Mi nateseka bado 😹Sikuhizi wapo mawinga hawateseki juani. Teknolojia imesaidia.
😹😹😹 Ni huruma tu ziliniponza..!!Ewe winga unapigwaje vizinga pamoja na kuishi kariakoo miaka yote hiyo?
Nitanie ili iweje?Mkuu ni ya kweli haya au utani tu??
Yuko behind the barsJeff hajafungwa kweli?
Si aliwapa maarifa lakini ya kutredi fedha za kigeni (Long & short) 😂😂Tuliisha tapeliwa kwa akili na furaha tele.. Nasema kwa akili na furaha tele sababu yule dogo 🤣🤣 alipiga big brain zote Akiwemo Ruge wa clouds.. boss wetu wa kihaya nshomile Maxence (dogo hana adabu yule🤣🤣🤣) nandy na mmewe na sisi Wa JF tuliokua kichwa ngumu.. Shout out kwa sir jeff Don Ontaa...
Ndiwooooo 😹😹😹😂😂😂 uduguu, ko mie na wake wenza tuna mabifu?
Uwiiiih
Basi ninahamishia majeshi yangu yote kwako ewe winga😹😹😹 Ni huruma tu ziliniponza..!!
Sasa mtu anakwambia hajala wewe unafanyaje hapo..?
Nilipoona kaona kapata mgodi nikamkwepa..!!
😂😂😂Ndiwooooo 😹😹😹
Bwana ako afu unatambiwa..!!
Ila michepuko ya JF ina hekaheka..!!
Hapana. Watoto wako na mama yao so am totally singleNitanie ili iweje?
Vipi baada ya talaka ushapata mke wa kukusaidia kulea watoto? 😹
Alishtakiwa kwa kosa gani?Yuko behind the bars
Alishtakiwa kwa kosa gani?
Unacho sema tu hujaruhusu 😁Mimi sijawahi, ila pia sina cha kutapeliwa😝😝
Kwa mimi bora niseme nimeibiwakutapeliwa ni neno linalotumika kupunguza makali ya kusema Kuibiwa.
Pole mzee mwenzanguSiwezi kusema nilitapeliwa, ila naamini mhusika itakuwa bado hajapata hela ya kunirudishia.
Ila kusema kweli, amenikwaza.
Atakapoona ujumbe wangu, nitafurahi atakaponitafuta japo kunitoa wasiwasi kwamba Babu hela yako nitakurudishia siku fulani
Kama ni jinsia pinzani.. Anua tanga mkuu...🤣Siwezi kusema nilitapeliwa, ila naamini mhusika itakuwa bado hajapata hela ya kunirudishia.
Ila kusema kweli, amenikwaza.
Atakapoona ujumbe wangu, nitafurahi atakaponitafuta japo kunitoa wasiwasi kwamba Babu hela yako nitakurudishia siku fulani
Atakapoona ujumbe wangu, nitafurahi atakaponitafuta japo kunitoa wasiwasi kwamba Babu hela yako nitakurudishia siku fulani..🙇🏿♂Siwezi kusema nilitapeliwa, ila naamini mhusika itakuwa bado hajapata hela ya kunirudishia.
Ila kusema kweli, amenikwaza.
Atakapoona ujumbe wangu, nitafurahi atakaponitafuta japo kunitoa wasiwasi kwamba Babu hela yako nitakurudishia siku fulani
Nani anakupikia sasa?Hapana. Watoto wako na mama yao so am totally single