania wapo juu ya Sheria basi tutegemee Maumivu makari kwa wanamtwara, both Kiuchumi, Kisiasa na Kijamii (Kisikolojia). Policewa Tanzania kwa nini wako juu ya Sharia na wakishafanya uhalifu kama huo CCM na serikali yake Wanawapongeza kwa kazi nzuri ( Lukuvu na Kifo Cha Mwangosi) " The Killing of our beloved Mwangosi was a Good job by the Government to the RPC Iringa". So Police officers wetu kwa sasa wako Motivated na kwa Kupongezwa bungeni Cheo, mafao na Kufikiliwa nafasi za uraji wa baadae soon after their retirement kupewa Ukurugezi kama fadhila toka kwa Wanaowatuma kuvunja haki za Binadamu. Haki ya Kuishi ni haki ya Kikatiba, hii ni universal human right as per UN declarations. No body has to take it away in any case, It is undeniable for that to say. Huko Wapi Utawala wa Sharia, na Misingi ya Utawala bora mbona Inakiukwa . The Hague ( The ICC) need to be aware and investigate the matter to reveil the trueth.
 
Kwa kweli jeshi la polis haliaminiki mbele ya raia, mara nyingi limekumbwa na tuhuma za ubakaji, uporaji, mauaji na kubambikizia watu kesi! Nchimbi na igp ilipaswa wajiuzulu mapema!
 
2015 mbali sana kwa watanzania. Ikifika watachagua chama chao wanachokipenda,chama tawala,chama dume,chama chenye kuitetea amani ya nchi hata kwa kung'oa mapembe. Chama kinachopondwa sana mtaani lakin ikifika kwenye kura kinapewa nchi. Naomba uraia wa nchi mbili maana kukaa nchi ya wajinga wengi tunaonekana kuwa wote ni wajinga tu. Pathetic!
 
Asante ITV kwa kuwa wakweli, nadhani ndo kituo pekee nchini tunachoweza kusema ni "objective tv station"
 
Back
Top Bottom