Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,201
- 64,277
- Thread starter
- #201
Sifa kuu ya kuwepo hapa duniani sio kujenga, bali ni kuishi tu na kuzaliana.Mtoa mada ni mbinafsi sana.
Sifa kuu ya kuwepo hapa duniani sio kujenga, bali ni kuishi tu na kuzaliana.Mtoa mada ni mbinafsi sana.
Kuna wengine kwenye umri huo wanafukuzia teuzi, unawashauri nini?Umesema sahihi mtoa mada, Vijana wajitahidi kujenga kabla hawajafika huo umri
Of course huo ni umri wa mtu kupumzika na kusubiria kifo tu
Suala la kujenga, kusomesha linapaswa uwe ulishamaliza kabla ya 55
Jambo la kuzingatia kwa Wazee wenzangu ni kutofanya kosa la kuzalisha katika umri huo
Huo ni umri wa kucheza na Wajukuu sio kuanza kusomesha watoto wako eti wakiwa shule ya msingi 🙌
Hao ni wavivu wa kufikiriKuna wengine kwenye umri huo wanafukuzia teuzi, unawashauri nini?
Sure🤣🤣🤣Ndege hawalimi lakini wanakula
Acha kuwapangia watu jinsi ya kuishi wewe bwege.Sifa kuu ya kuwepo hapa duniani sio kujenga, bali ni kuishi tu na kuzaliana.
Kilo moja ya mahindi ina punje ngapi?Acha kuwapangia watu jinsi ya kuishi wewe bwege.
Huku Afrika tunakwama wapi?65 bado kijana, Ulaya mtu disko anaenda na hata mkongojo hana.
What has that got to do with the price of tea in China?Kilo moja ya mahindi ina punje ngapi?
Wee hiyo mbingu uliiona?Tumia huo umri kuwekeza mbinguni na kwenye mambo mema, sio kuwaumiza wengine.
There's no need to use a rhetorical idiom to defend your IQWhat has that got to do with the price of tea in China?
Jenga chini brotherHuu ni umri wa kupumzika na kutafakari yale yote uliyoyatenda katika ujana wako, kuanzia kimasomo, kimaisha, kikazi n.k
Ni umri ambao hauna tija tena katika uzalishaji; ndio maana wengi wakifikia huo umri hulazimishwa kustaafu. Swali, ni wangapi wako tayari kustaafu wakifikia huo umri?
Kustaafishwa maana yake, kwa huo umri wako hauhitajiki tena katika uzalishaji, bali unatakiwa kupisha nguvu mpya zenye ufanisi katika utendaji.
Hii inatafsiri, huo ni umri wa kukataliwa na jamii, na jamii ikikukataa unatakiwa kuwa karibu na muumba wako; sasa najiuliza swali kwa umri huo, unajenga nyumba ya nini, ikiwa jamii haikutaki na unakuwa umebakiza miaka michache ya kuonana na muumba?
Vitabu vinatuelekeza hivyoWee hiyo mbingu uliiona?
Mapori ni mengi yanahitaji wachana mbaoJenga chini brother
Says the one who started a gibberish logical non sequitur fallacy rhetorical idiom and outdated notion of IQ.There's no need to use a rhetorical idiom to defend your IQ
Noted, enjoy the discussion; ''Building a house at the age of 65+ is generally not necessary''Says the one who started a gibberish logical non sequitur fallacy rhetorical idiom and outdated notion of IQ.
Mwisho wakuingiza hela ni miaka mingapi?Acha watu wajenge wapate sehemu nzuri ya kuishi ama waendelee kuingiza hela.