Si umesikia yule jamaa aliemchoma mkewe na magunia ya mkaa? hatutaki lijitokeze tena. ashapita hapo imetosha basi aache familia ya watu asiiharibu

Tamaa mbaya.
 
UDOM 2011/2012 First college education alikuja demu rafk kunisalimia tukaliga story adi sa tatu anataka kuondoka kwenda block kwao ...jamaa mmoja tunaishi nae akamwambia Baki ulale usiku huu unaenda wapi jamaa akatupisha kitandan yeye akasema Mimi ntalala kitandan Cha juu dekani nyie laleni apo hahaha demu kakubali kulala usiku nikapiga show Kali...sikula tena adi tumemaliza chuo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…