Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Wabunge wa ccm wamegeuka kuwa watetezi wa serikali baadala ya kuwawakilisha wananchi wao na kuwajibisha utendani wa serikali. Hovyo kabisa wabunge wa ccm!!!!!
 
Gesi kwanza!!!! Amani, utulivu na usalama wa magamba baadae!!!!!!!!
 
Zaidi ya mabasi 4 ya CHAMPION yameondoka jana usiku kupeleka wanajeshi MTWARA kutoka MAKUTOPORA DODOMA kutuliza ghasi.

sasa yataanza kuchomwa moto na yenyewe... WATANZANIA SI MABWEGE TENA!!
 
Kituo cha televisheni cha ITV kimerusha habari usiku huu kuhusu vurugu zilizojitokeza kwa takribani siku mbili huko Mtwara. Taarifa hiyo imelitaja waziwazi jeshi la Polisi kuhusika na uchomaji wa nyumba za raia na kufanya uharibifu wa mali katika kile kile kilichoelezwa kusaka wahalifu.

Mwandishi wa ITV aliyeripoti habari hiyo kutoka Mtwara amesema "...kwa upande mwingine askari Polisi wameonekana wakichoma nyumba katika kusaka wahalifu waliochochea vurugu hizo..."

Nimejaribu kuploud voice clip ya mwandishi huyo lakini naona network inasumbua. Naendelea kujaribu ikikubali nitaweka wakati mjadala unaendelea.

NB: Jeshi la Polisi limeshutumiwa kuendeleza ghasia za Mtwara badala ya kuzituliza. Imeripotiwa katika vyombo mbalimbali kuwa Polisi wameongeza maafa Mtwara.

mtandao wa GUMZO LA JIJI umeripoti mwanamke mmoja aliyefariki leo mchana na kufanya idadi ya vifo kuwa viwili, kuwa alibakwa na askari kadhaa (licha ya kuwa mjamzito) na baada ya kutimiza haja zao wakampiga risasi, kisa tu mumewe alidaiwa kuhusika kwenye vurugu hizo, na walimtafuta wakamkosa hivyo wakaamua kuelekeza hasira zao kwa mkewe na kiumbe kisicho na hatia kilichokua tumboni.
 
Imesikitisha kuona ghasia za mtwara zimesababisha kifo au vifo,uharibifu wa mali ya wana mtwara pamoja na kutoweka kwa amani,uongozi wa nchi hauna cha kumlaumu,kwa sababu wangetumia wakati kuwaelemisha wananchi juu ya umuhimu wa ile malighafi kwao na kwa taifa,upenzani usingekuwa mkubwa kiasi hicho,pili kihistoria,ukitoa botswana,nchi nyingi za kiafrika zimetumia malighafi za sehemu mbalimbali za wazawa kwa manufaa binafsi,na ndio chanzo cha migogoro kongo na sehemu nyingi,ninaisapoti serikali kusema mali na ya watanzania wote,huo ni ukweli,kwani mtwara wamenufaika na mambo mengi kimaendeleo kabla ya gesi,lakini kuwalazimisha kwa kauli nguvu bungeni kamwe hakutasaidia kufuta mzozo.
Tumieni viongozi wa upinzani na wa maendeo yale kuwaelemisha wananchi na kuwahakikishia hiyo gesi itawaletea maendeleo,tuone mifano hai,sio kuleta jeshi na ffu,diplomasia itamaliza hilo tatizo.huu ni mtazamo wangu...

tatizo halipo kwenye kuhodhi GESI YA MTWARA, tatizo lipo kwenye ufuaji wa gesi hiyo hadi kuwa nishati UMEME. WANA MTWARA wanagoma gesi hiyo isiende kufuliwa DSM bali ifuliwe MTWARA kisha itawanywe mikoa mingine kama umeme, serikali ya CCM inapotosha na kudai kuwa wana MTWARA hawataki gesi yao itumike nje ya mtwara. hii si kweli habadani, hizi ni siasa za uchochezi na uchonganishi zinazofznywa na CCM ili wanamtwara waonekane wabaya, CCM pia wanataka kutumia mwanya huo kuidondokea CHADEMA baada ya kuona mbinu zote wametumia bila mafanikio, hapa rejea hotuba ya nchimbi bungeni tar 23 may 2013. ila nashukuru huko DODOMA tetesi zinasema MURJI na GHASIA wanashikana uchawi juu ya vurugu hizo. eeeeeeee MOLA tupe mwanga tuweze kuijua ukweli na mbaya aumbuke.:heh:
 
Watanzania mliambiwa kumrudisha Kikwete madarakani ni janga la taifa hamkutaka kusikia. Sasa kubalini yaishe!! Chagua ccm tena 2015...
 
Mi sidhani ni polisi tu wa kawaida.
Ni mercenaries wenye maelekezo na kazi maalum in police badges.
Hii haikubaliki.
 
Na huyo mwandishi wa ITV awe makini, filamu ya Mwigulu haijaisha,
season two inaanza baada ya director kurudi nchini.
 
--Magomeni A hatuna amani, askari POLISI wanaingia nyumbani kwetu, wanatupiga na kutunyang'anya simu, yaani huku Magomeni hatuna amani kabisa, tumepotezana na watoto na hatujui hata wake/waume zetu wako wapi

--Mwanadada mjamzito alibakwa na askari Polisi kisha kupigwa risasi. Kaimu Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Ligula, Mohamedi Kodi alithibitisha kupokea mwili wa mjamzito ukiwa na tundu tumboni, linaloaminika kuwa linatokana na risasi.

--Umati wa watu wengi wao wakiwa kinamama na watoto umemiminika kwenye Hospitali ya Ligula kukimbia msako wa nyumba kwa nyumba unaofanywa na polisi na Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ).

--Wakazi wengi wamelalamikia kitendo cha POLISI kuingia katika makazi yao, kuwapiga na kuwapora mali zao. Magomeni A askari wanaingia nyumbani kwetu, wanatupiga na kutunyang'anya simu, yaani huku Magomeni hatuna amani kabisa, tumepotezana na watoto

--Hadi sasa huduma za kijamii zimesimama, hakuna maduka yaliyofunguliwa, hakuna usafiri wa daladala wala pikipiki, mji upo kimya huku sauti za milio ya mabomu na bunduki ikitawala, wanajeshi waliovalia sare wametapakaa sehemu mbalimbali za mji wakiwa katika magari na pikipiki.

--Pamoja na Nchimbi kufika, Pia ndege kubwa ya jeshi nayo ilitua huku na wanajeshi walikuwa wakipakua vitu mbalimbali vilivyoaminika kuwa vifaa.

--Polisi wamechomba nyumba nyingi sana za raia maeneo tofauti baada ya Waziri Nchimbi kuwasili



mtwara.jpg


CC THE BIG SHOW ,Mchambuzi, Mzee Mwanakijiji, Nguruvi3, Ngongo, Ritz, THE BIG SHOW, Jasusi, Mkandara, Susuviri, EMT, NasDaz, Mohamedi Mtoi, FJM, Ericus Kimasha, Kichuguu, Sangarara, Ng'wamapalala
 
wanapanda mbegu,
zinaota,
zitakua na kuwa tayari kwa mavuno 2015.
 
Yaani haya ni baada ya waziri kuingia huko Mtwara,

Anatakiwa haraka na kutueleza wananchi kwanini haya yanatokea alipo na ajawakataza.

Serikali
Ccm

Kweli mama mjamzito kisha gesi na risasi na kurepiwa na polisi? Ooooh jamani Sasa nakaribia kuchagia chama cha kujiunga.

RIP
 
utasikia ni kitu kilirushwa na waandamanaji ndo kilimtoboa tumbo
 
Gesi-Mtwara kama upo huko tunashukuru kwa habari, naomba uwe mwangalifu na tutazidi kushukuru ukitupa update nini kinaendelea. Wewe edit post yako ya kwanza weka time tutasoma. Thanks
 
Last edited by a moderator:
Kama ni kweli polisi na jeshi wamebaka, kuchoma nyumba za watu moto na kufanya mauaji basi hili litakuwa doa la ajabu dhidi ya utawalwa wa Kikwete na CCM.

Polisi kazi yao ni kulinda raia na mali zao.
 
Jeshi halina usafiri? make hela ya kukodisha itakayoandikwa ingejenga zahanati na shule kadhaa.
Aither, hayo mabasi yatafanya wananchi wakose usafiri.

mmewachokonoa polisi mmeona haitoshi sasa kwa wanajeshi mnawaanza na kuwatatuta haya wa anzishie kabisa na topic nilishuhudia ili picha
 
Back
Top Bottom