Una miaka zaidi ya 65, unajenga nyumba ya nini?

Una miaka zaidi ya 65, unajenga nyumba ya nini?

babu yako isinichoshe na maswali
zimeshaletwa ili tuishi katika mfumo filan hakuna namna
Maswali tumeumbiwa binadamu ili kuchangamsha ubongo, mfano leo hii mafuta yasipatikane kabisa, hela uliyonayo kwa ajili ya kununulia mafuta ya gari yako, utaitumia kwa mbadala upi?​
 
Maswali tumeumbiwa binadamu ili kuchangamsha ubongo, mfano leo hii mafuta yasipatikane kabisa, hela uliyonayo kwa ajili ya kununulia mafuta ya gari yako, utaitumia kwa mbadala upi?​
Mfano ukiwa jangwani unatembea umechoka na una mapesa mfukoni , ukiona maji mbele unaweza tupa pesa ili zikupunguzie uzito uyakimbilie maji
 
Mfano ukiwa jangwani unatembea umechoka na una mapesa mfukoni , ukiona maji mbele unaweza tupa pesa ili zikupunguzie uzito uyakimbilie maji
Na pointi ndio iko hapo, tunaithamini pesa tukiamini inaweza kufanya maamuzi fuani, lakini kuna mazingira fulani pesa haiwezi kufanya kitu.​
 
Na pointi ndio iko hapo, tunaithamini pesa tukiamini inaweza kufanya maamuzi fuani, lakini kuna mazingira fulani pesa haiwezi kufanya kitu.​
Na ukishaendeshwa na pesa , lazima usahau mpaka kuishi , pesa ni nyenzo tu ya kurahisisha maisha kama kilivyo kisu ,kijiko na bakuli
 
Mbona kuna wazee wenye umri zaidi ya huo bado wanajenga na kufanya shughuli za maendeleo bila kikwazo cha umri? Labda upumzike kama mwili una changamoto ya maradhi ya uzeeni ila kama huna changamoto hizo unajenga tu
 
Wajua tumeumbwa na miili tofauti kukabiliana na hali za kimazingira. Umri huo kwa wengine ni ngumu hata kusogeza tofali, mwili unakuwa umechoka sana ila kwa wengine bado wako gado, wako ngangari kufanya shughuli ngumu bila kuchoka. Inategemeana na mtu amekulia katika mazingira gani katika kuutumikisha mwili wake
 
Age is nothing, but a number, si ntakuwa duanzi kuacha kujenga kisa nina miaka 70! Kama afya ninayo sina changamoto ya maradhi nitajenga tu
 
Kama ana hela ni vibaya kuwekeza kwa kizazi chake?Akinywea bia ni sawaaa?Ni heri yeye.Matajiri wengi wa Asia walirithi utajiri wa familia,sasa kwa nn sisi waafrika tusifanye hivyo?GENERETAION WEALTH !
 
Umesema sahihi mtoa mada, Vijana wajitahidi kujenga kabla hawajafika huo umri

Of course huo ni umri wa mtu kupumzika na kusubiria kifo tu

Suala la kujenga, kusomesha linapaswa uwe ulishamaliza kabla ya 55

Jambo la kuzingatia kwa Wazee wenzangu ni kutofanya kosa la kuzalisha katika umri huo

Huo ni umri wa kucheza na Wajukuu sio kuanza kusomesha watoto wako eti wakiwa shule ya msingi 🙌
 
Mbona kuna wazee wenye umri zaidi ya huo bado wanajenga na kufanya shughuli za maendeleo bila kikwazo cha umri? Labda upumzike kama mwili una changamoto ya maradhi ya uzeeni ila kama huna changamoto hizo unajenga tu
Kwa umri ule wengi wanafanya kujifurahisha tu, ila kunakuwa hakuna jipya.
 
Kama ana hela ni vibaya kuwekeza kwa kizazi chake?Akinywea bia ni sawaaa?Ni heri yeye.Matajiri wengi wa Asia walirithi utajiri wa familia,sasa kwa nn sisi waafrika tusifanye hivyo?GENERETAION WEALTH !
Ili siku ya mwisho ikusaidie nini?
 
Back
Top Bottom