Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Gazeti ni Mwanahalisi tu mengine ni kwa ajili ya kufungia maandazi na bagia
 
Kituo cha televisheni cha ITV kimerusha habari usiku wa jana kuhusu vurugu zilizojitokeza kwa takribani siku mbili huko Mtwara. Taarifa hiyo imelitaja waziwazi jeshi la Polisi kuhusika na uchomaji wa nyumba za raia na kufanya uharibifu wa mali katika kile kile kilichoelezwa kusaka wahalifu.

Mwandishi wa ITV aliyeripoti habari hiyo kutoka Mtwara amesema "...kwa upande mwingine askari Polisi wameonekana wakichoma nyumba katika kusaka wahalifu waliochochea vurugu hizo..."

Nimejaribu kuploud voice clip ya mwandishi huyo lakini naona network inasumbua. Naendelea kujaribu ikikubali nitaweka wakati mjadala unaendelea.

NB: Jeshi la Polisi limeshutumiwa kuendeleza ghasia za Mtwara badala ya kuzituliza. Imeripotiwa katika vyombo mbalimbali kuwa Polisi wameongeza maafa Mtwara.

mtandao wa GUMZO LA JIJI umeripoti mwanamke mmoja aliyefariki leo mchana na kufanya idadi ya vifo kuwa viwili, kuwa alibakwa na askari kadhaa (licha ya kuwa mjamzito) na baada ya kutimiza haja zao wakampiga risasi, kisa tu mumewe alidaiwa kuhusika kwenye vurugu hizo, na walimtafuta wakamkosa hivyo wakaamua kuelekeza hasira zao kwa mkewe na kiumbe kisicho na hatia kilichokua tumboni.
 
MBONA WAMETANGAZA KUWA NI WAWILI TU?.....Mkuu una uhakika?
Hivi kuficha idadi kamili ya wanaofariki katika majanga ni propaganda inayomsaidia nani?
Mpaka umri huu sijajua maana ya kitendo cha aina hiyo!

Noble lie , hii ni kanuni ya Plato mwanafunz wa Socrates, hebu imagine serikali ikitangaza kuwa wamekufa watu 20 na askari kumi. The image of the state itakuwaje ndani na nje ya nchi. Tanzania inatangazwa kuwa na amani, that 30 people died in the violence ni doa kubwa, lakini hata ndani ya nchi, ni doa kwa serikali
 
Daah sitaki kuamini kama JW nao wanatumika kama ile mipira ya kuzuia mamo flani... Nimepoteza iman nao kabisa kama hawa policcm
 
Kituo cha televisheni cha ITV kimerusha habari usiku wa jana kuhusu vurugu zilizojitokeza kwa takribani siku mbili huko Mtwara. Taarifa hiyo imelitaja waziwazi jeshi la Polisi kuhusika na uchomaji wa nyumba za raia na kufanya uharibifu wa mali katika kile kile kilichoelezwa kusaka wahalifu.

Mwandishi wa ITV aliyeripoti habari hiyo kutoka Mtwara amesema "...kwa upande mwingine askari Polisi wameonekana wakichoma nyumba katika kusaka wahalifu waliochochea vurugu hizo..."

Nimejaribu kuploud voice clip ya mwandishi huyo lakini naona network inasumbua. Naendelea kujaribu ikikubali nitaweka wakati mjadala unaendelea.

NB: Jeshi la Polisi limeshutumiwa kuendeleza ghasia za Mtwara badala ya kuzituliza. Imeripotiwa katika vyombo mbalimbali kuwa Polisi wameongeza maafa Mtwara.

mtandao wa GUMZO LA JIJI umeripoti mwanamke mmoja aliyefariki leo mchana na kufanya idadi ya vifo kuwa viwili, kuwa alibakwa na askari kadhaa (licha ya kuwa mjamzito) na baada ya kutimiza haja zao wakampiga risasi, kisa tu mumewe alidaiwa kuhusika kwenye vurugu hizo, na walimtafuta wakamkosa hivyo wakaamua kuelekeza hasira zao kwa mkewe na kiumbe kisicho na hatia kilichokua tumboni.

jamani ni dhambi kusema uongo, kwanini tusiriporti kile tulicho na uhakika nacho? mimi sikatai kinachoripotiwa hapa lakini nakosa imani kabisa katika mapigano na vurugu kama hizi kweli polisi wanapata wapi muda wa kumbaka mtu? unajua hata wale m23 ubakaji haufanyiki kwenye mapambano ila pale wanapokua wameshawateka maadui au wapo kwenye eneo ambalo wamesha litawala!

Jambo moja linalonifanya kutoamini uongo wa watanzania katika kuyakuza mambo ni pale ilipotokea maandamano haramu ya wastaafu wa afrika mashariki watu na magazeti pori wakariport kwamba kuna mtu ameuwawa lakini polisi ilisema ndio habari zimewafikia lakinbado hatujadhibitisha! watanzania walisema eti polisi wanaficha ukweli namagazeti pori yakawa mstari wa mbele, matokeo yake polisi walimsaka alietajwa kufa na kufanikiwa kumpata na kumburuza mahakamani! Kwahiyo ndugu tusiwe wachochezi sema kile ulichokijua kwa uhakika na kama huna uhakika basi tuambie kua umefahamishwa hivyo lakin uhakika huna kwa sasa.
 
Kituo cha televisheni cha ITV kimerusha habari usiku wa jana kuhusu vurugu zilizojitokeza kwa takribani siku mbili huko Mtwara. Taarifa hiyo imelitaja waziwazi jeshi la Polisi kuhusika na uchomaji wa nyumba za raia na kufanya uharibifu wa mali katika kile kile kilichoelezwa kusaka wahalifu.

Mwandishi wa ITV aliyeripoti habari hiyo kutoka Mtwara amesema "...kwa upande mwingine askari Polisi wameonekana wakichoma nyumba katika kusaka wahalifu waliochochea vurugu hizo..."

Nimejaribu kuploud voice clip ya mwandishi huyo lakini naona network inasumbua. Naendelea kujaribu ikikubali nitaweka wakati mjadala unaendelea.

NB: Jeshi la Polisi limeshutumiwa kuendeleza ghasia za Mtwara badala ya kuzituliza. Imeripotiwa katika vyombo mbalimbali kuwa Polisi wameongeza maafa Mtwara.

mtandao wa GUMZO LA JIJI umeripoti mwanamke mmoja aliyefariki leo mchana na kufanya idadi ya vifo kuwa viwili, kuwa alibakwa na askari kadhaa (licha ya kuwa mjamzito) na baada ya kutimiza haja zao wakampiga risasi, kisa tu mumewe alidaiwa kuhusika kwenye vurugu hizo, na walimtafuta wakamkosa hivyo wakaamua kuelekeza hasira zao kwa mkewe na kiumbe kisicho na hatia kilichokua tumboni.

ina maana wewe ndio una tv peke yako na ni ww tu ndo unaangalia itv??? acha ujanja ujanja hapa, na ww unatakiwa ku fix wa kwa uchochezi
 
Kituo cha televisheni cha ITV kimerusha habari usiku wa jana kuhusu vurugu zilizojitokeza kwa takribani siku mbili huko Mtwara. Taarifa hiyo imelitaja waziwazi jeshi la Polisi kuhusika na uchomaji wa nyumba za raia na kufanya uharibifu wa mali katika kile kile kilichoelezwa kusaka wahalifu.

Mwandishi wa ITV aliyeripoti habari hiyo kutoka Mtwara amesema "...kwa upande mwingine askari Polisi wameonekana wakichoma nyumba katika kusaka wahalifu waliochochea vurugu hizo..."

Nimejaribu kuploud voice clip ya mwandishi huyo lakini naona network inasumbua. Naendelea kujaribu ikikubali nitaweka wakati mjadala unaendelea.

NB: Jeshi la Polisi limeshutumiwa kuendeleza ghasia za Mtwara badala ya kuzituliza. Imeripotiwa katika vyombo mbalimbali kuwa Polisi wameongeza maafa Mtwara.

mtandao wa GUMZO LA JIJI umeripoti mwanamke mmoja aliyefariki leo mchana na kufanya idadi ya vifo kuwa viwili, kuwa alibakwa na askari kadhaa (licha ya kuwa mjamzito) na baada ya kutimiza haja zao wakampiga risasi, kisa tu mumewe alidaiwa kuhusika kwenye vurugu hizo, na walimtafuta wakamkosa hivyo wakaamua kuelekeza hasira zao kwa mkewe na kiumbe kisicho na hatia kilichokua tumboni.

kwa ujumla na kwa ufupi, habari yako hii yote ni maharage yaliyoharibika hayafai hata kwa nguruwe, ni ya kichochezi na ni ya kupandikiza chuki
 
jamani ni dhambi kusema uongo, kwanini tusiriporti kile tulicho na uhakika nacho? mimi sikatai kinachoripotiwa hapa lakini nakosa imani kabisa katika mapigano na vurugu kama hizi kweli polisi wanapata wapi muda wa kumbaka mtu? unajua hata wale m23 ubakaji haufanyiki kwenye mapambano ila pale wanapokua wameshawateka maadui au wapo kwenye eneo ambalo wamesha litawala!

Jambo moja linalonifanya kutoamini uongo wa watanzania katika kuyakuza mambo ni pale ilipotokea maandamano haramu ya wastaafu wa afrika mashariki watu na magazeti pori wakariport kwamba kuna mtu ameuwawa lakini polisi ilisema ndio habari zimewafikia lakinbado hatujadhibitisha! watanzania walisema eti polisi wanaficha ukweli namagazeti pori yakawa mstari wa mbele, matokeo yake polisi walimsaka alietajwa kufa na kufanikiwa kumpata na kumburuza mahakamani! Kwahiyo ndugu tusiwe wachochezi sema kile ulichokijua kwa uhakika na kama huna uhakika basi tuambie kua umefahamishwa hivyo lakin uhakika huna kwa sasa.

Unandugu Mtwara? Mpigie hata hapa mjini tumeshudia polisi wakinyang'anya simu na kupola pesa za watu. Kuna u tube iliwekwa JF ikinyesha Polisi wakimsearch na kumpola Mwanafunzi wa Chuo kikuu, kwa polisi wetu inawezekana kabisa.
 

Unandugu Mtwara? Mpigie hata hapa mjini tumeshudia polisi wakinyang'anya simu na kupola pesa za watu. Kuna u tube iliwekwa JF ikinyesha Polisi wakimsearch na kumpola Mwanafunzi wa Chuo kikuu, kwa polisi wetu inawezekana kabisa.
ni wewe pekee ndio ulioyaona hayo??? mchochezi mkubwa wewe huna kazi ya kufanya umeishia kutumika hapa jukwaani kupotosha ukweli...watanzania wana akili timamu na wanafatilia mambo kuliko unavyowadhania
 
ni pale ilipotokea maandamano haramu ya wastaafu wa afrika mashariki

Naona umeamua kuyapa sifa ya hayo maandamano kuwa haramu. Hayo maandamano yalikuwa haramu kwa nani? Kwa wale waandamaji au kwa yule maandamano yalikuwa yanamwendea? Na kama ni yule ambaye maandamano yalikuwa yanamwendea ni kwa namna gani umeweza kuamua kuwa yalikuwa haramu?
 
Leo asbh Star Tv kuna mwandishi anasema
gesi 6% ndiyo ya kuja Dar,94% ndiyo ya kwenda
China ambayo itachukuliwa kwa meli & ndege.
 
Back
Top Bottom