alirudisha Héla siyo😂Alijitahidi sana kulinda mgongo wake😂🙌🏿🤪🏃🏿
Mmmh!Mtumie 5000 tafadhali..🙏🏿 .. Yanaitwa matendo ya huruma..!💖
Na wewe umeingizwa chaka na ujanja wote huo?Duh... Ule msemo wa Mganga hajigangi.. Ulikuhusu
Unafikiri kwa nini haukuweza kugundua utapeli huo,?
je, alitumia kitu kuongea nawe?
Pole
😁😁😁 hiyo hata mimi niliiona mkuu. Yule aliyopewa buku saba na Mia nane siyo
Kumbe kuna matapeli humu.
Ilikuwa miezi miwili kabla ya uchaguzi mkuu wa 2025,ndugu mwana JF a.k.a anajiita "mtib...." alipost atatoa huduma ya kuuza vitabu alivyoviandika,nilimpa pesa anitumie hiko kitabu.Dah.! Chenga zikawa nyingi akagoma kurefund, kila niangaliapo post zake zinatonesha kidonda cha elfu 15 yangu.
Leta mkasa ulimpataje?Sio wewe mkuu tapeli wangu nilimpata baada ya miezi sita na nikalipa kisasi 3×3😃❗
Kuna dogo nilimpata humu nikampa KAZI ya Uwakala ,Muhimbili...🥺🤔Kuna dogo nilimpata humu nikampa KAZI ya Uwakala ,Muhimbili na pesa nilimwachia dogo mwingine maana wao walikuwa wanalala Azania ss.Siku Mungu akasaidia simu iliyokuwa na pesa nyinginniliondoka nayo kimakosa,nikasema kesho yake niwahi kumpelekea hiyo simu.Ile nimefika Azania ss naambiwa amewahi Muhimbili.Nikamwagiza dogo ampelekee simu akawa hamuoni.Kupiga simu akawa hapatikani.Tafuta holah nikajua tayari.Nikapiga simu Tigo wakanambia alishatoa hela zote kwenye simu.Huku na huku nikaenda central police wakanipost Sealander bridge.Tukaandikisha pale lakini hakuna msaada.Tukaanza kumsaka,kabla hatujaenda Tanga,tukadrope Bagamoyo,Mzee mmoja akasema mtampata.Kuna sister mmoja wa A town akanipa mchongo.Tukamtega akajaa ,tulikuwa kumkamtia Mlalakuwa hapo.Alibaki na 250k,alikuwa amenunua simu ya 400k.Tukapiga piga sana pale baadaye tukampeleka Sealander bridge baadaye Segerea na kesi ikaendeshwa Kisutu kama mwezi na kitu.Baadaye alihulumiwa miezi sita .Atakuwa alishatoka.
Labda nitapeliwe penzi🙈🙈🙊Unacho sema tu hujaruhusu 😁
Hebu jaribu kama utaweza. HahahahaShemela mimi natamani nikuingize mjini upate comment ya kuweka...
Umesahau enzi za Jamii Empowerment Saccos 🤣🤣😃
Nakumbuka watu wote walirudishiwa hela zao.Huyu Husninyo enzi za Jamii Empowerment saccos tulikuwa naye, sidhani kama hakuambulia kipigo 😃
Yule aliyekuwa anajifanya katibu aliliza watu Dada na sijui yuko wapi ,Nakumbuka watu wote walirudishiwa hela zao.
Na wewe umeingizwa chaka na ujanja wote huo?
Hilo jamaa ni liongo sijawahi kuona....
Imagine hili li Mshana Jr ni lipare la Ugweno. Lingekuwa la Makanya lingeshatudanganya limepata mchumba kwenye ukoo wa Mtume....
tOFAUTI nI iPI mZEE ?kuna tofauti kati ya kuibiwa na kutapeliwa