Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Kwan ni lazima niwe chadema???kwan jamii forum ni kwa ajili ya wanachadema tu?????kila mtu anaruhusu ya kutoa mawazo huwez kunilazimisha niwe chadema na kumpenda huyo Dr wako slaa

Mkuu kama hutaki keep low profile wapo wengi humu utajibishana nao utatafutiwa kasababu utapigwa na kitu chenye ncha kali "BAN"

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
hivi kumbe walimbaka ndio wakamuua?me nilifikir labda katika kurushiana risasi ndo akawa amepigwa but kama hali ndio iko ivyo ni bora serikali ikaangalia utaratibu mwingine maana hii ishakuwa laana yao

hakuna kubakwa mkuu, ila hata hivyo kila maamuzi yana madhara yake! kama tumeamua kupambana basi vifo vinavyotokea yapasa tuvione kama ajali kazini.
 
Copper ni kweli kabisa, yeye ni mkuu wa nchi, lakini wenye nchi ni wananchi! Hapo ndo ilipo shida, yeye kupewa ukuu wa nchi siyo kwamba kapewa ahodhi nchi, nchi si mali yake kapewa aiongoze tu!

Wananchi walishaamua katika ballot box.
 
kuna mzee wa hekima alisema " kuchagua ccm 2010 ni janga la Taifa" watu hawakumwelewa, nadhani sasa watanzania wameelewa alimaanisha nini na hawatarudia makosa hayo 2015 kama hawataki kuyaona haya yanayotokea.
 
Watanzania si mabwege tena kwa hiyo unataka kusema hao wanamtwara ambao wameamka kutoka kwenye ubwege walionao kwa kuchoma nyumba za watu kuharibu mali kuua kuharibu miundo mbinu ndio wanafanya sahihi kisa gesi unaona wanafanya sawa. kweli wewe bwe.ge wa fikira. Omba kunyimwa utajiri kuliko kunyimwa hekima na busara japo kiduchu maana ndio unaonekana bwe.ge maradufu. Ushabiki usio na tija.

Sasa walichofanya kimewapa faida gani mpaka sasa kuvunja madaraja n.k huku wanadai mtwara iko nyuma kimaendeleo kwa hiyo wanayoyafanya sasa ndio maendeleo wanayoyataka.

sasa unaniuliza na kujijibu mwenyewe mimi nifanyeje??

huo kwangu ni ubwege-ubwege sasa.... chagua moja, kuuliza au kujibu
 
ni vizuri kupata hizi habari hapa JF,LAKINI JE KUNA KITACHOFANYIKA,MAUAJI YA RAIA KWA POLISI SI JAMBO GENI TANZANIA,kwa wenye simu zenye uwezo wa kurusha video,record hayo matukio hasa ya uonevu wa watoto na kinamama,pia kama nyumba za wananchi zinachomwa,hiyo ni scorched earth policy,kuwatishia wananchi,kwa uzoefu wangu na vyombo vyetu vya dola,nawapa pole wanamtwara,hao watu ndio wanaanza.
 
Hali hii kweli inasikitisha sasa kuingia nyumba hadi nyumba na kufanya uharibifu, wizi na matendo machafu ikiwemo ubakaji kweli hawa ni polisi au waasi?,,,,,,,wana tofauti gani na M23 au BOKO HARAMU...........Hivi viongozi wa nchi wanawaza nini? wanafurahia tu hali hii.......EE BWANA YESU ULIYEWAAMBIA MITUME WAKO "NAWAACHIENI AMANI, AMANI YANGU NAWAPA"
.....UTUJALIE AMANI PIA SISI WANAMTWARA NA WATANZANIA WOTE.........
 
Inasikitisha sana kwamba tumelazimishwa kufikia hatua hii kwenye nchi yetu. Haya ndo matatizo ya kuongozwa na watu wenye uwezo mdogo wa kuongoza. Ingawa wao wanataka kutimiza tamaa zao, lakini damu inayomwagika haitapotea bure. Mungu atamhukumu Kikwete, ccm na serikali yao inayomwaga damu ya watu wasio na hatia.
 
Sawa mm Gamba ww Gaidi nani mtu mzuri hapa??? muuwaji au mnyonyaji??????

Gaidi Ighondu Usalama wa Taifa hii imekuwa Proved, ambao ni damu damu na nyie magamba!!
Na hii tabia ya kubadili badili maneno kupindua ukweli ni tabia halisi ya shetani....acheni ushetani jamani!
 
Haya ni majitaka tuuu mbona hujaenda kuwaunga mkono? Si ungeitisha basi maandamano hapo ulipo ya kuunga mkono tukakujua kazi kutia wenzako ujinga
Haha ha ha ha ha Njia yangu ya kuwaunga mkono ni bora na imara zaidi kuliko Maandamano.
 
Back
Top Bottom