Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Wakuu leo Mtwara hali nI mbaya zaidi kuliko jana kwa vitendo viovu VINAVYOFANYWA na askari wa jeshi la polisi.
Iko hivi;
-Polisi wanafyatua risai za moto kwa raia
-wanavunja mabanda ya biashara ya raia na kupora mali, fedha na chochote kilichopo KISHA KUYACHOMA MOTO
-Wanasachi na kunyang'anya fedha, simu na chochote alichonacho mfukoni kisha wanamjeruhi vibaya yeyote wanayekutana naye bila kujuwa kuwa ni nani
-wanavunja nyumba za raia na kubeba wanachoona kinawafaa

NB: Vijana wengi hasa wa mitaa ya Majengo, Mdenga na Magomeni wameyakimbia makazi yao wako mafichoni nje kdogo ya mji


Nnaiunga mkono taarifa hii ni ya kweli kabisa,kazi ya polisi ni kuvunja mabanda(maduka)ya biashara na kuiba kila kilichomo humo ila polisi wanapowaona JWTZ huwa wanakimbia.Taarifa sahihi niliyopewa na rafiki yangu ninaefanya nae biashara ni kuwa wananchi wengi(hasa kina mama/watoto/na wazee)wengi wao wanakimbilia kuelekea katika kambi ya jeshi la wananchi wa Tanzania iliyopo Nalindele kwa usalama zaidi.Polisi wanamkamata kila kijana watakaemwona sehemu yeyote wanampiga vibaya na kuondoka nae,polisi pia wamemuua mama mjamzito kama mleta uzi alivyosema na ni kweli sio uongo.

Nnasikitishwa na baadhi ya kauli za viongozi wa Serikali wanosema Mtwara hali imetulia wakati polisi bado wanatekeleza unyama wa hali ya juu dhidi ya raia.Kama nchi tumefikia mahali pabaya sana,kwa kauli ya jana ya raisi wa nchi hii ni kama amewabariki polisi wakafanye mauaji/kupora mali za wananchi,sababu wanajua hakuna watakachofanywa.
 
hii thread
inatangazwa kama ilivyo on redio one kwenye taarifa ya habar saa 2 usiku
huu,NCHIMBI YUKO MTWARA NOW ANAFATILIA MAUAJI,,,

Uongozi niwakuzaliwa na sikusomea wala kulazimisha, huu mwaka mmoja na nusu uliobakia magamba watazika wa2 wengi sana
 
Slaa akiongoza nchii hii itakuwa ya ovyo kama Congo, believe me or not thats the reality..

Nafikiri tungetafuta ufumbuzi wa haya matatizo kwanza kuliko kumuongelea slaa humu, ishauri serikali yako iwakamate hao wanasiasa wanaochochea vinginevyo tutazidi kuamini kuna uongozi dhaifu.
 
kikwete+na+mkewe.jpg


Liwalo na Liwe, viherehere vya wanamtwara


Na ULAANIWE kwa maneno yaliotoka katika kinywa chako
 
Wakuu leo Mtwara hali nI mbaya zaidi kuliko jana kwa vitendo viovu VINAVYOFANYWA na askari wa jeshi la polisi.
Iko hivi;
-Polisi wanafyatua risai za moto kwa raia
-wanavunja mabanda ya biashara ya raia na kupora mali, fedha na chochote kilichopo KISHA KUYACHOMA MOTO
-Wanasachi na kunyang'anya fedha, simu na chochote alichonacho mfukoni kisha wanamjeruhi vibaya yeyote wanayekutana naye bila kujuwa kuwa ni nani
-wanavunja nyumba za raia na kubeba wanachoona kinawafaa

NB: Vijana wengi hasa wa mitaa ya Majengo, Mdenga na Magomeni wameyakimbia makazi yao wako mafichoni nje kdogo ya mji

Mlitaraji nini? Gesi mnataka kuwashia vibatali?
 
Busara zipi alizonazo Dr wako huyo W. Slaa??????

Hata kama ningekuwa mm ni mkuu wa nchi siwezi kubali wajinga wachache waiharibu nchi....tena nataman hao wananchi waamishwe mtwara waende wakakae mko mwingine........

Nchi hii ni ya wote urithi tuliopewa na MUNGU ni kwa ajili ya watanzania wote.....

Achen siasa isiyokuwa na shule.....nani kasema kuchukua madaraka ni mpaka uchonganishe wananchi????

Hilo bomba la afadhali lisijengwe .naona umechukia sana wewe fisadi ,kama ulikuwa na 10 percent sahau ,na mwisho wenu ni 2015 ,mkiiba kura tutaingia kwenye civil war ni afadhali tukose wote kuliko kufaidi wachache kwa kisingizio cha amani na utulivu
 
Yanayoendelea mtwara yananiuma sana,kilio cha wananchi wale si mayowe,si kelele kiasi cha kusumbua miungu watu huko serikalini,watu wa mtwara wanataka uhakika wa kunufaika na rasilimali ile,tatizo liko wapi? Mh.Pinda hembu chukua hiyo mikataba ipeleke bungeni wabunge waione naamini
wana mtwara wataridhika na hofu ya mashaka itakoma.....
 
Habari nilizozipata joini hii ni kwamba, Jwtz wameongezwa zaidi huko mtwara.

Nia ni kupiga kambi hapo mtwara hadi bomba la gesi lijengwe.

My take..
Liwake,inyeshe inavyoonekana lazima bomba lijengwe kwa gharama yoyote ile.!!

Sawa wanamtwara wataamua wenyewe
 
Radio mchana kutwa zimekuwa zikihoji wananchi Mtwara. Waliyosimulia hayafanani na yaliyotangazwa kwenye taarifa habari TV usiku huu. Je, TV zimeshirikiana na serikali kuficha ukweli?
 
Pinda na Baraza lote la Mawaziri walitakiwa kuwa wamejiuzulu kufikia alfajiri ya leo. Sielewi kwa nini uwajibikaji ni somo gumu sana Tanzania

wakati bado wanajiuliza ya mtwara ngorongoro wapo mbioni kulianzisha wameipa serikali mpaka tarehe 1 june wawe wamejibu hoja zao otherwise 2nd of june wataandamana na kufunguka ikumbukwe hawa jamaa ndiyo wale huku wanachapa,huku wanakata.artaaaa kamaaaa
 
Habari nilizozipata joini hii ni kwamba, Jwtz wameongezwa zaidi huko mtwara.

Nia ni kupiga kambi hapo mtwara hadi bomba la gesi lijengwe.

My take..
Liwake,inyeshe inavyoonekana lazima bomba lijengwe kwa gharama yoyote ile.!!

Kwa hiyo ina maana hao JWTZ wataweka single file Mtwara - Dar ya kulinda bomba litakalojengwa wakati wote litakapokuwa linasafirisha hiyo gesi???
 
Kikwete awe mwangalifu hii nchi ni ya watanzania wote, yeye alichonacho ni dhamana ya uongozi ambayo ina hatima yake, sasa asijisahau akadhani aliinunua hii nchi kama mali yake,mamba yakizidi kuharibika huko mtwara ata ambao anadhani wako naya karibu watamruka maili mia...hapo ndio ataelewa busara inanguvu kuliko liburi na ubabe

Kwani hao waliofanya fujo, kupora na kuchoma moto mali za watu na Serikali unataka wabembelezwe ili iweje? Suala ka kumtisha Rais sijui linaanzia wapi? Ni Amiri jeshi na Mkuu na Nchi kwa mujibu wa Katiba.
 
Wakuu leo Mtwara hali nI mbaya zaidi kuliko jana kwa vitendo viovu VINAVYOFANYWA na askari wa jeshi la polisi.
Iko hivi;
-Polisi wanafyatua risai za moto kwa raia
-wanavunja mabanda ya biashara ya raia na kupora mali, fedha na chochote kilichopo KISHA KUYACHOMA MOTO
-Wanasachi na kunyang'anya fedha, simu na chochote alichonacho mfukoni kisha wanamjeruhi vibaya yeyote wanayekutana naye bila kujuwa kuwa ni nani
-wanavunja nyumba za raia na kubeba wanachoona kinawafaa

NB: Vijana wengi hasa wa mitaa ya Majengo, Mdenga na Magomeni wameyakimbia makazi yao wako mafichoni nje kdogo ya mji

Nina maswali machache hapa kwa serikali ya CCM,Bunge na Viongozi wote wa serikali:


  1. JE, HII NDIYO NJIA SAHIHI YA UFUMBUZI WA VURUGU ZA MTWARA???
  2. JE,HIZO NDIZO PEMBE ALIZODAI RAIS KIKWETE KUWA ZITANG'OLEWA?
  3. JE,KAMA VURUGU HIZI ZITASAMBAA NCHI NZIMA KWA MAANA YA MIKOA YOTE YENYE RASLIMALI ZENYE MADINI KAMA SHINYANGA,MWANZA,TABORA,MARA NA MBEYA WAKAUNGANA NA WENZAO WA MTWARA SERIKALI MTAFANYEJE?
Serikali ya CCM hakika mmechoka na mmepoteza mwelekeo badala ya kutafuta suluhisho la vurugu za Mtwara mnazidi kuchochea vurugu. SHAME ON YOU THE MAGAMBAS!
 
Jamani Kikwete, yaani ndo umeamua kutufikisha hapa ulipotufikisha lol! sina hamu na wewe kabisa

Kuna Professor wangu mmoja mwaka 2005 nikiwa chuo alinambia "Youngman, I know many Tanzanians will Vote Kikwete in for Presidency out of AD POPULUM (Mob psychology or out of emotions) but I tell you Son, Kikwete is going to be a great disappointment.

Ndo tunayashuhudia sasa. I'm no longer proud of being a Tanzanian, totally disappointed!
 
Back
Top Bottom